Hành trình đến với giải Fomusa 2015

Hưng Hà VT

Trung Uý
9h xuất phát ra Hà Tỉnh tham gia giải.
Hẹn gặp các bạn
Không được gặp các Anh Em Đồng Hới trong Vũng Áng tiếc quá anh ah! Chỗ Formosa này cách chỗ em ở trước đây có 1 đoạn. hic hic tiếc thật,vừa đi được 2 tuần thì có giải luôn :((((((

thelanqb

Moderator
Không được gặp các Anh Em Đồng Hới trong Vũng Áng tiếc quá anh ah! Chỗ Formosa này cách chỗ em ở trước đây có 1 đoạn. hic hic tiếc thật,vừa đi được 2 tuần thì có giải luôn :((((((
Hẹn gặp bạn tại chảo nướng đồng hới một ngày ko xa

thelanqb

Moderator
Sáng sớm AE tập trung lại với nhau, vừa đàm đạo vừa chém gió cho thư giản đầu óc.
Trên mặt ai cũng thể hiện sự hứng khởi khi tham gia giải này.

Đi trên xe, tuy không được dừng lại nhưng cũng cố gắng chụp 1 tấm hình đi đường.

Trên xe được phép sử dụng wifi miễn phí nên AE tẹt ga lướt face, chụp những tấm hình làm kỹ niệm.
Nhưng bản thân mình lại hay say xe mới chết chứ

thelanqb

Moderator
Vào 3h chiều cùng này, ae được đặc cách vào tham quan KCN Formosa Vũng Áng.
chuyến tham quan này còn hơn cả đi du lịch cách danh lam tháng cảnh, sự đồ sộ của những công trình, quy hoạch rất tốt với vốn điều lệ 28 tỷ U sờ đờ @@.

Lại say xe :(

thelanqb

Moderator
Kết thúc giải với vị trí đồng hạng 3 cùng các AE Nghệ An, đây là một thành công ngoài dự kiến. Với đội hình không phải là mạnh nhất. nhưng các VĐV của đoàn đã biết cách vượt qua áp lực và đã giành những trận thắng quyết đinh. Đặc biệt bất ngờ hơn cả đến từ các trận đánh đôi

Nhận giải cùng AE Nghệ An

Bình luận từ Facebook