Hết hàng!

tibhar_vn

Thượng Tá
Balo Tibhar Twiter - Thiết kế độc đáo với ngăn để giày, laptop riêng biệt!
Kích thước: 47 x 30 x 32cm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Balo Tibhar Twiter - Thiết kế độc đáo với ngăn để giày, laptop riêng biệt!
Kích thước: 47 x 30 x 32cm

Cô làm PR giới thiệu sản phẩm thế này thì hôm nào qua anh dạy cách làm nhé.
Cô chụp ảnh giới thiệu xong, anh đố thằng @thanglong78 (vừa thích) hiểu được kết cấu cái balo và sự tiện dụng của nó như thế nào.
Cần phương pháp mang tính khoa học mới để khiến việc quảng cáo trên mạng thật sự có hiệu quả cô nhé.
Anh góp ý chân thành thôi, nếu dislike để anh xóa cmt đi nhé

thanglong78

Thượng Tá
Cô chụp ảnh giới thiệu xong, anh đố thằng @thanglong78 (vừa thích) hiểu được kết cấu cái balo và sự tiện dụng của nó như thế nào.
Cần phương pháp mang tính khoa học mới để khiến việc quảng cáo trên mạng thật sự có hiệu quả cô nhé.
He he... cam đoan @Trạng .... CÁ chưa bao giờ nhìn thấy cái balo này luôn... Trong đó, chiều qua, một buổi chiều mưa nhẹ, trời se se lạnh, có 2 người vừa uống trà vừa cặm cụi gói hàng, gửi cái balo mẫu duy nhất của cửa hàng Tibhar đi cho khách... Trời lạnh mà mình cảm thấy ấm lòng.. :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
He he... cam đoan @Trạng .... CÁ chưa bao giờ nhìn thấy cái balo này luôn... Trong đó, chiều qua, một buổi chiều mưa nhẹ, trời se se lạnh, có 2 người vừa uống trà vừa cặm cụi gói hàng, gửi cái balo mẫu duy nhất của cửa hàng Tibhar đi cho khách... Trời lạnh mà mình cảm thấy ấm lòng.. :D
Trong lúc gói hàng, đại ca @thanglong78 đôi lúc lại cứ cầm nhầm cái gì mềm mềm ấm ấm mà không phải là giấy.
Bất chợt, trong lòng kẻ .... không thể kìm lại mấy câu thơ cũ:
Tay ải tay ai ...
Để văng vẳng đâu đó hình như có câu trả lời
Tay em tay ... em:cool:

tibhar_vn

Thượng Tá
Vâng, vậy hôm nào em qua a dạy em làm chuyện ấy nhé

tibhar_vn

Thượng Tá
Hàng về chưa em, sao mua cái gì của bên em cũng phải đợi chờ.
Hàng nhập khẩu chính ngạch bao giờ cũng rất mất thời gian anh à.
Và khi nhập về công ty em còn phải mang mẫu qua Viện dệt may để họ kiểm nghiệm độ an toàn của sản phẩm đối với ngươi tiêu dùng, nên chi phí cho việc nhập đồ may mặc rất cao, công ty em thường phải ghép cùng đơn hàng có cốt và mặt vợt nhằm giảm chi phí để có giá bán tốt nhất.
Hàng hóa của Tibhar thì lúc nào bên hãng cũng sẵn sàng chuyển cho mình, nhưng nếu chỉ nhập riêng những mặt hàng may mặc về và phải tính phí vận chuyển bằng đường hàng không, phí kiểm nghiệm của Viện dệt may thì giá sẽ lên rất cao.
Rất mong sự thông cảm của anh vì hàng về chậm! :)

Bình luận từ Facebook