Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

Ttfan2012

Đại Tá
Hurricane Hao 1. Đây chính là cây vợt mà mình đang quan tâm đây. Cách đây khoảng một tháng mình có hỏi xin review của ae diễn đàn nhưng ko thấy ai biết cả. Bạn Boll_Boll cho ae bài review về cây vợt này với nhé? Thanks! :zingme69:

com1603

Thượng Tá
Hurricane Hao 1. Đây chính là cây vợt mà mình đang quan tâm đây. Cách đây khoảng một tháng mình có hỏi xin review của abie diễn đàn nhưng ko thấy ai biết cả. Bạn Boll_Boll cho ae bài review về cây vợt này với nhé? Thanks! :zingme69:
Cây Hao 1 này nhìn ko khác gì cây King 1 của mình về cấu tạo cũng như gỗ bề mặt,do đó đánh chắc giống nhau. Cảm giác mềm,rất đàn hồi,rung và bám bóng,đương nhiên đánh mút Tàu rất ngon rồi.BH gắn T05 thì quá hay luôn. Ông bạn Sơn ạ,thích thử King 1 thì qua bạn đem về mà thử,đang đắp chăn :zingme69:

Proximang

Đại Uý
H3 Neo market mà seri chữ to như thế này mới thực sự ngon nè các bác, em thấy như vậy đó :D. Nói chung những miếng Neo nào (H3, TG2, TG3) có seri bự thế này thì đánh vào rất khác biệt Bia

Loại này anh đánh 5 miếng rồi ... chỉ thấy sự khác biệt là topsheet khá mỏng , bóng xoáy tốt , nhưng mà chắc do lúc trước chưa biết tuned nên cảm giác mỗi ngày một khác .

boll_boll

Moderator
Hurricane Hao 1. Đây chính là cây vợt mà mình đang quan tâm đây. Cách đây khoảng một tháng mình có hỏi xin review của ae diễn đàn nhưng ko thấy ai biết cả. Bạn Boll_Boll cho ae bài review về cây vợt này với nhé? Thanks! :zingme69:

Em để lại cho bạn em rồi, e cũng chưa kịp chơi cây ở trên hình. Cây Hao 1 cảm giác gần giống với HK1 nhưng mềm hơn và xoáy hơn, thằng HK1 cứng và rung hơn.

WANGLIQIN H-WL

Binh Nhì
Chào bác boll_boll!Bác mới mua được cốt Hurrican Hao này có lớp gỗ màu nâu lạ quá. Chắc là được nhuộm màu chăng?Cốt H-WL của mình lớp gỗ mầu trắng. Mình nghĩ là gỗ Koto!Không biết có đúng không nhỉ?À mà bác đánh có thấy rung không?
Mong bác hướng dẫn đưa ảnh lên diễn đàn này với nhé!Vì mình muốn đưa vũ khí của mình lên mà!:zingme22:

tuankhoai

Đại Tá
Chào bác boll_boll!Bác mới mua được cốt Hurrican Hao này có lớp gỗ màu nâu lạ quá. Chắc là được nhuộm màu chăng?Cốt H-WL của mình lớp gỗ mầu trắng. Mình nghĩ là gỗ Koto!Không biết có đúng không nhỉ?À mà bác đánh có thấy rung không?
Mong bác hướng dẫn đưa ảnh lên diễn đàn này với nhé!Vì mình muốn đưa vũ khí của mình lên mà!:zingme22:

màu sắc thì khó gì đâu, lần sau bọn DHS nó lên nhuộm 7 sắc cầu vồng cho đẹp. koto thì là chính xác rồi bác. cốt Hao khá rung. còn cách up ảnh thì bác vào đây nhé http://bongban.org/forum/showthread.php/15020-Hướng-dẫn-up-ảnh-lên-diễn-đàn-bongban-org.
sory vì lấn sân của boll-boll nhé, tiện ghé qua thấy thì tiện trả lời hộ luôn.

tuankhoai

Đại Tá
oài...............toàn hàng hót:zingme18:

Bác Lâm hôm bữa mới hỏi Long 3 mà giờ đã sở hữu rồi ah. Long 3 đẹp kinh hồn, chúc mừng bác:zingme62:

Last edited:

lamtq

Đại Tá
oài...............toàn hàng hót:zingme18:

Bác Lâm hôm bữa mới hỏi Long 3 mà giờ đã sở hữu rồi ah. Long 3 đẹp kinh hồn, chúc mừng bác:zingme62:

tks e!
Đã lộ diện chủ nhân của cây Long 3 thứ 2 của Tuấn Khoai. hi hi hi. :zingme71:

tớ ko lấy bên đó, cái này của bạn mang về giúp b nhé
nhầm nhọt sang trồng trọt rùi:zingme76:

Last edited:

lamtq

Đại Tá
khai sinh e nó đây

b có tinh mắt thì sẽ nhìn thấy cân nặng của e nó:zingme52:
nói chung là mũm mĩm , dễ thương và quất rất sướng:zingme21:

tuankhoai

Đại Tá
khai sinh e nó đây

b có tinh mắt thì sẽ nhìn thấy cân nặng của e nó:zingme52:
nói chung là mũm mĩm , dễ thương và quất rất sướng:zingme21:

Đời thứ 3 của MaLong nó sản xuất ra những cây có cân nặng ưa thích của các tay vợt chuyên nghiệp:zingme2: các cây có chỉ số cân nặng rất bằng nhau, toàn 92-93g. tìm mua được cây nào 90gr đã là thành công rồi, dưới 90gr e rằng khó của Nam Cường:zingme27:
Bác Lâm lúc nào rảnh cho bài review về cây Long 3 này nhé bác:zingme77:

Bình luận từ Facebook