Hình ảnh Đà Nẵng Open 2012

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Khoa đen VDV trẻ tiến bộ rất nhanh ở tp HCM,năm 2011 anh vô địch hạng C,2012 vô địch hạng B.tại ĐN open2012 khi bốc thăm cùng nhánh với Quốc KHoa tâm sự:chú ơi con sẽ cố vào gặp anh Quốc.Thật tiếc mặc dù hết sức cố gắng đánh ngang ngửa với Lâm gai nhưng Khoa đã phải dừng bước .Chúc Khoa 2013 vô địch A tp HCM

Last edited:

saridao

Super Moderators
Khoa đen VDV trẻ tiến bộ rất nhanh ở tp HCM,năm 2011 anh vô địch hạng C,2012 vô địch hạng B.tại ĐN open2012 khi bốc thăm cùng nhánh với Quốc KHoa tâm sự:chú ơi con sẽ cố vào gặp anh Quốc.Thật tiếc mặc dù hết sức cố gắng đánh ngang ngửa với Việt cò nhưng Khoa đã phải dừng bước .Chúc Khoa 2013 vô địch A tp HCM

Khoa thua lâm gai sát nút ở giải đơn chứ ko phải việt cò chú à

dungkinh

Thượng Sỹ
, giải này đánh quá tưng bừng , dù thua hay thắng , trận nào cũng rất hấp dẫn .

chỉ tội dân việt nam chẳng biết các anh là ai cả
chỗ các anh rủ nhau thi đấu chẳng có ai đến xem
thông tin đại chúng chẳng ai biết đâu mà lần
các anh cứ chúc nhau và tôi cũng chúc các anh thi đấu thành công

tuy

Binh Nhì
Sao mình không coi được hình của riêng anh Hà pot nhỉ (only X) hay tại ...tại...hình cấm trẻ em và...ông già?

Drhongson

Đại Tá
chỉ tội dân việt nam chẳng biết các anh là ai cả
chỗ các anh rủ nhau thi đấu chẳng có ai đến xem
thông tin đại chúng chẳng ai biết đâu mà lần
các anh cứ chúc nhau và tôi cũng chúc các anh thi đấu thành công
Khán đài vòng quanh sân , lớn nhất Đông Nam Á , mọi người dồn kín bên khán đài đối diện bác ạ .
Muốn biết thông tin thì tràn ngập diễn đàn cả mấy tháng liền , ai vào diễn đàn cũng biết hết mà bác .

tuy

Binh Nhì
Năm nay bị nhốt trong tủ lạnh, buốn to buồn teo , lạ là tất cả hình của a Hà (ngay cả giải gà) đều không coi được như vậy, trong khi hình khác đều xem bình thường?có bác nào rành chỉ dùm dùm Tuy nha. Cảm ơn nhìu.

cari3h

Moderator
Vũ điệu Cà Ri - thân tặng bạn Hải cari3h
Khoa mai cồ thấy váy là chụp lia lịa. Mà váy cari sao mà có cái dây dài thế nhỉ:confused:

Cảm ơn Khoa Mai Cồ có những shot hình đẹp tặng CR. Chúc Khoa và các ACE bóng bàn năm mới nhiều niềm vui. BiaBia

@MeTri: Dây...dây chuông đó MeTri, sec final mà bị dẫn 10-8 là...là...rút luôn! ak ak
@Cuong_Ku: hình ...chăn dê của cháu đâu rồi bác Hà ới ời?

Last edited:

cari3h

Moderator
Bác này là...em họ của Dr Sơn (trông giông giống) CR ko biết tên và ở đội nào :confused:

Last edited by a moderator:

cari3h

Moderator
Hai thành viên tức cực của dd: Anh Hưng Metri và DR Hồng Sơn
Anh nói: Mềnh đi chụp hình cho mọi người mà mềnh không có hình nào vậy ta? Nghe thương lắm! :(

Bình luận từ Facebook