hn interfoce zlc cũ.

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Em ở hà đông muốn tl em interfoce zlc tình trạng Khoảng 80% giá 2t6 hai mặt nguyên chỉ bị hôn bàn vài vết.lh 0906123000

tiachop

Thượng Tá
Ak em ngại đi ship hàng với lại giá đó e chưa muốn bán ạ
Cây này là một cây vợt hay, đã được anh em thảo luận nhiều. Nhưng cây này bác chủ để giá đó thì đi hơi khó, bởi vì có một cây đẹp hơn mà để giá 2tr650k mà vẫn chưa thấy đi,nên nói chung bác phải hạ giá hơn mới được.

giatdungdung_1508

Trung Sỹ
Cây này là một cây vợt hay, đã được anh em thảo luận nhiều. Nhưng cây này bác chủ để giá đó thì đi hơi khó, bởi vì có một cây đẹp hơn mà để giá 2tr650k mà vẫn chưa thấy đi,nên nói chung bác phải hạ giá hơn mới được.
Nếu đẹp hơn mà 2t650 thì mình cũng chịu rồi nhưng mình ko thấy ai bán với lại ai thực sự quan tâm thì nt cho mình mình nghĩ giá mới 4t2 mà 80% 2t6 ko phải là cao vấn đề ai cần thực sự thôi còn trả giá thấp quá mình coi như ko biết đánh bb chỉ trả giá cho vui ko quan tâm

loiphong

Đại Tá
Nếu đẹp hơn mà 2t650 thì mình cũng chịu rồi nhưng mình ko thấy ai bán với lại ai thực sự quan tâm thì nt cho mình mình nghĩ giá mới 4t2 mà 80% 2t6 ko phải là cao vấn đề ai cần thực sự thôi còn trả giá thấp quá mình coi như ko biết đánh bb chỉ trả giá cho vui ko quan tâm
Trước thanh li hai cay gia cuu tot ma mai moi bay dc
http://www.bongban.org/threads/tq-can-ban-bot-1-trong-hai-cay-innerforce-zlc.21257/
Thấy co ve it nguoi thich dong nay!

Bình luận từ Facebook