Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

langngoi

Đại Tá

ngocbg

Trung Uý
Ma long super fake

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
A gạch con này nhé.
W997 - FH 40 độ market - BH H2 1.7 đấy anh ạ. Đánh H2 nhưng 1.7, đánh sướng kinh khủng, bóng nó xoáy lồng lộn. Kiểu này em chắc phải sang phố lùng H3 1.9 với 1.7 anh ạ.

Đánh 1.7 FH dị kinh hồn, bóng nó chuội, xoáy, tụt dễ sợ. Đánh thích lắm

lamtq

Đại Tá
W997 - FH 40 độ market - BH H2 1.7 đấy anh ạ. Đánh H2 nhưng 1.7, đánh sướng kinh khủng, bóng nó xoáy lồng lộn. Kiểu này em chắc phải sang phố lùng H3 1.9 với 1.7 anh ạ.

Đánh 1.7 FH dị kinh hồn, bóng nó chuội, xoáy, tụt dễ sợ. Đánh thích lắm
Đánh bh 1,7 Gặp rơ đôi công là ăn cứt e ơi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đánh bh 1,7 Gặp rơ đôi công là ăn cứt e ơi
Ừ nhỉ, em cũng chưa gặp jeu đôi công nào, hôm nọ đánh với bố jeu đôi công BH, nếu đánh theo kiểu tốc độ đọ BH thì so với dùng Ten64 đúng là không có cửa, nhưng em áp dụng đẩy chuội và lỏng, chậm lại là em giật BH kết thúc luôn thì đối lại không có cửa gì, đi nhanh vì không đánh ác được, đánh chậm lại thì bị kết thúc luôn.

Nhưng đúng là đôi công lại với họ thì chết hẳn, vì chắc là do bóng mình chậm, nên đến cú 2 - 3 là nó đánh mang cá mình rồi. Buộc phải đẩy chuội hoặc chặn đổi hướng không lực mới ăn được.

Giao dài, xốc FH thì không dám rồi, em chơi FH H3 ít ai dám giao kiểu đó, chỉ dám ăn cắp 1 2 quả thôi.
Giao ngắn, tụt FH thì em không biết flick, nhưng học được cú chọc tiết lợn trên mặt bàn, không mạnh và hiểm như flick, nhưng chuội và chạy chả giác gì, mỗi cái hơi chậm, nhưng chả sợ, vì bóng không có đỉnh, lại rất thấp nên cực kỳ an toàn
Giao ngắn tụt BH thì xác định là ăn flick nhiều xoáy BH, chỉ đỡ hoặc đẩy trả thôi, em chưa bị giật lại bao giờ. Mà đỡ hoặc đẩy sang thì FH chờ sẵn, góc mép bàn FH luôn. Còn nếu có BH đối công thì em thò tay vào đẩy chuội, dài ngắn thoải mái, khó đánh vì bóng ngắn thì lỏng, bóng dài thì nhanh, trình cao hơn mới đánh được, hoặc phải quen bóng rồi mới dám đánh nâng bóng đặt điểm sang mình thôi
Giao dài xốc BH, xoa chuội, bóng tụt, lạng, không lực, khá khó chịu, không lo lắm.

Last edited:

Bình luận từ Facebook