HN - ZJK ALC FL cần giao lưu ZJK T5000 FL

Duc_NM

Đại Tá
Mình có cốt ZJK ALC chất lượng 95%- cần giao lưu với ZJK T5000 cán FL. Tên Đức, địa chỉ Lương Thế Vinh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

CLOSE TOPIC

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
A Đức ơi rơ anh mà đánh Tamca thì hỏng hết :( Đánh Amultart hoặc Jun đi anh :)
A đang chán với kiểu đánh ôm xoáy bóng, thích bóng lai bạt hơn vì nó giống động tác tennis của anh, không sửa được nên đành chuyển sang dòng Tamca.

tttt

Đại Uý
[ìnhTE="Duc_NM, post: 414467, member: 11621"]A đang chán với kiểu đánh ôm xoáy bóng, thích bóng lai bạt hơn vì nó giống động tác tennis của anh, không sửa được nên đành chuyển sang dòng Tamca.[/QUOTE]
Minh góp ý với đức là nếu chán kiểu taù thì thaymut nhât vẫn bạt được mà.dùng primorac carbon hoặc clipper cr đều được

Duc_NM

Đại Tá
[ìnhTE="Duc_NM, post: 414467, member: 11621"]A đang chán với kiểu đánh ôm xoáy bóng, thích bóng lai bạt hơn vì nó giống động tác tennis của anh, không sửa được nên đành chuyển sang dòng Tamca.
Minh góp ý với đức là nếu chán kiểu taù thì thaymut nhât vẫn bạt được mà.dùng primorac carbon hoặc clipper cr đều được[/QUOTE]
Em chuyển sang ĐỨC một thời gian rồi bác ạ :D Mà cũng không muốn thay đổi cảm giác cầm vợt quá nhiều nên chỉ muốn đổi sang ZJK T5000 cho nó tương đồng.

Last edited:

lamvt

Thượng Tá
Mình có cốt ZJK ALC chất lượng 95%- cần giao lưu với ZJK T5000 cán FL. Tên Đức, địa chỉ Lương Thế Vinh, Nam Từ Liêm, Hà Nội. 0983611184.
Ảnh: http://s1349.photobucket.com/user/lvducb2k46/library/ZJK ALC?sort=3&page=1
Mình Hôm trước mua của bác Khanh lđ trên diễn đàn cây ZJK TAMCA 5000 ST (CÒN NGUYÊN HỘP). .Tuy nhiên cây này nẩy quá,đánh gai ko được.Chất lượng còn rất tốt,cũng như của bạn.Nếu bạn ưng thì trao đổi.Mình ở vũng tàu.

Duc_NM

Đại Tá
Mình Hôm trước mua của bác Khanh lđ trên diễn đàn cây ZJK TAMCA 5000 ST (CÒN NGUYÊN HỘP). .Tuy nhiên cây này nẩy quá,đánh gai ko được.Chất lượng còn rất tốt,cũng như của bạn.Nếu bạn ưng thì trao đổi.Mình ở vũng tàu.
Tiếc quá mình cũng từng thử cán ST nhưng ko thể hợp được, hẹn bác lần khác vậy.

Duc_NM

Đại Tá
Show hang jike T5000 cho bac Duc xem do. Check mail nhe. Hang trong kho. Kho ti vet suc me gi. Chi dinh keo haifu ko ve sinh va ti month hoi. Bac tu tu nhin e no xem coi ung y ko nhe.doi thi show hang alc jike cho minh nhe.ko ban dut luon
Đợi bác nốt cái cạnh vợt, hè hè

Bình luận từ Facebook