HN bán gai công Raystorm butterfly mới 99%

HungGL

Đại Tá
Hôm qua mới nhấc mặt này về cho 1 bác gần nhà từ Hùng Hà shop, nhưng bác đánh không hợp...Giờ muốn cho em đi theo đại gia nào có nhu cầu!:):)

Mặt mới 99%, dán to hơn vợt Stiga (kích thước vợt này là 157x150)...Giá mới là 1,2tr, giá ra đi sau nửa tiếng mây mưa với em nó là 850k. ĐT 0969.578.999
http://hunghabongban.com.vn/pro.asp?cat=1&subid=8&pro=390
Dung nhan em nó đây ạ:

Last edited:

HungGL

Đại Tá
Up len, giam gia chut cho anh em nao quan tam den dong gai rat hay nay! Giai Dam Phu My vua roi thay Khanh va Phuong nobita danh rat hay loai gai nay!

Up len, giam gia chut cho anh em nao quan tam den dong gai rat hay nay! Giai Dam Phu My vua roi thay Khanh va Phuong nobita danh rat hay loai gai nay!
Bác mới đánh được có 1h mà đã bỏ e nó đi sớm thế,e phải mất 3 năm mới đánh gai gọi là được đó bác ơi.
Hôm bữa có nghe a Phương nói là Hùng sẽ đổi gai đánh thử,ai ngờ vừa xong giải mần luôn khiếp mấu thế
Muốn sử dụng gai thì tốn thời gian lắm,thêm nữa cũng có thể ăn được nhiều người và cũng thua dễ rất nhiều người ( không dành cho ngừoi thiếu kiên trì ).
Mà bác đánh mút hay thế đổi gai làm gì cho phí chứ,e thì bên trái cùi bắp nên mới đổi.

Gía đó cũng rất là khó đi đó bác ơi,vì giá mới của e nó mua trong sg có 950
Xin lỗi bác vì e nói thật, góp ý mang tính chất xây dựng

HungGL

Đại Tá
Nhất trí bác, em cũng không biết trong bác bán bao nhiêu nhưng em mua ngoài này là 1,2tr mà! Take bán cũng 1,1tr nên em nghĩ thế là hợp lý!
Bác nào máu em lại fix tiếp, vui vẻ mà, không quan trọng!

Bình luận từ Facebook