hello

hour.minute.second

Thượng Sỹ
có bạn nào ở q7 tập bóng bàn với mình đc hok? mình mới chơi thôi.
CLB Quan Doan 7 hien co 08 ban bong ban tat ca!!!!
Bạn rảnh vào buổi sáng thứ 7, CN thỉ ghé Clb Quan Doan 7 giao luu nhé, có nhiều tay dang tap luyen o day. Buoi sang 2-3-4-5-6 co 04 ban tap luyen thuong xuyen. Buoi chieu 3-5-7 giao luu danh doi x2- vao sets vui ve.

Hen dip tai ngo o CLB Quan Doan 7 - Rat han hanh don tiep!!!

phuongQ.7

Binh Nhất
mình mới biết chơi bòng bàn thuộc trình độ gà chưa nở, mình muốn chơi ở clb quận 7 có bạn nào tập với mình không
ghé clb vào tối thứ 2, 4, 6 thấy đông quá. Không biết ở clb ngày nào mới có bàn cho trình độ gà chưa nở chơi, nhờ anh em giúp đỡ

phuongQ.7

Binh Nhất
Cup thống nhất mở rộng lần thứ 1 rất có ý nghĩa mừng ngày đất nước thống nhất.

Last edited:

guepard23

Binh Nhì
mình mới biết chơi bòng bàn thuộc trình độ gà chưa nở, mình muốn chơi ở clb quận 7 có bạn nào tập với mình không
ghé clb vào tối thứ 2, 4, 6 thấy đông quá. Không biết ở clb ngày nào mới có bàn cho trình độ gà chưa nở chơi, nhờ anh em giúp đỡ
Mình mới gia nhập được mấy buổi đây bạn. Bạn đến ngày nao? Có dịp giao lưu di :)

phuongQ.7

Binh Nhất
Mình mới gia nhập được mấy buổi đây bạn. Bạn đến ngày nao? Có dịp giao lưu di :)
mình mới biết đánh nhưng rất muốn giao lưu để học hỏi với các bậc cao thủ (thủ bóng trên cao), bạn thường chơi ở clb ngày nào, mình sẽ tham gia và mong bạn chỉ bảo thêm (chỉ dạy tận tình nhé)

phuongQ.7

Binh Nhất
mình mới biết đánh nhưng rất muốn giao lưu để học hỏi với các bậc cao thủ (thủ bóng trên cao), bạn thường chơi ở clb ngày nào, mình sẽ tham gia và mong bạn chỉ bảo thêm (chỉ dạy tận tình nhé)
Mình thường chơi vào các ngày thứ 3, 5, 7 trong tuần. Chỉ khi nào thèm nước quá mới chơi vào tối thứ 2, 4, 6
Tối thứ 3, 5, 7 trong tuần ae mình gặp nhau giao lưu và nhờ bạn chỉ bảo thêm cho mình

phuongQ.7

Binh Nhất
Ngày 19/04/2015 anh em đội PTCB tham gia giải cúp thống nhất mở rộng lần thứ nhất do clb Thống nhất tổ chức, mặc dù trận tứ kết thua đội Hoàng Lam 1 nhưng đội PTCB cống hiến cho giải 1 trận đấu tứ kết đầy hấp dẫn và kịch tính, trận đấu đôi tỉ số lên đến 30-30.
Anh em trong đội PTCB đã cố gắng hết sức để thi đấu nhưng đội bạn hay hơn nên mình thua (thua trận tứ kết)

phuongQ.7

Binh Nhất
Đội PTCB tham gia giải chủ yếu để giao lưu học hỏi thôi, được vào đánh tứ kết là thành công của đội rồi. Còn lấy giải thì đội mình không dám mơ tới đâu. Rất vui và rất cám ơn sự động viên của CLB Thống nhất cho đội PTCB

Bình luận từ Facebook