HN-TQ Thaanh ly HAYABUSA zxi giá (boy bánh bèo)

raovat

Trung Tá
cây này thuộc loại quá hay của xi o
Đây là cây vợt hay nhất hiện có trên thị trường nhanh tay kẻo lỡ
đúng la 1 cốt vợt hay của hàn quốc công thủ toàn diện. vì yeu em xiom này mà 2hum trc e đã cho em Zjk alc ra đi, chỉ vì ôm nhiều cốt quá nên yếu, yêu nhiều thì ốm .nên cần thanh lý lấy tiền thuốc thang,nếu dc trọn giưa zjk alc va em nay thi em mai ôm em han quoc này

raovat

Trung Tá
fix con 2tr100 cho ae nao múc hum nay.hoặc ngày mai, vợt chua sứt mẻ vẫn còn tem nguyên của cửa hàng hùng hà bóng bàn. ae yên tâm về chất lượng

mattroi

Thượng Sỹ
Quá tiếc, anh có một em rồi, mà lại mua mới chứ. Nếu không anh múc ngay em này. Khỏi phải lăn tăn tí gì. Giá quá bèo. Phí quá.

raovat

Trung Tá
Quá tiếc, anh có một em rồi, mà lại mua mới chứ. Nếu không anh múc ngay em này. Khỏi phải lăn tăn tí gì. Giá quá bèo. Phí quá.
giá tiền bèo mà dc sai hàng đẳng cấp của xiom .vì em nhiều cốt quá nên thanh lý bớt thôi, cho đi cũng tiếc mà .khi nào thích lại mua lại cũng khó có cây như này mà giá lại bèo nữa

thứcmập23031

Binh Nhất
giá tiền bèo mà dc sai hàng đẳng cấp của xiom .vì em nhiều cốt quá nên thanh lý bớt thôi, cho đi cũng tiếc mà .khi nào thích lại mua lại cũng khó có cây như này mà giá lại bèo nữa
Ngại ở xa chứ ko e muc rồi hii up cho cây vợt đẹp.

raovat

Trung Tá
ok bạn tạm thời nhận gạch ban. yên tâm vợt mới đẹp chua sứt mẻ, còn về vấn đề xa gần khoảng cách bạn yên tâm m gd trên đ này mấy năm nay rồi.

Bình luận từ Facebook