Happy Birthday

Drhongson

Đại Tá
HAPPT BIRTH DAY anh Cuongcb , một thành viên quý hiếm của đất Cao Bằng , mến chúc anh sinh nhật vui vẻ , mãi hăng say bóng bàn , gắn bó diễn đàn nhé .
Anh em tứ xứ rất mong tin tức bóng bàn Cao bằng của bạn .
Thân .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY bạn GAI TABOR Lào cai , sinh nhật vui vẻ , mãi đam mê bóng bàn , nhiều cảm hứng thơ phú nữa ,
nhé bạn hiền . Rất mong tin tức , bài vở của bạn về bóng bàn Lào cai .
Thân

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY to member phthtu25 (Tuấn Hải Châu ) , chúc anh sinh nnhật vui vẻ , cuộc sống nhiều thành công hạnh phúc,
mãi đam mê bóng bàn , tiếp tục có nhiều bài viết chia sẻ với anh em như thuở xưa nhé .
Thân

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day NGÃI NGUYEN , một nữ thủ lĩnh bóng bàn HD ,mến chúc bạn sinh nhật vui vẻ ,
có nhiều đóng góp tích cực vào phong trào bóng bàn HD nhé .

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay sinh nhật cùng lúc bốn bạn Sobat (39t), nhimpitt (38t), Minh_B, minhthangdb (27t) , đều là những thành viên tích cực của diễn đàn ,
những tay vợt hăng hái của phong trào bóng bàn khắp nơi , bạn ở Hà nội , Điện bien , bạn tận Pari xa xôi .
Mến chúc các bạn sinh nhật vui sướng mãn nguyện , mãi hăng hái đam mê bóng bàn , tiếp tục có nhiều tin bài chia sẻ với anh em nữa nhé .
Thân .

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day to member Hong , mến chúc bạn sinh nhật vui vẻ , mãi hăng say bóng bàn nhé bạn .

@ Ủa , sao ko thấy bạn viết bài mà chỉ toàn nhấn THANKs thôi vậy , tiếc quá nhỉ ?

Last edited by a moderator:

anzippo

Đại Tá
Hôm nay sinh nhật anh Drhongson , một con người đầy nhiệt huyết với bóng bàn Việt Nam . Chúc anh sức khỏe dồi dào , còn cống hiến nhiều hơn nữa .

meoluoitmb

Đại Tá
Chúc mừng sinh nhật anh Sơn, chúc anh luôn mạnh khỏe và luôn rực cháy đam mê, thế hệ bọn em luôn học hỏi và ngưỡng mộ những người như anh.

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc mừng sinh nhật bạn Nhung và Cong se7ve. Chúc hai bạn chơi bóng bàn ngày một hay hơn và luôn giữ ngọn lửa nhiệt tình với diễn đàn.

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc mừng sinh nhật Hiepasc. Chúc bạn mãi đam mê bóng bàn, gây dựng phong trào bóng bàn Bắc Ninh ngày một phát triển. Chúc cho tác phẩm máy bắn bóng của bạn được nhiều người yêu mến và sớm có mặt trên khắp đất nước.

oldamultat

Trung Sỹ
Chúc mừng sinh nhật bác Giacuong, bạn Vuductrong_HD, anhhoan. Chúc mọi người có ngày sinh nhật thật vui, hạnh phúc và luôn dành tình yêu với bóng bàn.

Bình luận từ Facebook