.

dinhban

Trung Uý
là e thì e làm lâu rùi... mất luôn cũng được nhưng phải cho cả họ hàng hang hốc nhà nó bít. vấn đề ở đây là mấy bác bị hại không rắn mặt... cứ lên đây kêu nhưng chẳng làm gì cũng chẳng nhờ vả... nhất là bác chủ thớt ... cứ lên đây comment này nọ... rồi nói như bỏ đi nhưng trong lòng sợ mất bỏ mịe...
B nói sợ mất sao m còn gưi
đà gửi hàng cho bác châu nguyễn nhé cả nha
Thê gửi cho mỗi @chaunguyen à . Còn @ ban
Vậy nghĩa là e cũng đã gửi đủ hàng cho những người khác? E chụp mấy cái vận đơn lên cho mọi người xem để khỏi bàn tán ỳ xèo nữa.
@quocanhbb hẹn mình 15 giải quýêt . Lịch hẹn cuối cùng cho b @quocanhbb .

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Uh tôi biết cá từ hôm đánh giải ở hvktqs hôm đó rượu vào chú ta cho mượn cả máy bắn bóng cơ ,phải kg cá nhỉ có nhớ bạn kh đấy
Mặt thì em không nhớ, nhưng chuyện máy bắn bóng thì có, hẹn các bác sang lấy, cả tháng chả có ai sang, em cũng không vác đi được, về sau cho bác khác mượn mất rồi :(

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Đến giờ này là hết ngày 15/9 rồi mà chẳng thấy tin tức gì cả. Sáng giờ mình điện 2 số ấy đều khóa máy. Haizzzz

thelastpenholder

Binh Nhất
Đến giờ này là hết ngày 15/9 rồi mà chẳng thấy tin tức gì cả. Sáng giờ mình điện 2 số ấy đều khóa máy. Haizzzz
Thôi em ơi, ông kia cũng gần như nói thẳng là trốn dd, là quịt rồi mà. coi như đóng học phí trường đời thôi, cái topic này cho trôi đi, đỡ việc ACE lục đục

chaunguyen

Đại Tá
Thôi em ơi, ông kia cũng gần như nói thẳng là trốn dd, là quịt rồi mà. coi như đóng học phí trường đời thôi, cái topic này cho trôi đi, đỡ việc ACE lục đục
. Em nó da huy so dien thoai roi. Xài so moi. Chinh thuc ko gui hang dau. Ma gui gi nua. Gio nay no dap nat het do roi con gi. Can than ko no lay ten khac vào dien dan nua? Lua nguoi khac. Gio giao dich voi nguoi uy tin moi hy vong duoc.

AndroCS7

Đại Tá
bác nào biết tên tuổi quê quán gia đình người yêu nó ở đâu thì vào công khai giùm mọi người đi :| ko lẽ giờ nó lập cái nick mới hoặc nhảy qua diễn đàn khác như cầu lông, tennis là thoải mái đi lừa những người khác à??? ko tố giác cái xấu thì sẽ chỉ dung túng cho nó nhân rộng thêm mà thôi

dinhtienhai

Đại Tá
bác nào biết tên tuổi quê quán gia đình người yêu nó ở đâu thì vào công khai giùm mọi người đi :| ko lẽ giờ nó lập cái nick mới hoặc nhảy qua diễn đàn khác như cầu lông, tennis là thoải mái đi lừa những người khác à??? ko tố giác cái xấu thì sẽ chỉ dung túng cho nó nhân rộng thêm mà thôi
đợt nọ suyt' chét sar tem đồng haha

Bình luận từ Facebook