Hình ảnh khai trương CLB bóng bàn cầu lông DHS Đại học Ngoại ngữ

Chiều qua 1/11, CLB Bóng bàn, cầu lông DHS Đại học Ngoại ngữ đã tổ chức Lễ Khai trương CLB. Đã có rất nhiều anh em bạn bè đam mê bóng bàn, cầu lông đã đến chia vui cùng CLB. Buổi lễ Khai trương đã thành công tốt đẹp với nhiều trận thi đấu giao lưu hấp dẫn, trong không khí sôi nổi, vui vẻ, thắm tình anh em...
Thay mặt CLB, chúng tôi xin gửi lời cảm ơn trân thành nhất tới tất cả mọi người, chúc anh em bóng bàn, cầu lông có nhiều sức khỏe để gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.
Hy vọng CLB Đại học Ngoại ngữ sẽ trở thành địa điểm tập luyện thể thao của đông đảo anh em đam mê bóng bàn, cầu lông trong khu vực.

Thông báo:
Vì lý do trường Đại học Ngoại ngữ tổ chức lễ kỷ niệm 60 năm thành lập, nên CLB bóng bàn cầu lông tạm nghỉ 1 ngày thứ 6 (6/11). Mong quý hội viên và quý khách thông cảm.
Từ thứ bảy (7/11), CLB lại trở lại sinh hoạt bình thường.
Trân trọng thông báo.

Thông báo:
Vì lý do trường Đại học Ngoại ngữ tổ chức lễ kỷ niệm 60 năm thành lập, nên CLB bóng bàn cầu lông tạm nghỉ 1 ngày thứ 6 (6/11). Mong quý hội viên và quý khách thông cảm.
Trân trọng thông báo.

hoantopas

Đại Tá
Càng ngày càng có nhiều khách lạ đến chơi, hôm nay 1 bạn tận sapa Lào Cai đến chơi, thật vinh dự.
Là Em đây ^_^, hôm đấy hai bố con Em vào đây chơi cùng với anh @Trạng .... CÁ, thằng con Em còn làm đổ nước lên giấy tờ của hai Cô :D:D, CLB của Anh rất đẹp, bàn mới, nhưng Anh lắp thêm ít bóng đèn vàng vào nữa thì quá đẹp, vì hiện tại ánh sáng hơi bị lóa Anh ạ

Trân trọng thông báo.

Bình luận từ Facebook