HN_ Tenergy 80( đen) và SigMa II EU (đỏ)

bongbannhaque

Trung Sỹ
cảm ơn lời góp ý,bạn mua 600 k mà cực mới thì bạn giỏi quá, ko bán đc thì mình dán vào vợt 729 cho thằng con nó chơi thôi

Mình không mua mà là mình bán, có bạn delpiero104 và trung2409 biết và đã xem tình trạng mặt của mình, mình chỉ góp í với bạn để bán hàng thôi chứ chả dìm hàng dìm họ j cả, mình đang bài bán 600 và đi trong vòng 1 ngày, chứ nếu giữ giá đó mình e mặt của bạn sẽ ở lại với ku con nhà bạn..thân

trung2409

Trung Uý
Mình không mua mà là mình bán, có bạn delpiero104 và trung2409 biết và đã xem tình trạng mặt của mình, mình chỉ góp í với bạn để bán hàng thôi chứ chả dìm hàng dìm họ j cả, mình đang bài bán 600 và đi trong vòng 1 ngày, chứ nếu giữ giá đó mình e mặt của bạn sẽ ở lại với ku con nhà bạn..thân

hơ, anh múc thì 550k thôi, 50k mời chú đi cafe mà...

bongbannhaque

Trung Sỹ
hơ, anh múc thì 550k thôi, 50k mời chú đi cafe mà...

Chuẩn men, e chỉ muốn nói là có a đã đc nhìn thấy mặt và biết là nó có mới hay không thôi, còn giá thì 600k mà chủ thớt đa kêu rồi thì anh nói 550k chắc....
Thôi thì tùy chủ thớt vậy

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
chả ai nghĩ thế, bạn tự nghĩ thôi,nói chung đồ mình bán thế nào tự biết, còn tôi ko muốn tranh luận gì với bạn trong topic bán hàng cua tôi:). cảm ơn

Bình luận từ Facebook