[Help] Mặt H8 bong gai

ngochuongnt

Trung Uý
Miếng H8 của em bị bong ở gần chữ DHS như hình, chắc khoảng 10 cái chân gai. Các bác có kinh nghiệm chỉ giúp em cách dán lại với nhé. Em xin cảm ơn.
Nếu còn bán được, mua được và dùng được các bác cứ trả giá thoải mái để em cho lên đường.

ngochuongnt

Trung Uý
Của em còn bong ác liệt hơn nhiều :D sau gần 2 tháng đánh :(
Bác hay bị bong ở chỗ nào thế. Rồi bác có dính lại không hay là bỏ xó :(. Của em sao nó bong cái chỗ lạ, chỗ đánh chả bong lại bong ở mép dưới.
Từ lúc mới tập chơi là em chơi miếng này tới khoảng cách đây 1 tuần

Last edited:

mouse

Đại Uý
Miếng H8 của em bị bong ở gần chữ DHS như hình, chắc khoảng 10 cái chân gai. Các bác có kinh nghiệm chỉ giúp em cách dán lại với nhé. Em xin cảm ơn.
Nếu còn bán được, mua được và dùng được các bác cứ trả giá thoải mái để em cho lên đường.

Theo kinh nghiệm của em, bác bóc thêm ít nữa xem có dễ bóc không? Nếu dễ bóc thì mua mặt mới vì hàng bác có thể là fake

ngochuongnt

Trung Uý
Em thử cậy cậy rồi, Ko thấy bong đâu. Gai nó vẫn bám lắm. Đang chuẩn bị dán đánh tiếp xem nó trụ được bao lâu.

thedeathfly

Trung Sỹ
bong ở vị trí này thì vẫn còn đánh được mà bác. đánh đến khi nào hỏng thì thôi. chứ dán lại là bó tay rồi :))

bb7515

Binh Nhất
@ngochuongnt
Trước đây mình có thử dán topsheet lên spone mặt tàu bằng keo dán giày(keo con chó). Bạn bôi keo lên spone rồi lấy cái thớt hoặc chông sách ép để qua đêm. Hy vọng giải quyết được nhé./

Bình luận từ Facebook