HN, thanh lý hộ 1 số mặt (và cốt) bình dân

ngoccu

Binh Nhì
Mình đã lấy mặt XIOM và mua luôn mặt đỏ AIR kia, nên ai mua sẽ ko được tặng nữa đâu nhá. Chốt rồi mai mình lấy thanksss

Last edited:

Thang2501

Thượng Sỹ
Mình quan tâm đến mấy mặt đỏ (nhưng chưa thấy hình).
Nếu mặt Yasaka Mark V (đen) mà còn thì mình sẽ lấy 1 mặt + 1mặt đỏ (chờ hình) cho cậu em mới chơi BB.
Thắng - Sóc Sơn - HN (0983 563 112).
Email: duythangz125@gmail.com

AndroCS7

Đại Tá
Do bạn ở Thái Nguyên ko tìm đc Maritime Bank để chuyển tiền nên đành hủy gạch. Vẫn còn nguyên 3 mặt Ysk nhé

Thang2501

Thượng Sỹ
Do bạn ở Thái Nguyên ko tìm đc Maritime Bank để chuyển tiền nên đành hủy gạch. Vẫn còn nguyên 3 mặt Ysk nhé

Chắc chắn là mình sẽ lấy 2 mặt 1đỏ, 1 đen (Yasaka - 95%). Vì mình phải sắp xếp công việc nên sẽ qua chỗ cậu lấy trong thời gian sớm nhất.
Mình ở gần Nội Bài nên muốn hỏi xem có thể gặp nhau ở chỗ nào (gần hơn Thanh Xuân - tính từ chỗ mình sang)?

AndroCS7

Đại Tá
Chắc chắn là mình sẽ lấy 2 mặt 1đỏ, 1 đen (Yasaka - 95%). Vì mình phải sắp xếp công việc nên sẽ qua chỗ cậu lấy trong thời gian sớm nhất.
Mình ở gần Nội Bài nên muốn hỏi xem có thể gặp nhau ở chỗ nào (gần hơn Thanh Xuân - tính từ chỗ mình sang)?

Có thể ship cũng đc bạn ah ^^, gửi m địa chỉ là đc

Thang2501

Thượng Sỹ
cậu em nào thế anh, he he, em còn cái mark V đỏ nè....

Lấy cho cậu em vợ. Để lắp vào 729-C3 cho nó chơi.
Đang định nhờ Trung chuyển tiền vào tài khoản của AndroCS7 đấy (sau khi có hình của cậu ấy gửi).
Sau rồi thì anh gửi lại tiền em luôn!

Bình luận từ Facebook