Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

docmaorg

Đại Tá
Chúc mừng bạn già vẫn đeo đuổi sự nghiệp! Hôm nào cũng đặt con H3 về xem nó thế nào!

Hôm nay rảnh à mà lên mạng muộn thế, đợt tới dưỡng thương xong làm thầy giáo cho tôi nhé. Mới đánh chuyển qua 1 đời gold arc 3 đi.

Last edited:

linh729

Thượng Tá
Xin các cao thủ tư vấn cho combo của em. Em mới sử dụng cảm thấy đánh hơi rung!Xin cảm ơn!
D:\BONG BAN\ANH ( COT VOT BONG BAN )\Cot DHS

Cốt dùng để đánh mặt tàu bên FH, ko ít thì nhiều đều rung hết bạn ạ. Mặt vợt bạn đang dùng là tạm ổn rồi. Chú tâm vào tập luyện kỹ thuật là chủ yếu. Nếu có điều kiện thì thay BH thành Tenergy 64 là ngon.

linh729

Thượng Tá
Các cao thủ BH cho hỏi : mặt vợt gì giúp cho cú BH Flick an toàn và ổn định nhất. Hiện mình đang chơi VIS.

WANGLIQIN H-WL

Binh Nhì
Cảm ơn bạn nhiều!Theo bạn có phải là do cốt rung hay không?Mình thần tượng VĐV Wangliqin này nên tập hết 8 bài trên mạng rồi. Nhưng có kiểu giao bóng khi Wangliqin thi đấu thì mình không có. Nếu bạn có hãy gửi cho mình với nhé?
À Bạn hướng dẫn mình gửi ảnh lên diễn đàn với nhé!Vì mình muốn đưa combo mình lên mà!:)

dung.vima

Moderator
Thêm một ngày nữa làm quen với King II, bắt đầu thấy lưu luyến. Backhand tăng rõ rệt, chặn đẩy cực yên tâm, xử lý cổ tay giao bóng xoáy ngang trên bàn mất bóng luôn ...
Hik FH thì khả năng phát lực còn chưa tốt vì chưa quen tính chất nảy hỗn trên bề mặt cốt em King II này

docmaorg

Đại Tá
Thêm một ngày nữa làm quen với King II, bắt đầu thấy lưu luyến. Backhand tăng rõ rệt, chặn đẩy cực yên tâm, xử lý cổ tay giao bóng xoáy ngang trên bàn mất bóng luôn ...
Hik FH thì khả năng phát lực còn chưa tốt vì chưa quen tính chất nảy hỗn trên bề mặt cốt em King II này

Cây này đánh cho cảm giá FH và cả BH rất tốt, cái chính là công lực của bản thân nữa.Bia

bachikho

Đại Tá
chuẩn, ku dung.vima thì chả bao h hài lòng đc với cốt nào đâu, nếu có cốt nào vừa lòng nó thì nó thành cao thủ cmnr :D

dragonlinh

Thượng Sỹ
Xin ghé thớt hỏi các cao thủ.

Các bác cho em bon chen trong thớt tý ợ
Em xài NA được khoảng 1 năm, FH là H3 pro tuned bằng falco, BH Nitaku Flyart soft. Em muốn nâng cấp cốt khác, vẫn chơi với H3 FH.
Yêu cầu cốt hội đủ được các yếu tố cơ bản như NA: nhẹ, mỏng, control tốt, xoáy, điểm rơi... và hơn NA ở lực giật, xoáy cắm...
Phiền các cao thủ tư vấn giúp.
Tks.

dung.vima

Moderator
Các bác cho em bon chen trong thớt tý ợ
Em xài NA được khoảng 1 năm, FH là H3 pro tuned bằng falco, BH Nitaku Flyart soft. Em muốn nâng cấp cốt khác, vẫn chơi với H3 FH.
Yêu cầu cốt hội đủ được các yếu tố cơ bản như NA: nhẹ, mỏng, control tốt, xoáy, điểm rơi... và hơn NA ở lực giật, xoáy cắm...
Phiền các cao thủ tư vấn giúp.
Tks.

Bác múc ngay con Rosewood v trong topic này thôi : http://bongban.org/forum/showthread.php/16480-Đổi-gió-CẦN-ĐỔI-rosewood-NCT5-lấy-Hurricane-Kinh2

docmaorg

Đại Tá
Hàng mới về nhưng chưa được thử đúng thật là buồn tình trên sóng FM.

Last edited:

Bình luận từ Facebook