Hình ảnh vòng 3 HN Pre 2013 (vòng 2 nghỉ)

luongsonland

Binh Nhì

Vanuc ơi, topic trước em viêt The End, mọi người đã thở phào nhẹ nhõm, giờ em lại mở topic này để diễn lại trò cũ, mọi hành vi của cá nhân dù ở ngoài đời hay trên diễn đàn đều thể hiện phông văn hóa của người đó. Em hãy dừng việc post ảnh kiểu này Vanuc ạ, đừng để mọi người nói em học trường PTCS Xã đàn, tội cho các em nhỏ đang học ở đấy.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Hizz, có khi phải thông báo admin về trường hợp này, quá tốn kém tài nguyên diễn đàn, anh xem lại cách post bài cho anh em nhờ. Câu bài còn đỡ hơn kiểu này, tốn kém vô cùng, tiền mua dung lượng cho diễn đàn bao nhiêu cho đủ nếu có thêm vài ông kiểu này

XeLu3b@nh

Đại Tá
Vanuc ơi, topic trước em viêt The End, mọi người đã thở phào nhẹ nhõm, giờ em lại mở topic này để diễn lại trò cũ, mọi hành vi của cá nhân dù ở ngoài đời hay trên diễn đàn đều thể hiện phông văn hóa của người đó. Em hãy dừng việc post ảnh kiểu này Vanuc ạ, đừng để mọi người nói em học trường PTCS Xã đàn, tội cho các em nhỏ đang học ở đấy.

Ông này bị mù chữ. Viết như này không hiểu gì đâu ch với lại ông này bị bệnh tự kỉ nữa...bệnh nặng lắm
Thiết nghĩ ban quản trị diễn đàn cần có một cơ chế hay quy định nào đó về vấn đề post ảnh của các thành viên diễn đàn chứ không để như này thì e cảm thấy tốn kém tài nguyên một cách vô ích

Last edited:

Bình luận từ Facebook