Hoc giao xoáy ngược kiểu zhang jike

Quả giao bóng này rất hay , hiệu quả cao , làm đối thủ bí ,
e thấy zhang jike giao quả xoáy ngược là đẹp nhất , fan zhengdong giao cũng đẹp nhưng ít xoáy hơn zhang jike , có bác nào giao được quả này xoáy xuống và xoáy ngang k , xoáy xuống thì e giao được rồi nhưng động tác còn xấu lắm , muốn giao được đẹp chút nên bác nào chỉ e kỹ thuật với ạ ,. thank

docmaorg

Đại Tá
Quả này anh giao đc mỗi ngang mới ngang lên, thỉnh thoảng mái giao đc xuống.
Chỉ khác nhau điểm tiếp xúc bóng trên mặt vợt, biết là thế nhưng giao cho bóng tiếp xúc vào phần sâu trong vợt tạo xoáy xuống cứ gượng tay kiểu gì ý.
Cái này @bachikho có kinh nghiệm chỉ ae đi.

Quả này anh giao đc mỗi ngang mới ngang lên, thỉnh thoảng mái giao đc xuống.
Chỉ khác nhau điểm tiếp xúc bóng trên mặt vợt, biết là thế nhưng giao cho bóng tiếp xúc vào phần sâu trong vợt tạo xoáy xuống cứ gượng tay kiểu gì ý.
Cái này @bachikho có kinh nghiệm chỉ ae đi.
e thì lại giao xuống được . còn chưa ngang dc , nhưng động tác e xấu mù , nhìn zhang jike giao mà thèm

sao bác chủ biết là fan zhendong giao ít xoáy hơn zhang jike thế....bác đỡ rồi à^^[/QUOxoasy
Bác cứ xem các trận đấu là sẽ biết , ai giao quả này đẹp hơn và xoáy hơn , tất nhiên fan giao cũng đẹp và xoáy nhưng k bằng zhang jike dc, theo cá nhân e là vậy , còn e chưa dc nhìn thấy mấy ông này ngoài đời chứ đừng nói là oánh với mấy ông này

atnguyen23

Trung Uý
quả này mình cũng giao được xoáy ngang và ngang lên, 2 nảy trên bàn luôn, quan trọng là điểm tiếp xúc ở đỉnh cốt, phát lực bộc phát đúng thời điểm và vị trí bóng so với bàn nữa, có điều trình độ còi những quả sau ko khai thác hết lên bỏ; giao quả này xoáy xuống thấy dễ hơn

quả này mình cũng giao được xoáy ngang và ngang lên, 2 nảy trên bàn luôn, quan trọng là điểm tiếp xúc ở đỉnh cốt, phát lực bộc phát đúng thời điểm và vì trí bóng so với bàn nữa, có điều trình độ còi những quả sau ko khai thác hết lên bỏ; giao quả này xoáy xuống thấy dễ hơn
hehe , quả này hay đáng học bác ạ

aunhh

Đại Tá
Quả giao bóng này rất hay , hiệu quả cao , làm đối thủ bí ,
e thấy zhang jike giao quả xoáy ngược là đẹp nhất , fan zhengdong giao cũng đẹp nhưng ít xoáy hơn zhang jike , có bác nào giao được quả này xoáy xuống và xoáy ngang k , xoáy xuống thì e giao được rồi nhưng động tác còn xấu lắm , muốn giao được đẹp chút nên bác nào chỉ e kỹ thuật với ạ ,. thank
bác giao xoáy xuống được là tốt quá rồi. mình chỉ giao được ngang lên, ngang xuống, bóng đi 2 nảy ok; giao nhanh 1 nảy cũng ok. động tác bắt chước Zhang Jike. Tập giao xoáy xuống khó thật!:(

Bình luận từ Facebook