Hành trình đội GÀ SG đến với ĐN Open

oldamultat

Trung Sỹ
Bác Hà ơi, bác post ít ảnh lên đi cho nó có không khí. Bọn em ở nhà, không đi được Đà Nẵng sốt ruột mong ngóng lắm bác ạ.

Last edited:

saridao

Super Moderators
Đội gà SG sáng nay hoàn toàn có cơ hội thắng để vào vòng trong (bảng có 3 đội)
Nhưng a Tài xì po đội bạn hôm nay đánh quá xuất thần. Trái phải giật ầm ầm lấy 2 trận thắng trước Hà TB và a Ngữ. đặc biệt là trận thắng a Ngữ.
a Ngữ được đánh giá cửa trên, nếu thắng trận này, Hà TB sẽ đánh trận 5 với Thuận thịt chó thì AESG có cơ hội thắng.
Mặc dù thua 1-3 nhưng Ha TB và Thuận thịt chó vẫn giao lưu ngoài lề và Hà TB giành chien thắng 4-1.

AE đội Gà sang nay đã cố gắng hết mình
chi tiết KQ
Ngữ - Thuận : 3-0
Hà - Tài : 1-3
Triều - Giàu : 0-3
Ngữ - Tài : 2-3
Hà - Thuận : xxxx

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều nay 2 đối thủ cùng bảng đã gặp nhau và đội Vitas D2 thắng đội AE 3 miền 3-1,tối nay độiGà quyết đáu với đội Vitass D2 phải thắng mới có hi vọng đi tiếp,AE đội Gà cố lênBiaBiaBia

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay 2 đối thủ cùng bảng đã gặp nhau và đội Vitas D2 thắng đội AE 3 miền 3-1,tối nay độiGà quyết đáu với đội Vitass D2 phải thắng mới có hi vọng đi tiếp,AE đội Gà cố lênBiaBiaBia

Đã là Gà rồi thì cố quá làm gì bác nhẩy có giỏi đến mấy cũng chỉ lên được nóc tủ thôi bác ợ.

hibiki

Moderator
Cac bac Ga' Sai Gon di choi vui wa. Em cung da bi mat dat ve may bay ra choi voi cac bac nhung cuoi cung den jo nay em van con o cong ty de hoan tat cong viec trong nam 2012 nay. Tiec wa.

Chuc moi nguoi giao luu vui ve. :)

Chuc giai Da Nang Open dien ra thanh cong tot dep. :)

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Bảo Tien đã thua cuộc leo núi bất thành nhưng hành trình của,đội Gà vẫn còn tiếp tục với,các trận đấu giao lưu bên lề Kết nối đam mê mở rộng bạn bè.Ngày mai đội sẽ giao lưu với đội UC

chúmập

Thượng Sỹ
AE Gà đã chiến đấu hết mình rồi, nhưng lực có bao nhiêu chơi bấy nhiêu. Thắng thua không quan trọng. Sự có mặt của Gà SG ở Đà Nẵng đã là chiến thắng rồi. Bia Bia Bia
Hehhehe giờ đây Hải bí đao có nhiều thời gian để tải thông tin hấp dẫn cho ace thưởng thức. Bia
Chắc ai cũng thích Hải thua. Hic. Đây là sự động viên, yêu mến mà không phải ai cũng có đâu nhe Hải. Bia Bia Bia

Drhongson

Đại Tá
AE Gà đã chiến đấu hết mình rồi, nhưng lực có bao nhiêu chơi bấy nhiêu. Thắng thua không quan trọng. Sự có mặt của Gà SG ở Đà Nẵng đã là chiến thắng rồi. Bia Bia Bia
Hehhehe giờ đây Hải bí đao có nhiều thời gian để tải thông tin hấp dẫn cho ace thưởng thức. Bia
Chắc ai cũng thích Hải thua. Hic. Đây là sự động viên, yêu mến mà không phải ai cũng có đâu nhe Hải. Bia Bia Bia

Tình hình là Gà đã bay đến nóc tủ chưa các bác ?

lephuocyen

Moderator
Tình hình là Gà đã bay đến nóc tủ chưa các bác ?

Để bay đến nóc tủ chắc phải để hội chym cú của bác spy ,chứ hội gà mà biểu bay thì khó quá, hội gà chỉ biết đá thôi.
"Gà đá hăng quá chym bay
chym bay cao quá đàn gà ngẩn ngơ."
Kiểu này chắc 1 dịp nào đó chym gà tỷ thí nhau thì hay quá.

Bình luận từ Facebook