[HN] cần tìm GA hoặc larger spear

yeuvo_216

Thượng Sỹ
GA lên cái là bay bác ạ.mà lại hiếm khi lên lắm.thôi thì bác làm combo mới đi chứ e này đánh hay nên cũng ít người muốn bán lắm.

dung.vima

Moderator
Thật luôn đi k phải thử :)) cứ làm các bác ý máu

Thực sự là lưu luyến con GA này lắm. Chắc là con lâu nhất tớ từng chơi đấy. Kỹ thuật mình cũng khá tròn với nó rồi nên không muốn đổi lắm. Khả năng con amul lên sàn là cao hơn. Nhưng cứ để mai xem tình hình cầm tận tay con Amul xem tnao đã. Lúc đó tùy cảm giác sẽ cho 1 trong 2 em lên sàn : )

fanwanghao

Đại Uý
Thực sự là lưu luyến con GA này lắm. Chắc là con lâu nhất tớ từng chơi đấy. Kỹ thuật mình cũng khá tròn với nó rồi nên không muốn đổi lắm. Khả năng con amul lên sàn là cao hơn. Nhưng cứ để mai xem tình hình cầm tận tay con Amul xem tnao đã. Lúc đó tùy cảm giác sẽ cho 1 trong 2 em lên sàn : )

MẸ kiếp anh có cảm giác là em sẽ nhảy vào comment mà cu em cũng khá thiêng đây .Thôi cứ bt đã nếu có gì thì anh sẽ upppp hộ chú em

dung.vima

Moderator
MẸ kiếp anh có cảm giác là em sẽ nhảy vào comment mà cu em cũng khá thiêng đây .Thôi cứ bt đã nếu có gì thì anh sẽ upppp hộ chú em

Hơ hơ cám ơn bác, gì chứ GA hoặc Amul mà lên sàn thì chắc chỉ bay sau 2 3 nốt nhạc thôi không cần up nhiều đâu :v

fanwanghao

Đại Uý
Hơ hơ cám ơn bác, gì chứ GA hoặc Amul mà lên sàn thì chắc chỉ bay sau 2 3 nốt nhạc thôi không cần up nhiều đâu :v

Nghe cái giọng điệu mà ghét ,mai anh tặng 5 củ cho tươi hẳn đi,xl chủ topic vì sự lộn nhộn của 2 anh em nhé,Căn bản thằng em có con GA như chủ thớt tìm nên góp tí cho vui,upppp nào

Teo hẳn 2 bên củ

Thượng Sỹ
uppppppp, cảm ơn ae up đã uppp hộ, e mua sưu tập nên ko cần gấp lắm,chờ hàng của bác Dung.vima,
( e đang mơ tưởng đến lager spear, ai có là yêu đấy)

dung.vima

Moderator
Đã nhận được điện thoại của bạn.
Bạn có từ giờ đến trước 5h để suy nghĩ nha. Cây GA của mình mà ra đến CLB là có anh Đạt tay to vs ông Đạt fanwanghao đón lõng zùi ^_^

Bình luận từ Facebook