HN - TQ Bán Nittaku Violin cán ST đời cũ, rất đẹp!

com1603

Thượng Tá

bachikho

Đại Tá
chính xác là 5.3mm, nói về feel thì công nhận violin là vô địch, chưa thấy cây nào bằng đc, tuy nhiên với tình trạng cốt ko còn nguyên bản như vậy mà giá thế thì e là sẽ hơi khó đi

com1603

Thượng Tá
Một cây đời cũ, xách từ Nhật về, không hề sứt mẻ, thiếu mỗi cái hộp là mới fullbox thì một vết nhỏ tí kia đáng gì, nếu ko có vết đó thì giá nó lại khác rồi! (Giá mới tầm 2.5tr, mà cây tem cũ này mà mới tinh nữa thì giá còn cao hơn nữa!)
Mình mua cốt cũ toàn mong nó sứt sẹo tí để được giảm giá :D

Bác nào muốn mua thực sự cứ liên lạc với mình, đến cầm nắm trực tiếp là tốt nhất, yên tâm là cây này sẽ không làm các bác thất vọng đâu!

tonic

Thượng Sỹ
Cho mình xin giá chuẩn vào inbox nhé, mình ở HN, trước có giao dịch với bạn một lần rồi.

tuyetvu79

Đại Tá
cha mẹ ui......
em nó cán ST kìa...
thik mê tê lun....
giá thế là đẹp rùi, nếu k kẹt thì mình xúc liền....thè......m
chẳng pít "thằng ....cha."...nào rước được em này nhởi...

tonic

Thượng Sỹ
Long ơi a đặt gạch cây này nhé, chiều mai hết giờ làm tầm 6h a gọi em, hoặc nếu trong ngày em có việc nào đi qua khu Lạc long Quân thì mang luôn đi giùm anh, hú anh tiếng để a nhắn địa chỉ nhé. Thanks em.

com1603

Thượng Tá
Long ơi a đặt gạch cây này nhé, chiều mai hết giờ làm tầm 6h a gọi em, hoặc nếu trong ngày em có việc nào đi qua khu Lạc long Quân thì mang luôn đi giùm anh, hú anh tiếng để a nhắn địa chỉ nhé. Thanks em.
Ok,tks a!
Anh nhắn địa chỉ vào điện thoại giúp em nhé.

Bình luận từ Facebook