HOÃN THỜI GIAN BẾ MẠC "ĐN PREMIERSHIP 2015"TRANH CÚP AGRIBANK ĐN

ngphe

Moderator
Kính gởi các đội trưởng và toàn thể các anh chị em vđv tham dự giải "ĐN Premiership 2015 "
Theo dự kiến chúng ta sẽ tiến hành đánh trận chúng kết (vòng 13 ) và bế mạc giải vào ngày 6/12/2015. Nhưng do yếu cầu của nhà tài trợ chính nên BTC quyết định hoãn lại một tuần .Như vầy ngày bế mạc sẽ được tiến hành vào lúc 13h30 ngày 13/12/2015 tại CLBBB Phan Châu Trinh .Vòng 12 chúng ta vẫn thi đấu bình thường
BTC xin thông báo đến các đội trưởng cùng các anh chị em VĐV được biết .
Chân thành cám ơn !
TBTC
Nguyễn Phê

ngphe

Moderator

lainguyen

Binh Nhì
Kính gởi các đội trưởng và toàn thể các anh chị em vđv tham dự giải "ĐN Premiership 2015 "
Theo dự kiến chúng ta sẽ tiến hành đánh trận chúng kết (vòng 13 ) và bế mạc giải vào ngày 6/12/2015. Nhưng do yếu cầu của nhà tài trợ chính nên BTC quyết định hoãn lại một tuần .Như vầy ngày bế mạc sẽ được tiến hành vào lúc 13h30 ngày 13/12/2015 tại CLBBB Phan Châu Trinh .Vòng 12 chúng ta vẫn thi đấu bình thường
BTC xin thông báo đến các đội trưởng cùng các anh chị em VĐV được biết .
Chân thành cám ơn !
TBTC
Nguyễn Phê
Đọc thông báo dời ngày bế mạc giải premiership 2015 , có vài lời xin có vài lời gởi đến Ban tổ chức như sau : Nội dung nhà tài trợ đưa ra vì lý do đoi agribank thiếu người thi đấu vòng 13 là ko hơp lý vì đaay là tình trạng mà đội nào cũng gặp nhưng vẫn chấp hành theo điều lệ. Hơn nũa theo điều lệ giải thì 2 vòng cuối ko được dời ngày thi đấu , để cho cuộc tranh chấp giữa các đội trung thực và công bằng. Ví dụ vòng cuối đội đồng đội gặp đội agribank tranh chấp huy chương của giải phải dời lại 1 tuần mà ko có dủ lưc lượng mạnh nhất thì thiệt thòi cho đội Đồng đội. Vì nhà tài trợ có đoi agribank đang thi đấu nên xin dời ngày thi đấu do thiếu lực lượng là ko khách quan. Nếu vì lý do nhà tài trợ ko thể tham dự ngày bế mạc 6/12 mà yêu cầu Ban tổ chức xem xét dời ngày bế mạc thì hợp lý hơn. Vài lời góp ý chân thành ,thẳng thắn với Ban tổ chức để giải năm tới được tổ chức tốt đẹp hơn.

Jin - NTG

Đại Uý
Đọc thông báo dời ngày bế mạc giải premiership 2015 , có vài lời xin có vài lời gởi đến Ban tổ chức như sau : Nội dung nhà tài trợ đưa ra vì lý do đoi agribank thiếu người thi đấu vòng 13 là ko hơp lý vì đaay là tình trạng mà đội nào cũng gặp nhưng vẫn chấp hành theo điều lệ. Hơn nũa theo điều lệ giải thì 2 vòng cuối ko được dời ngày thi đấu , để cho cuộc tranh chấp giữa các đội trung thực và công bằng. Ví dụ vòng cuối đội đồng đội gặp đội agribank tranh chấp huy chương của giải phải dời lại 1 tuần mà ko có dủ lưc lượng mạnh nhất thì thiệt thòi cho đội Đồng đội. Vì nhà tài trợ có đoi agribank đang thi đấu nên xin dời ngày thi đấu do thiếu lực lượng là ko khách quan. Nếu vì lý do nhà tài trợ ko thể tham dự ngày bế mạc 6/12 mà yêu cầu Ban tổ chức xem xét dời ngày bế mạc thì hợp lý hơn. Vài lời góp ý chân thành ,thẳng thắn với Ban tổ chức để giải năm tới được tổ chức tốt đẹp hơn.
Dạ ngày đó lãnh đạo bên NH Agriabank cũng tham gia hội thao ở kontum nên không thể tham gia bế mạc giải được bác! Nhưng vì đây là lý do khách quan nên bên đội con cũng gửi văn bản thông báo cho BTC được biết , còn việc quyết định như thế nào thì đội Agribank vẫn tuân thủ ạ. Cảm ơn bác :)

luanvuong2910

Trung Uý
Các bác hiểu nhầm hết,em khách quan mà nói không phải đội nông nghiệp mún dời ngày lại,đội của em dư người và cũng chẵng có ai trong đội hình đi dự cái giải ở kontum mà lãnh đạo của bên phía tài trợ đi,em xin đính chính lại là đội em ko có nhu cầu dời ngày,vòng cuôi đối với đội em không còn ý nghĩa,chỉ là vòng này mới quyết định,đây là vì lãnh đạo của bên tài trợ không tham gia bế mạc giải thì khó khăn cho công tác trao giải và tiếp tục bàn về công tác tài trợ cho những năm sau,chủ yếu là vì cái chung không phải vì cai riêng,mong các bác ở bóng bàn ĐN hiểu và thông cảm,đừng hiểu sai về đội chúng em,chân thành...

Bình luận từ Facebook