Happy Birthday

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day Wanghaocangtrai . một hảo thủ vùng Gò vấp Hoc mon ,
một thành viên tích cực sôi nổi của diễn đản .

Sinh nhật vui vẻ , thêm tuổi mới lên mấy banh nhe bạn hiền .
Thân

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY Tan-quocgia , chúc bạn sinh nhật vui vẻ , mãi đam mê bóng bàn ,
càng nhiều gắn bó với anh em diễn đàn nữa nhé bạn hiền.

Ban Quản Trị

Super Moderators
Hôm nay TẾT DƯƠNG LỊCH , CŨNG LÀ NGÀY SINH CỦA RẤT ĐÔNG MEMBER , xin trân trọng gởi lời chúc tốt đẹp nhất tới các anh chị em ,
thêm tuổi mới nhiều thành công vui sướng hạnh phúc , nhiều niềm vui , mãi đam mê bóng bàn . chúc mừng các bạn
bongbansocap, kiếm thánh (59), Song Han (49), anlanminh (49), antihoian (42), langtubongban (42), bachikho (39), geniuss (39), Dong Song Thu (36), nhathidauBachKhoa (35), DHS PF4 (34), Kiet_travinh (34), baokhi (33), lichembe (33), aunhh, phuongkinh_HD (32), anhdung111107 (32), bantaylua (32), Tôi toàn thua (32), Soncaocao_hp (32), Minh ú (31), boyhn22 (30), ghosthack (29), buratino01 (28), viethip27 (27), hollywood (27), caysao (26), chaugiangbk (25), luckyluckedh (25), trung2409 (25), thethaotoancau (25), Why (24), malin_dn (23), Samsung (23), stivo (22), pingping (22), chodep (21), TUCQUADI (14), tocdo2012 (13), Bongbanvn (12), Proximang

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY HƯNG HÀ , mến chúc Hà 1 sinh nhật vui sướng ,mãi đam mê hăng hái bóng bàn , gắn bó diễn đàn nữa nhé .
Chú Sơn .

tranthelong

Super Moderators
Chúc mừng sinh nhật Dương "aivipbangta", một tay vợt very teen 9x (96) Hải Dương. Thành viên trẻ tích cực của đội Hỏa Châu Hải Dương tham gia Hải Dương Premiership 2012.
Chúc Dương luôn vui khỏe, học tập tốt, trình bóng ngày càng cao!:)

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY AivipbangDương,sinh nhật vui vẻ , thêm tuổi mới nhiều sức khỏe may mắn thành công hạnh phúc , mãi hăng say bóng bàn nhé .

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY , chúc MITADOOR Linh Nam định club P14 Q10 sinh nhật vui vẻ , sinh hoạt sôi nổi ,
cùng các đồng đội MITADOOR ( LINH L , Tuấn, Vũ ) đánh giải lấy nhiều huy chương nhé .

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day Tố Nghiên đội Thanh xuân .mến chúc Nghiên cô nương thêm tuổi mới mãi trẻ đẹp xinh tươi
hưởng nhiều vui sướng hạnh phúc , cùng đội Thanh Xuân bóng banh tưng bừng nhộn nhịp quanh năm nhé .
Cho mình gởi lời chào các bạn METRI , HUẤN Frienship , Manhmai , Dcô nương ... và anh em cả đội với nhé

Ban Quản Trị

Super Moderators
HAPPY BIRTH DAY 3 THÀNH VIÊN Ro_ve, Tranhbang , Bongbanybb , mến chúc các bạn sinh nhật vui vẻ , mãi hăng say bóng bàn , gắn bó diễn đàn nhé .
Thân

Ban Quản Trị

Super Moderators
HAPPY BIRTH DAY bốn member Mika (46 T), Cttuan, Vodanhhd (29T), Cắt khéo (20T)
Mến chúc các bạn có 1 sinh nhật vui vẻ ấm áp , thêm tuổi mới gặp nhiều may mắn thành công hạnh phúc ,
ngày càng nhiều hăng say bàn bóng bàn bia bàn phím , sướng vui mạnh khỏe trường thọ .

Drhongson

Đại Tá
Happy Birth Day and New Year . sinh nhật trùng ngày tết , sướng nhất 2 bạn Duong apaco , Zang là vis rồi , hihi.
Vạn sự như ý nhé 2 bạn hiền .

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay đầu xuân mới , cũng là ngày sinh của ba thành viên BongbanQN (34T), Trau_CoDoc (24T), niemdamme202 (22T).
Mến chúc các bạn sinh nhật vui vẻ , trình bóng tăng cao , năm mới gặp nhiều may mắn và tiếp tục góp nhiều bài viết chất lượng cho diễn đàn nữa nhé .
Rất thân.

Bình luận từ Facebook