HÌNH ẢNH, BÌNH LUẬN GIẢI CÁC CLB TT HUẾ

hungbongban

Moderator

dung_linh

Đại Tá
Cám ơn Hungbongban Huế cho hình ảnh đẹp của giải, có trận video clip máu lửa của cô Linh và em Ân thì hay biết mấy, để làm kỷ niệm giải cuối cùng của cô Linh ở phong trào Huế hôm nay!
Thân
DungLinh!

haininh

Binh Nhất
Cám ơn Hungbongban Huế cho hình ảnh đẹp của giải, có trận video clip máu lửa của cô Linh và em Ân thì hay biết mấy, để làm kỷ niệm giải cuối cùng của cô Linh ở phong trào Huế hôm nay!
Thân
DungLinh!
Bác cho em hỏi chút tầm nhất Huế thì xếp hạng nào trên diễn đàn ngoài Ha Nội. Thanks bác

dung_linh

Đại Tá
Bác cho em hỏi chút tầm nhất Huế thì xếp hạng nào trên diễn đàn ngoài Ha Nội. Thanks bác
Giải bongban.org năm 2012 open ở Đà Nẵng đối với nam anh em ace toàn quốc điều biết hết cả rồi, Dung_linh có tham gia và thi đấu và người về sau cùng của Huế, đối với nữ thì Cô linh ngang vđv chi Sở GD Hà Nội, tại giải người báo nhân dân toàn quốc của Bộ Giáo Dục tại Vinh 2002 đã vào chung kết với chi, tại năm 2008 Cô linh vô địch đơn người GVND toàn quốc tại Huế, vô địch đôi người GVND toàn quốc tại Huế,Vô địch Tỉnh Thừa Huế 2010, vô địch thành phố Huế 2010, từng làm nhiều giải trọng tài toàn quốc .v,v...... nếu tính tầm xếp hạng bongban.org thì Anh Dũng báo thể thao Hà Nội đã từng vào Huế được vợ chồng dung_linh dẫn đi giao lưu ở Huế và được đánh với vợ chồng Dung_linh rất nhiều và chơi rất vui, thì biết liền...
Chúc anh em Hà Nội sức khỏe vô biên, công tác tốt,khi nào vào Huế có điều kiện anh em mình giao lưu bóng bàn nghe!

Last edited:

Toàn Bị Tán

Đại Uý
Giả sử A Hà Nội về Huế sống, max cấp là A rồi nên phải đánh A Huế, giờ ra Hà Nội đánh tầm gì ta :rolleyes:
ai hiểu ko nhỉ :rolleyes:

Bình luận từ Facebook