[HCM-TQ] : Cần mua Cốt Đánh Gai T9 hoặc T9pro

lehuy2507

Đại Tá
Hi C. Bác,

Trong Clb mình đang có Anh cần mua cốt T9 hoặc T9pro dùng đánh mặt gai

Bác nào trong diễn đàn có nhu cầu bán vui lòng để lại thông tin trên Topic giúp mình :)

Ngoài ra, nhờ các Bác có thể tư vấn giúp Combo nào đánh gai hay với nhé ;)

Chân thành cảm ơn C. Bác đã đọc Topic & góp ý :D

Lê Huy;)

thinhnguyen

Đại Tá
Hi C. Bác,

Trong Clb mình đang có Anh cần mua cốt T9 hoặc T9pro dùng đánh mặt gai

Bác nào trong diễn đàn có nhu cầu bán vui lòng để lại thông tin trên Topic giúp mình :)

Ngoài ra, nhờ các Bác có thể tư vấn giúp Combo nào đánh gai hay với nhé ;)

Chân thành cảm ơn C. Bác đã đọc Topic & góp ý :D

Lê Huy;)
........
Đánh gai thì nên dùng cốt dr neubauer rất ngon. Hàng tàu thì ko ngon đâu... thêm chỉ vài trăm thì vẫn đẳng cấp hơn nhiều. Ví dụ như : dr phenomono giá cũng khoảng 1tr6. Hay dr wolrd champion cũng chỉ 1tr4.

hungtv2002

Đại Tá
Chinh xac la 23/8 hay ngay nao the bac? Lan nay di du ngay nao e cung di ^^
Bac Taulai e k biet la ai,tu nhien e bao cung ngai ...
Theo lịch bác ma thì 23. A vừa để cho bác ấy 1 miếng gai, bác ấy vừa gọi điện hỏi còn kg để lại cho ae trong clb chơi. Chú cứ pm hỏi xem.

xtung78

Trung Uý
Nếu a bạn chơi gai dài phản xoáy dơ chặn ôm bàn hoặc chopblock cách bàn cỡ 1,5m trở lại theo mình có cốt thứ tự như sau:
1. Andro Fibercomp cốt này bọn tây đánh giá rất cao, công tốt, thủ ok. Bóng gai đưa sang có độ sụp nhanh ngắn bàn
2. Cốt joosehyuk. Cốt này mình chưa chơi nhưng phù hợp chơi xa bàn tầm trên 2m. Gần bàn khó khống chế
3. Vào gặp thầy Hungirac cốt của dr bauer. Cốt này mình chua chơi, giá hơi cao
4. TSP REFLEX 50 theo mình nếu chơi quả phải nhiều hơn thì ok. Khả năng tấn công phải rất tốt, gai đưa sang nhanh và tụt nhanh lắc, phù hợp lối chơi gần bàn
5. Donic Caymam mình chưa chơi nhung 1 số ae nói nó thiên về phòng thủ cắt là chính vì cốt mềm và rất xịt
Còn nhiều cây của butter nữa để mọi người chơi qua tư vấn cho bạn.
Mình có cây số 1 và số 4 nếu bạn thích mình sẽ nhượng lại cho 1 cây

lehuy2507

Đại Tá
Nếu a bạn chơi gai dài phản xoáy dơ chặn ôm bàn hoặc chopblock cách bàn cỡ 1,5m trở lại theo mình có cốt thứ tự như sau:
1. Andro Fibercomp cốt này bọn tây đánh giá rất cao, công tốt, thủ ok. Bóng gai đưa sang có độ sụp nhanh ngắn bàn
2. Cốt joosehyuk. Cốt này mình chưa chơi nhưng phù hợp chơi xa bàn tầm trên 2m. Gần bàn khó khống chế
3. Vào gặp thầy Hungirac cốt của dr bauer. Cốt này mình chua chơi, giá hơi cao
4. TSP REFLEX 50 theo mình nếu chơi quả phải nhiều hơn thì ok. Khả năng tấn công phải rất tốt, gai đưa sang nhanh và tụt nhanh lắc, phù hợp lối chơi gần bàn
5. Donic Caymam mình chưa chơi nhung 1 số ae nói nó thiên về phòng thủ cắt là chính vì cốt mềm và rất xịt
Còn nhiều cây của butter nữa để mọi người chơi qua tư vấn cho bạn.
Mình có cây số 1 và số 4 nếu bạn thích mình sẽ nhượng lại cho 1 cây
Hi Anh,

Thanks Anh ạ . Em sẽ báo Anh đó nghiên cứu theo như Anh hướng dẫn :)

Chúc Anh tuần mới thể thao vui vẻ nhé Anh :D

Lê Huy

Bình luận từ Facebook