HN- Bán Leoviz Penna X-6

minhvip14

Trung Uý
Tình hình là mình đã trải nghiệm xong em leoviz này nên muốn cho em nó ra đi cho ai muốn thử
Giá em nó: (đóng chuyển sang topic mới)
Kích thước 150x156 (cho nó chắc)
Hình em nó đây 15.2x15.6.jpgIMG_9722.jpg
Hình chụp chính diện em nó, ai thắc mắc thì xem nhé ( đó là chưa lăn hết, mình dán nhẹ, còn ép mút như lúc mới mua dán ngoài hàng thì hết cốt, loại này dãn tốt, mình chỉ biết có thế)

Last edited:

minhvip14

Trung Uý
Mút bạn dùng lâu chưa? Còn bao nhiêu %? Nhìn có vẻ mút bị cong queo quá.

Oh, mua thì khoảng 1 tháng, đánh thì chỉ được 3-4 buổi thôi, mình đang tập nên mới đẩy đôi công thôi, chưa phát lực gì cả, thầy bảo mình nên chọn mút cứng hơn chút đẻthuwe vì mút này là loại mêm, loại này nó thế đó, vừa bóc ra chụp luôn nên nó cong thế chứ dán vào vẫn bình thường mà bạn

tosiosHD

Đại Tá
Mút này kích thước 152x156 à? Chiều dài bị hụt cốt của mình rồi. Cho mình hỏi mút này mềm như thế nào so với blitz soft, acuda s3, rakza7 soft, ten05fx?

minhvip14

Trung Uý
Hix, sory bạn, mình mới tập mà, các dòng của bạn thì chưa dùng qua, có so với thằng bảcuda big slam thì mềm và nảy hơn, bóng đi nhanh và có lực hơn, hụt nhiều không vì loại này dán khéo vẫn căng thêm ra chút khi dán keo tăng lực đó bạn

tosiosHD

Đại Tá
Hụt chiều dài mất một chút bạn ạ. Cho mình hỏi chiều dài phần mút tiếp xúc với mang cá (đoạn mút là đường thẳng) dài bao nhiêu mm???

minhvip14

Trung Uý
Hụt chiều dài mất một chút bạn ạ. Cho mình hỏi chiều dài phần mút tiếp xúc với mang cá (đoạn mút là đường thẳng) dài bao nhiêu mm???

HIc, bạn hỏi kĩ ghê nhỉ, chưa gặp câu hỏi này bao giờ, đi đo nào.....chính xác là 83mm đo bằng thước kẹp tiêu chuẩn, hihihihi

tosiosHD

Đại Tá
Uh, mình rất quan tâm đến chiều dài phần mút tiếp xúc với cán vợt, vì nó cho biết chỗ mang cá bị hụt bao nhiêu so với cốt của mình mà. Mình đang chơi Tosios và Tenor. Chỗ mang cá của mình dài 9cm bạn ạ. Mút của bạn bị hụt chiều dài, hụt phần mang cá của mình rồi. Tiếc quá, không lấy được rồi. Chúc bạn mau đưa em nó về nhà chồng mới hợp lý hơn nhé!

Duc_NM

Đại Tá
Chà chà, mang cá của bác to thật, mặt này dán mazuno mà, mình dán sát cán vợt lắm nên cắt theo cốt nó như thế
Chủ thớt đánh Mazunov với Yasaka Mark V chưa, đây là cặp trời sinh đó :zingme67:. Đánh rồi cho mình biết cảm giác khác so với Penna X6 này nhé :zingme71:

minhvip14

Trung Uý
Chủ thớt đánh Mazunov với Yasaka Mark V chưa, đây là cặp trời sinh đó :zingme67:. Đánh rồi cho mình biết cảm giác khác so với Penna X6 này nhé :zingme71:

Cảm giác thì theo quan điểm của mình, đánh bám bóng hơn, nẩy hơn Mark V, mút mềm mà 39 độ dày 2mm, minh đánh thấy thích hơn Mark V, đó là với mazuno nhé, chưa thử sang cốt khác

Duc_NM

Đại Tá
Cảm giác thì theo quan điểm của mình, đánh bám bóng hơn, nẩy hơn Mark V, mút mềm mà 39 độ dày 2mm, minh đánh thấy thích hơn Mark V, đó là với mazuno nhé, chưa thử sang cốt khác
Mình thì đã thay Ten80 vào Mazunov thử thì thấy bị nảy quá, quay sang Mark V thấy ổn hơn, chắc độ nảy và kiểm soát của Mazunov tương đương với Mark V nên nó hợp nhau. Ton Set Ton :zingme67: :zingme14:

minhvip14

Trung Uý
Mình thì đã thay Ten80 vào Mazunov thử thì thấy bị nảy quá, quay sang Mark V thấy ổn hơn, chắc độ nảy và kiểm soát của Mazunov tương đương với Mark V nên nó hợp nhau. Ton Set Ton :zingme67: :zingme14:

Mình thử rồi, không ổn, mazuno ở chỗ mình có 1 anh đánh, lắp ten vào đánh xịt xịt, mình đánh ko có ảm giác bóng gì cả, không hợp

Duc_NM

Đại Tá
Mình thử rồi, không ổn, mazuno ở chỗ mình có 1 anh đánh, lắp ten vào đánh xịt xịt, mình đánh ko có ảm giác bóng gì cả, không hợp
Đúng rồi bác ạ, Ten nó nảy nên khó có cảm giác thấm vào cốt vợt thì phải, khéo Mazunov chỉ hợp với mấy mặt chậm chậm tý.

Mà X-6 của bác nhìn Sponge hơi đen đen thế kia rao 300k chắc lâu bay đấy, bác hạ xuống thêm tý sẽ hợp lý hơn đấy.

minhvip14

Trung Uý
Về cơ bản da em nó khôg trắng thôi, chứ dòng này mút kéo căng xong co lại như cũ, dai và bền kinh khủng, đã có gạch em nó rồi, thank

Bình luận từ Facebook