HN - Mua Sardius tem bạc >95%

thứcmập23031

Binh Nhất

Attachments

940 KB · Đọc: 0
    1,013 KB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0

Duc_NM

Đại Tá
Cây này là large shake..1 trong những cây của dòng tamca 5000 chứ làm gì phải phiên bản mới của sar hả bạn.
Chuẩn, phiên bản mới thì mặt gỗ ít ra vẫn là Hinoki chứ, nghe đồn Large Shake là dòng tương lai, phù hợp với loại bóng kích thước to.

thứcmập23031

Binh Nhất
Cây này là large shake..1 trong những cây của dòng tamca 5000 chứ làm gì phải phiên bản mới của sar hả bạn.
E được tư vấn large lấy những ưu điểm của sadius và loại bỏ những nhược điểm của sadius.và nó mệnh danh là phiên bản nâng cấp của sadius hii

huydas

Đại Tá
E
E chỉ biết thế nên nói thế thôi. Có j sai xin các bác thứ lỗi nhé.

Có gì mà thứ lỗi hả bạn..mình thảo luận 1 chút cho vui thôi..hãng butterfly có rất nhiều loại cho người chơi bb thảo luận,càng về sau càng ra nhiều loại để phù hợp với từng lỗi chơi của mỗi người mà..cây large shake này còn loại past nữa.

thứcmập23031

Binh Nhất
Có gì mà thứ lỗi hả bạn..mình thảo luận 1 chút cho vui thôi..hãng butterfly có rất nhiều loại cho người chơi bb thảo luận,càng về sau càng ra nhiều loại để phù hợp với từng lỗi chơi của mỗi người mà..cây large shake này còn loại past nữa.
Đồng ý 2tay lun keke. Thôi trả lại bình yên cho chủ thớt đây. Để chủ thớt còn kiếm vợ chứ.....

Bình luận từ Facebook