[HCM] : Cần mua TMB ZLC - ST ~ 3000k

lehuy2507

Đại Tá
Hi C. Bác,

Mình cần mua cây TMB ZLC- ST hình thức ok ở HCM . Bác nào dư không xài cất tủ nếu có nhu cầu bán thì cho mình xin ít hình vào mail : lehuy2507@gmail.com hoặc cho mình xin địa chỉ mình tới trực tiếp xem cũng được :)

Thanks C. Bác đã đọc tin . Chúc C. Bác cuối tuần đánh bóng vui vẻ :D

huymdt

Thượng Tá
Hi C. Bác,

Mình cần mua cây TMB ZLC- ST hình thức ok ở HCM . Bác nào dư không xài cất tủ nếu có nhu cầu bán thì cho mình xin ít hình vào mail : lehuy2507@gmail.com hoặc cho mình xin địa chỉ mình tới trực tiếp xem cũng được :)

Thanks C. Bác đã đọc tin . Chúc C. Bác cuối tuần đánh bóng vui vẻ :D
Up phụ LeHuy nè! Nhân tiện đi lang thang thấy cây ZjK ALC 2013 nào đẹp đẹp nhắn giúp a nhé ;). Vẫn thấy ngứa ngứa vì nghe đồn mà chưa chém thử! Hoặc hôm nào tiện ghé Take nhờ chọn giúp a cây new box luôn :D, biết đâu chém sướng a "trả lại" cây TMB cho LeHuy khỏi tìm mất công ;).

lehuy2507

Đại Tá
Up phụ LeHuy nè! Nhân tiện đi lang thang thấy cây ZjK ALC 2013 nào đẹp đẹp nhắn giúp a nhé ;). Vẫn thấy ngứa ngứa vì nghe đồn mà chưa chém thử! Hoặc hôm nào tiện ghé Take nhờ chọn giúp a cây new box luôn :D, biết đâu chém sướng a "trả lại" cây TMB cho LeHuy khỏi tìm mất công ;).
Ka...ka.... Anh lớn tuổi rồi , đánh điểm rơi & chặn đẩy thôi ;) , đôi công không lại bọn trẻ trâu chúng Em là chắc :eek: . ZJK ALC là cây vợt hay nhất trong dòng ALC mà theo Em cảm nhận :cool: , đặc biệt hơn Em thấy nó phù hợp với lối chơi của Anh đó . Còn TMB ZLC ...... khó chơi lắm Anh ơi . Trả lại Vợ cũ cho Em đi :mad:

huymdt

Thượng Tá
Ka...ka.... Anh lớn tuổi rồi , đánh điểm rơi & chặn đẩy thôi ;) , đôi công không lại bọn trẻ trâu chúng Em là chắc :eek: . ZJK ALC là cây vợt hay nhất trong dòng ALC mà theo Em cảm nhận :cool: , đặc biệt hơn Em thấy nó phù hợp với lối chơi của Anh đó . Còn TMB ZLC ...... khó chơi lắm Anh ơi . Trả lại Vợ cũ cho Em đi :mad:
Ehehe! Bởi vậy nhắn H lang thang đâu đó mà thấy em Jái vừa mắt thì hốt giúp a :D. Tí Mò Bu "khó chơi" thật nhưng hiện a thấy rất "dễ chịu" khi ôm em nó trong tay ;).

loiphong

Đại Tá
Hihihi, bác Phúc chốt giá để cho mình xem đánh hợp không đã chứ :D, nếu hợp em Jái mình chuyển em Tí đi cũng không muộn mà ;)... Bác duyệt mình làm luôn nhé :D.
Hợp Tmb thì chắc chắn là hợp Zjk rồi. Còn hợp Zjk thì chưa chắc hợp Tmb đâu!:D
Làm luôn đi ko phải nghĩ đâu, em Zjk mình chỉ để text mặt, vẫn là em của ngày hôm qua:)!

huymdt

Thượng Tá
Làm luôn đi ko phải nghĩ đâu, em Zjk mình chỉ để text mặt, vẫn là em của ngày hôm qua:)!
Hihihi, khó ghê ta! Mình đang muốn mua thêm để thử cảm giác cả hai một thời gian xem sao :D, em Jái của bạn thì mình chiêm ngưỡng rồi và rất mê mệt với gương mắt xinh xắn của em ấy ;)... Chờ một ngày nắng ráo đẹp trời nào đó bạn "buông tha" để mình ôm ấp em nó vậy ;) :D

lehuy2507

Đại Tá
Em thấy Anh cũng từng ngủ với TMB ZLC rồi mà , Em này làm tình không hợp hay sao mà đẩy Em nó đi rồi rước Em khác về vậy Anh :D:D:D
Hihihi, khó ghê ta! Mình đang muốn mua thêm để thử cảm giác cả hai một thời gian xem sao :D, em Jái của bạn thì mình chiêm ngưỡng rồi và rất mê mệt với gương mắt xinh xắn của em ấy ;)... Chờ một ngày nắng ráo đẹp trời nào đó bạn "buông tha" để mình ôm ấp em nó vậy ;) :D
Anh Phúc đây là người vui vẻ & dễ tính . Anh sẽ " buông tha " ZJK nhanh thôi Anh à

Up !!!! TMB ZLC cán ST hay FL Em đều yêu hết :D:D:D

ping80

Trung Uý
Mình có 2 cây TMB ZLC ST, 1 cây 84gam nhẹ quá, dán Calibra sound lại càng nhẹ không hợp với mình, cũng đang tính bán.

Attachments

278.5 KB · Đọc: 0
    290.5 KB · Đọc: 0

ping80

Trung Uý
Gửi Huy anh vừa chụp lại cây TMB ZLC ST 84g nhé. Góc 2h bị một vết nhỏ va vào bàn, có thời gian chích tí keo 502 vào là lại đẹp thôi.

Attachments

329.8 KB · Đọc: 0
    338.4 KB · Đọc: 0
    272.8 KB · Đọc: 0
    302.4 KB · Đọc: 0
    210.3 KB · Đọc: 0
    216.4 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook