Hangruoi - Mỏ bia lộ thiên

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thách kẹo dám ra sân bác ợ, riêng ai chứ cụ rùa mọc lông mà ọ ọe là cho lên thớt đập chết rang muối ngay.

Giờ thần hồn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Anh cho quả nổ tan cả shop lẫn chủ shop bây giờ!

H3[NA]TEN64

Binh Nhì
Trình độ bác HR oánh cả tranh thủ Huy dao rỷ còn ko ăn được thì đúng là có gặp ae trận sắp tới ko trốn hơi phí, nếu vụ này mà trốn thì bác Tuấn nên phát lệnh truy nã toàn quốc, bắt được treo lên quạt trần bẻ ngược cánh gà ra mới sợ!

Cứ thấy ae ko nói gì là bác HR bia vào gáy loạn xạ, gặp ai cũng đòi đánh nát hàng. Ko xử vụ này giang hồ quả thật rất coi thường!

ơ thế bác Tuấn số 7 là Cớm à bác ? giờ em mới biết !

Drhongson

Đại Tá
Hôm qua lúc 6h trời sập tối một trận cuồng phong nổi lên mây đen kéo đến đen kịt cả bầu trời báo hiệu một điều không hay sẽ xảy ra.
Và đúng như vậy : Huongruoi đã mất hút con mẹ hàng rươi dù trước thề non hẹn biển là đến nộp bia cho Spy.
Theo tin tình báo cho biết thì đêm qua HR đã có mặt tại một địa điểm nhạy cảm không thuộc phạm trù thể thao lành mạnh và có những hành vi mờ ám. Vụ việc còn đang tiếp tục được làm rõ, nếu HR không lên đây giải trình thì rất có thể vụ việc sẽ được phanh phui và thông báo rộng rãi trước công luận. Sau đó vì bất cứ lý do gì HR phải nộp lại đủ số bia đã thách đấu.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm qua lúc 6h trời sập tối một trận cuồng phong nổi lên mây đen kéo đến đen kịt cả bầu trời báo hiệu một điều không hay sẽ xảy ra.
Và đúng như vậy : Huongruoi đã mất hút con mẹ hàng rươi dù trước thề non hẹn biển là đến nộp bia cho Spy.
Theo tin tình báo cho biết thì đêm qua HR đã có mặt tại một địa điểm nhạy cảm không thuộc phạm trù thể thao lành mạnh và có những hành vi mờ ám. Vụ việc còn đang tiếp tục được làm rõ, nếu HR không lên đây giải trình thì rất có thể vụ việc sẽ được phanh phui và thông báo rộng rãi trước công luận. Sau đó vì bất cứ lý do gì HR phải nộp lại đủ số bia đã thách đấu.
Vụ này phải thông tin cho công luận thôi bác ạ ( tuỳ bác thôi). Hôm qua em nghe bác HR gọi đt cho em nghe nhạc ầm ĩ ( thầy giáo ngồi Bar cùng gái đó bác). Em liền nhờ người theo dõi và đã ghi được 1 số tấm hình có giá trị. Bác HR mà k mời Bia + Nhắng em và bác Spy thì vụ này cả nước sẽ biết bác HR là thế nào!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vụ này phải thông tin cho công luận thôi bác ạ ( tuỳ bác thôi). Hôm qua em nghe bác HR gọi đt cho em nghe nhạc ầm ĩ ( thầy giáo ngồi Bar cùng gái đó bác). Em liền nhờ người theo dõi và đã ghi được 1 số tấm hình có giá trị. Bác HR mà k mời Bia + Nhắng em và bác Spy thì vụ này cả nước sẽ biết bác HR là thế nào!!!

Bác nói thế này có khi ae sợ quá trốn mất thì còn bia đâu với nhắng đâu mà oánhc chén!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Buồn vì hôm qua ông Dũng sắt vụn bận việc hiếu nên Hr thiệt hại mất 30 bia, bao nhiêu giận dữ đổ dồn lên các bác có tuổi ở CLB Yên Hòa. 2 bác và trungsay đã phải ợ 15 bia. Bác Huy dao mẻ tưởng là ngon định vào kiếm 10 bia của Hr nhưng đã bị nát hàng, ngồi họp báo còn cay cú!!!!! :)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Buồn vì hôm qua ông Dũng sắt vụn bận việc hiếu nên Hr thiệt hại mất 30 bia, bao nhiêu giận dữ đổ dồn lên các bác có tuổi ở CLB Yên Hòa. 2 bác và trungsay đã phải ợ 15 bia. Bác Huy dao mẻ tưởng là ngon định vào kiếm 10 bia của Hr nhưng đã bị nát hàng, ngồi họp báo còn cay cú!!!!! :)

Bác Spy có ánh mắt nhìn bác HR " tình tứ " quá nhể. Hehe.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
LLTT đợt này chuyên làm "chính sách"!!!! LLTT nát hàng trước TS7 10 bia, thua trungsay 5 bia, thua cậu Tài Đông Anh 5 bia! Dưới đây là những hung thủ của LLTT:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đã dặn bao lần là chụp ảnh thì thay con điện thoại đời ơ kìa đi,bác HR đi Bar đi 4 nhiều mà ko bớt miếng mà chụp cái ảnh cho văn hóa.

kimtuan2312

Thượng Sỹ

Các bác đánh ít bia đi tí và thêm mồi vào chứ bia với lạc thế này dễ đau dạ dày lắm.... he he he....:p

Drhongson

Đại Tá
15 h chiều nay HR sẽ cùng Trung kontum ghé Club TRẦN QUỐC TOẢN giao lưu với Hồ Thiện Vinh , và các thân hữu .
17 h HR sẽ đến ĐẦU MÁY phó hội cùng các bác.

Bình luận từ Facebook