Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
e đang chơi con treiber K có được vào hội ko các bác nhẩy :D:p
chưa thấy chú phát biểu gì cả, anh thấy là từ lúc đổi vợt em đánh khác đi đấy. mà có cảm giác là hay hơn và ít bị đánh lỗi hẳn (có mỗi cái điểm rơi và thân trên là chưa khác thôi, nhưng em dạo này hay thật đấy). Chú là hạt nhân của hội Treiber, sinh hoạt tích cực vào, đàn áp nhà cung cấp Andro đi, để chúng ta còn ra yêu sách, yêu cầu chứ. Nhiệt lên thanh niên.

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
giá mới chỉ bán ae có nick trên diễn đàn bongban.org bạn nhé! giá : 1tr8 hi với tầm trung
combo TREIBER Q: FH:RASANT TURBO + BH : HEXER DURO : độ bền cao và cực hiểu quả!
hi đây chỉ là 1 số vdv mình chưa kịp đưa lên còn rất nhiều các vdv quốc gia ở Vĩnh Long và TPHCM nhưng vì mình ở bắc nên ko nắm rõ : trong đó có Huy Bảo , Hiếu Vĩnh Long ,..... !
VĐV tỷ lệ chơi Z nhiều hơn vì tốc độ cao , kiểm soát tốt ^_^
tớ đang định chuyển qua đánh BH bằng Rasant power sponge hoặc turbo. D9 thử tính toán xem con nào thì phù hợp nhé, 05fx cảm giác chặn bóng nó hơi bay thì phải.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hôm nào có buổi offline, đề nghị D9 đến và mang theo cả Q, K, Z với một số mặt vợt phù hợp để mọi người cùng check thử có được ko?
Cái gì cũng phải cầm tận tay mà vụt thì mới thích được, chứ nghe nói và xem ảnh ko ăn thua. Cái này D9 giúp tớ, hội Treiber có lớn mạnh được hay ko một phần là do đ/c đấy.
vâng! buổi off em sẽ mang đầy đủ K,Q,Z dán đầy đủ để anh em có thể trải nghiệm!Ai cần tư vấn hỗ trợ D9 sẽ tư vấn để ae hiểu rõ hơn cây kiếm mình sử dụng !
Những anh em trong hội TREIBER sẽ có thẻ hội viên được giảm giá hoặc được tặng quà khi mua tất cả các sản phẩm ANDRO ! ^_^

aunhh

Đại Tá
hôm nào phải quyết chiến với bác backhand- ghost 1 trận với kiếm mới kiếm bia uống mới được :D:D:D
Dạo này phong độ em khủng khiếp xin trận thua khó quá :))
Haha, anh Dũng "khiêm tốn" quá!:D Hôm qua mới xem anh Dũng đánh bóng bàn qua You Tube. Phong thái anh Dũng chơi rất là từ tốn, điềm đạm nhưng đường bóng thật là sắc bén. Phải coi nhiều trên Youtube để học hỏi anh mới được.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
tớ đang định chuyển qua đánh BH bằng Rasant power sponge hoặc turbo. D9 thử tính toán xem con nào thì phù hợp nhé, 05fx cảm giác chặn bóng nó hơi bay thì phải.
vơi dơ anh thì chơi em RASANT GRIP
SPEED : 9,0
SPIN ;9,7
CONTROL : 9,3
oánh cực xoáy + dị bóng anh nhé!
em này xoáy sau mỗi mặt tầu nhưng có control của các dòng mặt Đức + Nhật 1 công nghệ mới !

stockmgu

Trung Uý
vơi dơ anh thì chơi em RASANT GRIP
SPEED : 9,0
SPIN ;9,7
CONTROL : 9,3
oánh cực xoáy + dị bóng anh nhé!
em này xoáy sau mỗi mặt tầu nhưng có control của các dòng mặt Đức + Nhật 1 công nghệ mới !
Hình như Ma Lin nó cũng dùng RASANT GRIP hay sao mà tạo ra quả xoáy dị bậc nhất thế này hả Bác D9? Đíu hiểu nó ngoáy cổ tay kiểu gì mà ra thế

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hình như Ma Lin nó cũng dùng RASANT GRIP hay sao mà tạo ra quả xoáy dị bậc nhất thế này hả Bác D9? Đíu hiểu nó ngoáy cổ tay kiểu gì mà ra thế
ma lin đánh FH : H3 bạn nhé! nhưng thường người chơi vợt dọc giao rất xoáy ! giao quả này đòi hỏi phải chơi cốt mềm, mỏng mặt cứng đến rất cứng sẽ hỗ trợ tốt hơn ^_^

DambeoHD

Thượng Tá
trái thì a chơi con Grip đi- nó là mặt trung bình nên dễ đánh
turbo là dạng mặt cứng nên chơi phải sẽ dễ hơn.
power spond có thể so sánh với 64fx- thuộc dòng mặt mềm- phù hợp với những ai quẩy trái trên bàn+ chặn đờ mi trái kiểu vê xoáy.

DambeoHD

Thượng Tá
Haha, anh Dũng "khiêm tốn" quá!:D Hôm qua mới xem anh Dũng đánh bóng bàn qua You Tube. Phong thái anh Dũng chơi rất là từ tốn, điềm đạm nhưng đường bóng thật là sắc bén. Phải coi nhiều trên Youtube để học hỏi anh mới được.
coi nhiều mà học được thì ai cũng trình A rồi bạn ơi- tốt nhất ra nộp trực tiếp cho a D9- lúc đó cảm nhận mới rõ rệt :p:p:p

backhand-ghost

Đại Tá
trái thì a chơi con Grip đi- nó là mặt trung bình nên dễ đánh
turbo là dạng mặt cứng nên chơi phải sẽ dễ hơn.
power spond có thể so sánh với 64fx- thuộc dòng mặt mềm- phù hợp với những ai quẩy trái trên bàn+ chặn đờ mi trái kiểu vê xoáy.
hôm trước Dũng Cửu nó đè ngửa anh ra bắt anh dùng BH cứng, làm anh cứ lăn tăn mãi. vì quen dùng mặt mềm đánh trái bao lâu nay rồi. Anh đang tính làm một con Rasant cứng để đánh phải xem thế nào. vẫn đánh 05fx bên trái.
Nhưng cũng phải nói là 05fx chặn trái nó hơi bay bay, anh định thay bằng Ten64 ==> chơi BH64, FH05fx, em thấy có ổn không?

backhand-ghost

Đại Tá
Hi nếu anh khống chế được turbo thì mấy tháng sau nên bóng khá nhiều đó anh ! Nhưng vì muốn an toàn em tư vấn a Grip trước ! Còn nếu chuẩn a cứ turbo mà chiến bên trái tay anh còn thần sầu hơn ^_^
được, 30-40' nữa a qua chú, lắp ngay cái turbo vào để đánh, nếu ko chơi được trái anh chuyển qua đánh phải thử xem bên phải mà cũng ko ok thì a bắt đền chú. Hoặc có cái turbo nào mới thì đưa ngay đây, anh chạy thử, nhưng phải mới tương đối đấy nha. (nói nhỏ, hội Treiber này toàn đồng đội của anh, chú hết sức lưu ý trường hợp này ^\^)

backhand-ghost

Đại Tá
em tham gia với.em đang chơi treiberQ bên Fh:gold arc3.Bh:ten64 bên Fh giật moi rất hay còn giật dc trái thì thường là bên kia phải đi nhặt bóng.những qủa giật masat rất xoáy và có lực
U welcome.
Khi nào thành viên của hội hòm hòm khoảng 20 mạng trở lên, ta offline một buổi, vừa giao lưu vừa trao đổi kinh nghiệm, cũng là để thử luôn một loạt các loại cốt Treiber với các mặt vợt Rasant các loại.

aunhh

Đại Tá
U welcome.
Khi nào thành viên của hội hòm hòm khoảng 20 mạng trở lên, ta offline một buổi, vừa giao lưu vừa trao đổi kinh nghiệm, cũng là để thử luôn một loạt các loại cốt Treiber với các mặt vợt Rasant các loại.
Khi đó sẽ có combo chuẩn cho từng lối chơi đưa vào "sách giáo khoa" luôn, cho bà con ko có dịp offline hoặc những người có sở thích chơi cốt này đỡ phải mất công "trả học phí"

Bình luận từ Facebook