HD - Sriver FX đẹp như Thúy Vân lên sàn!

tosiosHD

Đại Tá
Như tiêu đề, mình còn thừa mút Sriver fx màu đen mới 99%, kích thước vừa Mizutani (150x157) không dùng đến. Nay để lại cho anh em nào quan tâm với giá 400k bao ship! Dung nhan em nó đây (vì mới đánh được khoảng 15phut nên lót bên trong mới tinh, xin phép không up hình nhé):

tosiosHD

Đại Tá
mớii mua te05 sao mà bán hét vậy hả?
?
+ Em mua cốt có kèm theo mút này. Từ ngày mua tới giờ vẫn chưa dùng tới em nó vì đã có nhiều mút khác để đánh rồi. Cất trong tủ thì thấy phí quá nên rao bán xem có anh em nào cần không?

szlc

Thượng Tá
Như tiêu đề, mình còn thừa mút Sriver fx màu đen mới 99%, kích thước vừa Mizutani (150x157) không dùng đến. Nay để lại cho anh em nào quan tâm với giá 400k bao ship! Dung nhan em nó đây (vì mới đánh được khoảng 15phut nên lót bên trong mới tinh, xin phép không up hình nhé):
đã mật thư vào chỗ kín cho bác!

mebb0101

Trung Tá
Thuy van dep z chac e thuy kieu con lai cag sac sao man ma hon fai k a? Show hag e kieu cho a e chiem nguog dug nhan ngieg nc ngieg thah di a trai
Up jup a mau ga e no

ducanh

Binh Nhì
mình trả bạn 300k nếu ok mình đên lấy luôn đỡ phải ship nếu ok nhắn tin cho mình 0902186759 mình cũng ở tphd

tosiosHD

Đại Tá
Thuý Vân này mới 99.9% các bạn nhé. Giá mới 600k, mình thừa nhiều mút nên qdinh gả em nó với 400k bao ship là cực kỳ hữu nghị rồi. Các bạn đừng dìm em nó quả kẻo tội nghiệp em nó!

tosiosHD

Đại Tá
Up cho ngày mới! Hết ngày hôm nay (thứ 2 ngày 31/03/2014), nếu không gả được chồng cho Thúy Vân mình sẽ giữ Thúy Vân ở lại.

Bình luận từ Facebook