Hangruoi - Mỏ bia lộ thiên

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chị Mai chọc sới Tăng Bạt Hổ sau khi thua em 50 bia ( em được chấp 2) đang hẹn đánh lại trận lượt về kèo 0-2-0 giá vẫn 50 bia. Sau vụ anh Yên anh em lại qua đập phá sới Tăng Bạt Hổ thôi bác Huy!!!

Drhongson

Đại Tá
Chị Mai chọc sới Tăng Bạt Hổ sau khi thua em 50 bia ( em được chấp 2) đang hẹn đánh lại trận lượt về kèo 0-2-0 giá vẫn 50 bia. Sau vụ anh Yên anh em lại qua đập phá sới Tăng Bạt Hổ thôi bác Huy!!!

Quả này lâm li đây hôm nào đánh để anh ra cổ vũ ?

Drhongson

Đại Tá

Quả này lâm li đây hôm nào đánh để anh ra cổ vũ ?

Drhongson

Đại Tá
HANG RUOI nhang nhác giống Lê nin
Trán cao kính trắng thông minh vô ngần .
Nộp bia chắc cũng trăm lần
Bà con khoái tính chuyên cần của anh .
NỘP từ lúc tóc còn xanh
NỘP xuyên thế kỷ , trán anh nhẵn lì.
Thương yêu nể phục quá đi
Một trang hảo hán cuồng si bóng bàn .
Dù cho giày rách vợt tàn
Vẫn máu chiến loạn gây can qua hoài
Đôi lời cảm mến nhân tài .

cari3h

Moderator
HANG RUOI nhang nhác giống Lê nin
Trán cao kính trắng thông minh vô ngần .
Nộp bia chắc cũng trăm lần
Bà con khoái tính chuyên cần của anh .
NỘP từ lúc tóc còn xanh
NỘP xuyên thế kỷ , trán anh nhẵn lì.
Thương yêu nể phục quá đi
Một trang hảo hán cuồng si bóng bàn .
Dù cho giày rách vợt tàn
Vẫn máu chiến loạn gây can qua hoài
Đôi lời cảm mến nhân tài .

Trùi ui, bác Sơn làm thơ thế này không khéo Hr cảm kích đi đến đâu cũng mang dáng nộp, ôm bom tự sát dũng cảm như chiến binh Taliban thì có mà tan cửa nát nhà. Bản cáo Trạng là một list danh sách các phần tử cực đoan đầu gấu máu chém giết, lôi kéo, kích động, xúi giục từ bắc chí Nam mà đứng đầu là chủ topic. Anh Sờ tai Dao Rỉ!:cool:

Drhongson

Đại Tá
Ấy thế mà trong 1 phút lắng lòng , HR chân thành tam sự với mình , nguyên văn thế này
<<Anh hỏi về TS7 á ? Khủng khiếp lắm anh , Thắng ủn bản lĩnh kinh người như thế mà còn nát hàng ,
em cũng chịu không nổi hắn >>.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vừa thấy anh em SG thông báo HR đã ợ những lít bia đầu tiên, tình hình này HR còn nộp nhiều không hổ danh là mỏ bia lộ thiên.

Trình độ thế mà cứ húng lìu bảo sao giang hồ ko oánh cho ợ bia kể hơi lạ.

Drhongson

Đại Tá
Dạo này HN mưa nhiều quá nên đâm ra buồn man mác và cảm thấy như thiếu một cái gì đó mà nghĩ mãi không ra. "Đêm hôm qua anh chợt thấy em trong giấc mơ" hóa ra chính là nhớ bia của Hangruoi nên đã lập tức điện thoại nóng cho HR để hỏi nguồn cơn sao dạo này tắt tiếng trên giang hồ để anh em phải đói bia. HR thều thào than thở " dạo này em đang bị chấn thương dạ dầy do chiến đấu trên bàn bia nhiều quá". Cũng khổ cho HR bị cái dạ dầy hành hạ , qua thư này kêu gọi anh em cả nước ai có bài thuốc gì hay thì mách hộ HR chữa trị chứ không thì diễn đàn mất đi một mỏ bía lộ thiên nghìn năm mới có một lần.

ruoubakich

Trung Tá
Dạo này HN mưa nhiều quá nên đâm ra buồn man mác và cảm thấy như thiếu một cái gì đó mà nghĩ mãi không ra. "Đêm hôm qua anh chợt thấy em trong giấc mơ" hóa ra chính là nhớ bia của Hangruoi nên đã lập tức điện thoại nóng cho HR để hỏi nguồn cơn sao dạo này tắt tiếng trên giang hồ để anh em phải đói bia. HR thều thào than thở " dạo này em đang bị chấn thương dạ dầy do chiến đấu trên bàn bia nhiều quá". Cũng khổ cho HR bị cái dạ dầy hành hạ , qua thư này kêu gọi anh em cả nước ai có bài thuốc gì hay thì mách hộ HR chữa trị chứ không thì diễn đàn mất đi một mỏ bía lộ thiên nghìn năm mới có một lần.
Mình gợi ý thế này : Trong thời gian điều trị dạ dầy vẫn chơi bình thường , ở chỗ mình thực hiện : Chơi xong về không ăn , uống nộp một nửa để trên bàn ( đã thành lệ không cần nhắc ) , nếu ở lại xem ăn , uống nộp cả . Các bác thấy ở tôi thực hiện thế có gì sai phạm không ? Vậy hangruoi vẫn được chơi chứ không thì buồn chết .

Drhongson

Đại Tá
Mình gợi ý thế này : Trong thời gian điều trị dạ dầy vẫn chơi bình thường , ở chỗ mình thực hiện : Chơi xong về không ăn , uống nộp một nửa để trên bàn ( đã thành lệ không cần nhắc ) , nếu ở lại xem ăn , uống nộp cả . Các bác thấy ở tôi thực hiện thế có gì sai phạm không ? Vậy hangruoi vẫn được chơi chứ không thì buồn chết .

Biết vậy nhưng chú Ruồi càng thua thì càng uống gỡ, càng uống nhiều thì lại hăng càng doạ dẫm, thách đấu vơí các cao thủ nên lại càng bị nát hàng. Càng thua lại càng uống...ôi cái vòng đời của con ruồi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Dáng dựa cột đấy!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Lâu lâu anh em lại đào topic này lên làm bác HR khó ăn khó nói. Mà cái đang dựa cột của anh Viện nvn là sau khi ăn 3 bát của T7 đây mà. Hehe. Trông dáng dựa cột rất giống bác HR. Haha.

Thấy mình dưỡng thương là gà qué tranh thủ gáy, hãy đợi đấy!!!!!
Bia

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm nay ở xới văn hóa nhất Thủ đô, bác spy dám gáy Hảnguoi. Không cho nát hàng mới là lạ.....

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hôm qua hàng họ nát hết nhưng như thường lệ lại là hàng của HR. Spy bắt buộc phải nặng tay vì HR húng lên không thèm được chấp.

Mấy bác này giỏi thật chứ nát hàng hết rồi mà lần sau lại oánh nát hàng tiếp thì ko biết hàng họ thuộc thể loại gì nữa?????????????????????

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm qua hàng họ nát hết nhưng như thường lệ lại là hàng của HR. Spy bắt buộc phải nặng tay vì HR húng lên không thèm được chấp.
Mấy bác này giỏi thật chứ nát hàng hết rồi mà lần sau lại oánh nát hàng tiếp thì ko biết hàng họ thuộc thể loại gì nữa?????????????????????

Bác Spy suýt chết trở về nên gáy rõ to. Chấp Hr 2-0-2 thì nộp bia cho sớm, đánh ngang vật vã mới thắng séc 5 11-9 thì cậu Rùa thấy thế nào??? :)
Hôm trước bác Spy bị anh Tuấn Anh ở đó nện cho vỡ loa, hôm kia anh trả thù hộ (20 bia) không những không cám ơn mà còn chọc gậy bánh xe nữa là thế nào?

Last edited:

Bình luận từ Facebook