Hỏa Châu Tết thanh lý dọn kho cho đỡ chật cửa hàng :)

Trong năm qua được khách hàng ủng hộ nhiều và có thể nói là thành công rực rỡ nên Hỏa Châu dư ra rất nhiều hàng mẫu, hàng dùng lướt, hàng thử nghiệm các loại. Tết sắp đến rồi mà để thì chật cửa hàng nên Hỏa Châu xin mở Topic thanh lý giá rẻ.

Vì giá rất là rẻ và số lượng nhiều nên Hỏa Châu không nhận tin nhắn đặt hàng, hỏi tính năng sản phẩm, không nhận mặc cả và chỉ bán tại cửa hàng số 101 Đại Cồ Việt - Hà Nội. Chỉ có đối tượng khách VIP và khách quen Hỏa Châu mới nhận đặt và nhận giữ và ship hàng ạ. Đối tượng khách VIP và khách quen cũng sẽ được ưu tiên khi đặt hàng ạ.

Xin chân thành cảm ơn quý khách hàng đã ủng hộ Hỏa Châu và mong quý khách hàng thông cảm nếu có sơ sót xảy ra.
Các mặt hàng Hỏa Châu sẽ cập nhật dần dần khi có thời gian ạ.

9.Mặt X6 vuông thử nghiệm chưa cắt mã V06:
Mặt để ngoài hơi bẩn, mềm, dễ đánh, độ nảy và độ xoáy tương đương Sriver FX.

10. Túi xách Butterfly hàng fake mới mã TX01
Túi còn mới, giá 250.000 VNĐ. Giá mới là 350.000 VNĐ.

11. Túi xách giống như trên nhưng màu cam mã TX02:
Giá cũng là 250.000 VNĐ ạ.

Last edited:
12. Cốt vợt Garnet KC hàng trưng bày mã C01:
Hàng mới, để trưng bày hơi lâu. Giá mới 1.800.000 VNĐ.

14. Cốt Avalox Blue Thunder 777 hàng trưng bày mã C03:
Cốt thuần gỗ Thụy Điển, còn mới nguyên. Giá mới 1.380.000 VNĐ. Giá thanh lý 900.000 VNĐ.

15. Mặt vợt X6 hàng thử nghiệm mã V07 chưa cắt:
Mặt màu đỏ, ném lung tung nên xước một tí ạ.

18. Mặt vợt mẫu X6 chưa cắt:

Last edited:

ilikepingpong

Binh Nhì
Công ty HC cho em đặt T03, T04 được không?
Mà nghe 1 bác trên diễn đàn nói chỉ giữ cho khách Vip với nội thành. E ngoại thành không ship được ah?
Có thì cho e đặt. ship e chịu phí

tranthaophat

Thượng Sỹ
Thôi mong là việc này dừng ở đây ạ. Hỏa Châu nghĩ thực ra bạn Sơn Can Lộc chỉ là khúc mắc vì chưa trao đổi trực tiếp với bên mình về việc sản phẩm bị lỗi nên mới thế. Hỏa Châu rất có thiện ý giải quyết vấn đề cho hợp tình hợp lý, xin chờ các sản phẩm lỗi của bạn Sơn gửi ra để Hỏa Châu xử lý ạ.
HC cho đặt T03, T04 được không. Khi nào có Mass II đen + 9000E đỏ + Keo Dawei thì ship luôn cho em?

nvh78

Đại Tá
HC cho đặt T03, T04 được không. Khi nào có Mass II đen + 9000E đỏ + Keo Dawei thì ship luôn cho em?
Công ty HC cho em đặt T03, T04 được không?
Mà nghe 1 bác trên diễn đàn nói chỉ giữ cho khách Vip với nội thành. E ngoại thành không ship được ah?
Có thì cho e đặt. ship e chịu phí
Mình ôm hết T03,T04 từ 9h sáng rồi..hihihi

Bình luận từ Facebook