HN.Cốt vợt

tranvietanh

Trung Tá
tamca.alc có thể không phải là bạn Long đâu nhưng đoán là cũng có ý tốt cho cả bạn Long lẫn không khí của AE trên diễn đàn
Có lẽ AE ta nên đóng Topic tại đây thôi. Chúc AE luôn vui vẻ, đoàn kết

trung2409

Trung Uý
Ui buồn quá lên diễn đàn mà cứ chủi nhau thế này, thôi em có gì sai sót mong anh em diễn đàn bỏ qua. Dc chơi bóng bàn để vui vẻ thêm bạn bớt thù, chứ như thế này buồn. Mong anh em diễn đàn bỏ qua hiềm khích và làm bạn giao lưu anh em nhé,mong toàn thể anh em. Bỏ qua nhé, chúc mọi chơi bóng tập bóng tốt hơn. Cảm ơn mọi người

Nãy thằng này còn vào chửi anh em là lũ chó đàn cơ mà, xuống hết hoàng cầu nó tiếp hết, giờ sửa lại rồi à.....???? nãy mưa anh chưa xuống hn được..... chiều anh qua chỗ Long nhé! mấy giờ hả em?

trung2409

Trung Uý
Cảm ơn bác nhiều nhé, em cũng mong vậy . Dc chơi và đánh bóng là hp giao lưu gặp bạn .mong rằng các hiểu cho em

mày có cái tật là viết ko suy nghĩ, nãy mày viết gì????, anh cứ để đó, định bụng chiều gặp chú, vì sáng mưa, nhưng chú lại sửa lại rồi.... anh cũng đéo biết phải làm gì với chú mày nữa.........

Sỏy các em có thằng học sinh nó pót hộ bài, lên chửi mong các bác lượng thứ nhé, em cung gọi bác bongbannhaf quê bỏ quá rui, mong có gì hiểu làm các bác bỏ qua. Chứ ko có gì. Cảm ơn các bác

nói thật là Mình vẫn còn nghi ngờ về tình trung thực của Long. nhưng có được những lời này cũng tốt rồi.
nhân đây cũn xin lỗi A C E diễn đàn vì cò những dòng suy luận ALC tục tĩu

trung2409

Trung Uý
Sỏy các em có thằng học sinh nó pót hộ bài, lên chửi mong các bác lượng thứ nhé, em cung gọi bác bongbannhaf quê bỏ quá rui, mong có gì hiểu làm các bác bỏ qua. Chứ ko có gì. Cảm ơn các bác

ok! anh bỏ qua cho chú, lấy đt nháy vào máy anh đi sdt như trong chữ ký ấy, có gì anh em mình giao lưu. chiều anh qua. đằng nào chiều anh cũng về hà nội mà.

sangtaoadv

Binh Nhất
ok! anh bỏ qua cho chú, lấy đt nháy vào máy anh đi sdt như trong chữ ký ấy, có gì anh em mình giao lưu. chiều anh qua. đằng nào chiều anh cũng về hà nội mà.

ơ hay .... các bác giao lưu cho em xem với nhé, cho em đăng ký thầu vé vào cửa vụ này để mời bia các bác.

trung2409

Trung Uý
ơ hay .... các bác giao lưu cho em xem với nhé, cho em đăng ký thầu vé vào cửa vụ này để mời bia các bác.

Thôi em ạ, nó ko giao lưu với anh thì thôi, cái đó mình ko ép được, nó ko sủa linh tinh nữa là anh bỏ qua hết rồi. Sáng nay hơi cay, định chiều âm thầm úp sọt, anh gọi điện cho bongbannhaque thì thằng em nó cũng máu chiến, ai dè thằng Long gọi đt xin lỗi trước. A vẫn đang ngồi ở hà nội đây này.... Tận tâm với thằng Long này hơn cả đi chăn gái.... mk

bongbannhaque

Trung Sỹ
Thôi em ạ, nó ko giao lưu với anh thì thôi, cái đó mình ko ép được, nó ko sủa linh tinh nữa là anh bỏ qua hết rồi. Sáng nay hơi cay, định chiều âm thầm úp sọt, anh gọi điện cho bongbannhaque thì thằng em nó cũng máu chiến, ai dè thằng Long gọi đt xin lỗi trước. A vẫn đang ngồi ở hà nội đây này.... Tận tâm với thằng Long này hơn cả đi chăn gái.... mk

Thơi anh ạ, ít nhiều nó cũng biết là nó sai và có vài lời xin lỗi rồi nên cũng bỏ qua cho nó để tất cả cùng vui vẻ, chiều nay Long HC cũng gọi điện tiếp cho em và thấy có vẻ cũng không muốn căng thẳng như trước nữa nên em cũng ok và xí xóa hết mọi sự vụ này anh ạ

trung2409

Trung Uý
Thơi anh ạ, ít nhiều nó cũng biết là nó sai và có vài lời xin lỗi rồi nên cũng bỏ qua cho nó để tất cả cùng vui vẻ, chiều nay Long HC cũng gọi điện tiếp cho em và thấy có vẻ cũng không muốn căng thẳng như trước nữa nên em cũng ok và xí xóa hết mọi sự vụ này anh ạ

ok! đóng topic....... ........................................................................ nhưng anh vẫn cứ gọi nó là Long bồn cầu.

Bình luận từ Facebook