hn cần mua mặt tàu cũ

BAC SUP

Đại Tá
như tiêu đề mình mới mua cốt pg7 nên muốn mua cái mặt tàu cũ thử đánh xem sao.hiện tại mình dán acuda s2 thấy cũng hay.nhưng muốn thử mặt tàu.
ai có và biết loại nào hợp với cốt này thì tư vấn và bán cho mình nha.xin cám ơn trước.

m2ye

Binh Nhất
Em có 1 mặt H3 NT 39 độ, chất lượng mới 98% ( mới đánh được 2 tuần - chưa tune lần nào), tối về em gửi hình vào inbox cho bác >.<

Duc_NM

Đại Tá
Em có 1 mặt H3 NT 39 độ, chất lượng mới 98% ( mới đánh được 2 tuần - chưa tune lần nào), tối về em gửi hình vào inbox cho bác >.<

Bác Đức hôm trước mới mua được em 506 đúng ko ạ?
He he đúng rồi. Đánh hay lắm bạn ạ, hơi khó thuần phục tý nhưng có rất nhiều ưu điểm mình cần ở nó. Mình đang dán H3 Pro 39 độ đánh rất hay.

Bạn gửi hình và giá cái H3 NT vào mail mình với nhé lvducb2k46@yahoo.com, hợp lý mình múc về thử :zingme52:

BAC SUP

Đại Tá
Cây PG7 này đánh thế nào anh,em đang muốn chuyển sang tàu đạo đây,so sánh với 1 cây nào của Butterfly cho em dễ hiểu :zingme21:

mình mua pg7 nhưng phải đo mặt timo boll zlc vào tờ giấy ,sau đó dán vào và cắt bớt đi nó mới không bị nặng đầu.hôm qua dán s2 đánh cũng hay ,giật dể vào bàn cảm giác rất xoáy.

Bình luận từ Facebook