HN thành viên mới mong mọi người chỉ giáo ạ

phi hung

Đại Tá
Mình mới chơi đc hơn 1 năm,cũng rèn luyện chăm chỉ giờ mỗi thứ biết 1 ít,nhưng thể lực yếu lên mọi người tư vấn hộ dùng cốt gì phù hợp và nhiều xoáy và mạnh,mình dùng đầu tiên Gagery tem đồng đc nửa năm,xong dùng qua adidas fibertec clasic 2 tháng thì thấy nẩy hơn nhưng 1 thời gian lại thấy chưa nảy.mình lại chơi timoboll zlc 1 thời gian thì thấy hay hơn nhưng bây giờ lai thich cây nào nảy hơn nữa.Mong các cao thủ tư vấn giúp .

Last edited:

kater

Thượng Sỹ
Mình mới chơi đc hơn 1 năm,cũng rèn luyện chăm chỉ giờ mỗi thứ biết 1 ít,nhưng thể lực yếu lên mọi người tư vấn hộ dùng cốt gì phù hợp và nhiều xoáy và mạnh,mình dùng đầu tiên GA tem đồng đc nửa năm,xong dùng qua timoboll ZLC mấy tháng nhưng thấy chưa nẩy lắm,dùng adidas fibertec clasic 2 tháng thì thấy nẩy hơn vưa ý nhưng cảm giác bóng lúc thật lúc giả.mong các cao thủ tư vấn
Bác dùng mặt vợt gì cho cả 3 cốt? bác thử đánh sar tem đồng hoặc amutart xem sao. So về tốc độ Sardius>Amutart>TMB ZLC nhưng còn tùy thuộc vào việc kết hợp mút nữa

phi hung

Đại Tá
GA tem đồng chơi mình thấy la lá sas tem đồng,GA xoay sở nhanh nhẹn hơn nhưng không nẩy và kém xoáy hơn sas,nói chung mình thấy sas tem đồng hơn nhiều GA.ý kiến cá nhân :)

kater

Thượng Sỹ
GA tem đồng chơi mình thấy la lá sas tem đồng,GA xoay sở nhanh nhẹn hơn nhưng không nẩy và kém xoáy hơn sas,nói chung mình thấy sas tem đồng hơn nhiều GA.ý kiến cá nhân :)
Đây là hình ảnh của GA, bác tham khảo vì em này mới sản xuất được khoảng 2 năm nên chỉ có tem bạc.
https://www.google.com.vn/search?q=...aFiQeR3YHQBg&ved=0CAYQ_AUoAQ&biw=1280&bih=920
Cây Iolite Neo cũng là 1 cây khá mỏng, nhẹ và nảy. bác có thể tham khảo.

kater

Thượng Sỹ
Hôm qua mình chơi thử GA @ rồi,mình thấy độ nẩy đc,nhẹ xoay sở dễ,nhưng khô và dầy bạn à
GA = Gegerly Alpha mà bác, làm gì có GA tem đồng, chỉ có Gegerly tem đồng, Gegerly-21 tem đồng thôi bác

hiepga

Đại Tá
Mình mới chơi đc hơn 1 năm,cũng rèn luyện chăm chỉ giờ mỗi thứ biết 1 ít,nhưng thể lực yếu lên mọi người tư vấn hộ dùng cốt gì phù hợp và nhiều xoáy và mạnh,mình dùng đầu tiên GA tem đồng đc nửa năm,xong dùng qua timoboll ZLC mấy tháng nhưng thấy chưa nẩy lắm,dùng adidas fibertec clasic 2 tháng thì thấy nẩy hơn vưa ý nhưng cảm giác bóng lúc thật lúc giả.mong các cao thủ tư vấn
Nếu bác rảnh có thể qua được bên Linh Đàm thì e có thể tư vấn giups bác một số combo hợp nhé. Chỗ e có bàn khá đẹp và có thể chơi được cả ngày nên test vô tư. LL chữ ký e nhé.

Bình luận từ Facebook