HN-bán timo boll zlc còn đẹp giá 3,2 triệu.hàng đã bay

phi hung

Đại Tá
ok,tuần trước mình bán thì chưa vào keo tí nào,cán vợt mới tinh,anh ý chơi kêu không hợp lại nhờ bán hộ,cẩn thận quá lại đi vào keo

QuangHung

Đại Tá
Minh vao keo can cho cay MJ mat 2 ngay..dam bao du sanh se..ma van k bi tron truot..hoi mat cong va ti mi 1ti .hihi khi lau lay khan uot vat kiet..lau nhe la sanh tron :)

docmaorg

Đại Tá
Chia sẻ cách vào keo cho anh em cái!! Đang quan tâm vụ này!!
:p
Dán băng dính kín chỗ đậm mầu, vào keo với chỗ trắng, cốt mới, vào vừa đủ keo sẽ ngấm cào cốt, ko bị thừa keo, luôn giữ cho chỗ trắng trên mang cá và cán ko bẩn. Những chỗ sẫm mầy trên cán để nguyên vẫn đảm bảo hút mồ hôi ko trơn cán luôn đẹp như mới.

QuangHung

Đại Tá
Chia sẻ cách vào keo cho anh em cái!! Đang quan tâm vụ này!!
:p
Vào = keo Xiom Isure ..vào 3 lớp siêu mỏng..lớp thuws2 cách lớp thứ nhất 4-5h..10 phút sau vào lớp thứ 3..để 1 ngày sau hãy quất nhé..quất ngay sẽ có cảm giác nhớp ở tay..E vào keo cho 3 cốt..đến con MJ này mới thật sự hài lòng :D

szlc

Thượng Tá
Haiz.. tốt nhất là đừng vào keo bác ạ, trơn mà cầm bí lắm... cứ như là sơn móng chân móng tay ấy... khó chịu...

QuangHung

Đại Tá
Quan trọng nhất lớp đầu tiên..bác phải vào keo mang cá và phần sáng màu trước để tránh bị pha màu nếu vào phần tối trước..đôi lời chia sẻ..:)

Bình luận từ Facebook