Hội Amultart

phuongnguyen

Đại Tá
Em gần 40, sau thời gian luyện tập mài mò đủ loại cốt Butt , trình thì chẳng lên. Nợ nần thì chất ngất (hihi). Gắn bó lâu nhất là em CR , có thể do cốt gỗ nên dễ tập, cũng giật đều phải được hơn chục quả, móc trái, chặn cũng tạm..vào sec lắm khi cũng lên đồng có khi cũng cùi bắp ..thắng k biết ..thua lãng xẹt...
Ngồi trên đống cốt nghiền ngẫm...có lè già rồi , k đủ sức giật dọc 5 sec..xem giai Stiga Tiengiang thay may vdv C toàn đánh Amultart...
Bèn tìm 1 em Amul +64 và 05fx
Sau 1 tháng nhận thấy đỡ mất sức hơn. Trụ được đến sec 5,,, k thua lãng nhách , quả giật fh bóng đi rất cắm, đp khó chụp hơn.Bh thì kê có lực hơn( do mình phát lực kém), lâu lâu tăng trái thì dễ ăn điểm...gặp rơ lốp ít sợ hơn ..đập thoải mái ít mất sức
Nhưng đổi lại khống chế giao bóng kém hơn, gò hay bị bổng, kê dễ bung...
Phải chịu thôi..
Bác nào sử dụng Amul chia sẽ kinh nghiệm cho viẹc luyện tập, thi đấu
Em khoe hàng tí

phuongnguyen

Đại Tá
Luyện bh hơn 1 năm, chẳng có cảm giác gì. Đánh đều k xong.chấp nhận chuyển Amul chơi 1 càng , phát bóng xong là nép giật. Chỉ có điều thủ 1 càng xa quá, lao giật phải k kịp vì già quá rồi. Bác nào có kinh nghiem thủ 1 càng chia sẻ giúp mình với..

dinhban

Trung Uý
Luyện bh hơn 1 năm, chẳng có cảm giác gì. Đánh đều k xong.chấp nhận chuyển Amul chơi 1 càng , phát bóng xong là nép giật. Chỉ có điều thủ 1 càng xa quá, lao giật phải k kịp vì già quá rồi. Bác nào có kinh nghiem thủ 1 càng chia sẻ giúp mình vơi..
Giông mình quá chỉ nép đánh quả phải . Còn khống chế kiểm sóat cắt kẹo thì chịu

tieuho_8x

Đại Tá
Luyện bh hơn 1 năm, chẳng có cảm giác gì. Đánh đều k xong.chấp nhận chuyển Amul chơi 1 càng , phát bóng xong là nép giật. Chỉ có điều thủ 1 càng xa quá, lao giật phải k kịp vì già quá rồi. Bác nào có kinh nghiem thủ 1 càng chia sẻ giúp mình với..
E thấy nthe thì tội nghiệp Amultart quá bác,chắc bác tập bên BH sai kĩ thuật gì đó chăng??? Theo e được biết rất rất nhiều người và chính bản thân e khi dùng Amul quăng trái thấy ngon lắm mà. Kê chặn,đặt góc,bạt trái,giật móc giật mạnh,giật lái...ít bị lỗi.
Mỗi người 1 phong cách nhưng đúng là Amultart vẫn là 1 biểu tượng về cốt vợt hot ở VN cùng dòng tamca5000

xukaka

Đại Tá
Định bán amu đi... giải nghệ vi tay đau
May mà thấy topic này..:D he...he, thui giữ lại vậy.
Sau này đánh gai công voi amu xem thế nào...hi
Amu hot thật nhỉ
...
waiiiii....bán thì để lại tui nha. Bán cho Ku giờ tiếc wá. May còn 1 cây để lại. Hic

Bình luận từ Facebook