Hỏi Ban quản trị Diễn đàn

HAIGIAY

Binh Nhì
Hôm nay tôi có post 1 video buổi sinh nhật diễn đàn quay đoạn dancing của Hangruoi,Kiemsac,haigiay,Tung{momnhom}
1 phút sau thì bị SM6 xóa video đó đi,và SM6 nhắn tin cho tôi là Hangruoi yêu cầu xóa.
Sau đó 10 phút Hangruoi có nhắn tin cho tôi là không muốn vì điều gì đó.....điều này tôi chấp nhận vì quyền cá nhân khi họ không thích thì tôi phải chấp thuận xóa.
Còn về phần SM6 tôi nghĩ
Đoạn dancing
thứ nhất;
1. Không ăn mặc hở hang
2.Không uốn éo khiêu dâm

3.Không phát ngôn thô tục
Vậy tại sao bị xóa mà không báo trước...
Nếu dc sự đồng ý của Bác Hangruoi tôi sẽ post lại làm chứng cho 3 điều bôi đỏ trên
.................................?:mad::cool::confus
Tạm biệt các Bác trên diễn đàn,tạm biệt những thành viện danh dự,Tạm biệt bác Hung HaNoi, Hồng Sơn,Bác NTBB,VanNuc,Trần thế Long,Thaythuy,SCUbio6,v.v.v.chúc các Bác sức khỏe chúc Diễn Đàn luôn phát triển...Bia

Last edited:

scubi06

Super Moderators
Anh Hải à, em nghĩ lúc xóa topic này chắc SM6 đang ngồi chém gió với bác Hangruoi nên sơ ý không báo trước để hỏi ý kiến anh thôi! BQT nhiều khi cũng có những sơ xuất đáng tiếc anh ạ, anh bỏ qua vụ này anh nhé!
Chúc anh vui vẻ!

admin

Administrator
Staff member
Hải ơi chắc có gì đó hiểu nhầm thôi, để sáng mai mình kiểm tra lại sự việc xem thế nào, giờ cũng muộn rồi.
Mình đoán là thầy Hướng ngại post những đoạn vui chơi quá máu lửa với anh em bóng bàn lên diễn đàn thôi chứ không có ý gì với Hải. Biết đâu còn lý do gì nữa đại loại như thế, ví dụ như thầy không muốn ai đó nhìn thấy những cảnh đó. Anh em bóng bàn đều trải qua những giây phút đam mê cháy hết mình nhưng người không trong giới không hiểu được. Bản thân mình từ ngày mê bóng bàn cũng từng bị nhiều người thân gọi là điên, hâm nặng , đấy là mình còn phải giấu bớt những hình ảnh máu quá còn bị như thế. ( Kể ra giờ này còn ngồi đây viết những dòng này thì anh em mình cũng máu quá thật :))

Dù gì thì thầy cũng là giáo viên, đứng trước hàng ngàn sinh viên cũng phải giữ hình ảnh nghiêm túc mới giảng dạy được.
Thân.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Tiếp lời bác Admin là do thầy Hướng rất ngại bị CA soi những chỗ nhạy cảm. Hehe ( thầy đã mời em đi ăn Nhắng) nên thầy k thích post thôi... Theo em nghĩ việc này bình thường, anh HaiGiay cũng bớt bực tức anh à. Anh em vui cả thôi mà!!!

vanuc

Đại Tá
Hôm nay tôi có post 1 video buổi sinh nhật diễn đàn quay đoạn dancing của Hangruoi,Kiemsac,haigiay,Tung{momnhom}
1 phút sau thì bị SM6 xóa video đó đi,và SM6 nhắn tin cho tôi là Hangruoi yêu cầu xóa.
Sau đó 10 phút Hangruoi có nhắn tin cho tôi là không muốn vì điều gì đó.....điều này tôi chấp nhận vì quyền cá nhân khi họ không thích thì tôi phải chấp thuận xóa.
Còn về phần SM6 tôi nghĩ
Đoạn dancing
thứ nhất;
1. Không ăn mặc hở hang
2.Không uốn éo khiêu dâm

3.Không phát ngôn thô tục
Vậy tại sao bị xóa mà không báo trước...
Nếu dc sự đồng ý của Bác Hangruoi tôi sẽ post lại làm chứng cho 3 điều bôi đỏ trên
.................................?:mad::cool::confus
Tạm biệt các Bác trên diễn đàn,tạm biệt những thành viện danh dự,Tạm biệt bác Hung HaNoi, Hồng Sơn,Bác NTBB,VanNuc,Trần thế Long,Thaythuy,SCUbio6,v.v.v.chúc các Bác sức khỏe chúc Diễn Đàn luôn phát triển...Bia

Không có vấn đề gì lớn đâu bác! Tuy nhiên, qua việc này cũng cần phải xem xét lại cách hoạt động của các SM, cần phải có quy định, thưởng, phạt rõ ràng đúng không các bác... Ngoài đời công an chuyên đi bắt người nhưng vẫn phải tuân thủ pháp luật kia mà................ Hay đây là luật do ta làm ra chúng ta có thể tùy tiện áp dụng.........

giatraumuong

Binh Nhất
Bác HaiGiay nhạy cảm quá, e cũng biết bác Hangruoi, bác ấy vui tính vẻ lắm, chắc đúng như các a admin nói thôi, a ấy chắc ngại trước các cháu sinh viên mà. A e minh đều tham gia bóng bàn là để rèn luyện sức khỏe vui là chính, vui là chính nhé. Bác tâm huyết bb thế mà tạm biệt admin nhiều nghe ghê quá, e thấy tiếc lắm.

Drhongson

Đại Tá
Hải ơi , đừng vội chia tay
Anh em khắng khít những ngày bên nhau
Chuyện còn phân giải trước sau
Một con ngựa bệnh còn đau cả đàn
Huống chi tình cảm chứa chan
Ấm nồng bền chặt dễ tan được nào .
Sáng đọc tin buồn biết bao
Hải ơi , đừng vội , hãy vào đây chơi
Đừng vội từ biệt , Hải ơi.

Mình viết bài có khi có những câu miên man sơ hở cũng bị các Mod kiểm duyệt , cắt bài, sửa bài hoài ,
chuyện thường ngày ấy mà .
Có khi hôm ấy Bác HR báo cáo với vợ xin đi họp cơ quan , nhờ vợ đi đón con
vậy mà lại dancing nhảy nhót nên sợ móng vuốt sư tử đấy thôi , bác Hải ạ. hì

Last edited by a moderator:

thinhnguyen

Đại Tá
a Hải ơi... Bực mình làm gì anh. Ý anh mọi người ai cũng hiểu.... Nhưng bác HR và admin cũng đã giải thích với anh rồi...... Chúc anh cuối tuần vui fẻ . Cám ơn a nhiều nhe......

meoluoitmb

Đại Tá
Bác đừng bỏ diễn đàn Bác Hải nhé. Mong Bác ở lại cùng anh em để diễn đàn ngày càng phát triển tốt hơn. Thân

tranthelong

Super Moderators
Bác Hải Giầy nhạy cảm và cũng nóng tính nữa.hihi. Em mời bác cốc Bia cho mát nào.
Về việc này mọi người cũng đã có ngay những ý kiến phản hồi chân thành với với bác. Công việc của các SM như là làm dâu trăm họ, đôi lúc không thể tránh khỏi có những sơ sót. Các bác ấy chắc cũng mong muốn nhận được nhiều sự góp ý của mọi người để công việc được tốt hơn.
Mong bác bỏ qua và tiếp tục ở lại diễn đàn nhé.:)

NTBB

Super Moderators
Hải ơi ! Vụ này gọi là "cẩn tắc vô áy náy" đây mà. Anh em mình bóng ban bia bọt thật ra là rất vô tư trong sáng, nhưng với mấy "mẹ cái hĩm" ở nhà thì không hẳn thế. Cho nên ... cẩn thận vẫn hơn, hehe !! Khi đi đây đó giao lưu, anh thỉnh thoảng chụp được mấy cái ảnh "hay" ra phết, nhưng chả dám "phọt", sợ lại "tan cửa nát nhà", hihi !

Đùa vui tí thôi, chứ đúng là bài em nếu chỉ là 1 video "dance sport" thì không có vấn đề gì để phải bị "soi". Ở đây chỉ là vấn đề "bảo vệ cán bộ" (ngành GD) trước những vấn đề "nhạy cảm" thôi mà. Cái chính là bản thân SM6, HR, hay Admin đều không có gì với em cả, và đã có lời rồi (dù là sau một tí). Anh em với nhau cả, hãy bỏ qua chuyện nhỏ này, cùng nhau rút kinh nghiệm, và lại "chơi hết mình" với BB em ạ.

Tái bút: Đọc lại Chữ Ký của Haigiay mới thấy nên "phạt" Bia đ/c này !!!

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Không phải riêng diễn đàn bóng bàn, tôi sinh hoạt các diễn đàn khác cũng vậy. Anh em vui vẻ thoải mái nhưng không nên để lại dấu tích cho dù là vui vẻ lành mạnh!
Không phải riêng anh em, còn nhiều người khác họ nhìn vào nữa, người hiểu thì không sao, người không hiểu thì nghĩ thế này thế nọ ngay, rồi cả sv nữa chứ!!!
Đêm qua tôi có thấy đoạn clip, gọi điện cho Tùng mõm nhôm nhưng mãi không được, bèn nhờ bác SM6 xóa clip đó, clip trên không ảnh hưởng và sửa lại tiêu đề cho phù hợp! Bác SM6 đã nhắn tin riêng cho anh HAIGIAY mà Hr nhờ xóa rồi. Mãi sau cậu Tùng mới liên lạc và cho số của anh HAIGIAY tôi mới nhắn tin liên lạc (vì hơi muộn rồi). Thông cảm nhé!

Vì việc con con này mà anh từ bỏ diễn đàn nghe vẻ chẳng hợp lý chút nào cả!!!

Tôi thấy bác SM6 làm việc đúng, không vấn đề gì cả! Sau khi đã ổn thỏa Mod nên xóa chủ đề này

Tôi luôn nhắc về chuyện up ảnh và clip ở đây (bài cuối cùng của trang):

http://www.giaiphapexcel.com/forum/...t-GPE-lần-thứ-6-(30-6-2012)-tại-Hà-Nội/page12

Last edited:

Bình luận từ Facebook