Hangruoi - Mỏ bia lộ thiên

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hr dù sao cũng xứng mặt anh hùng hảo háng chết thì cũng phải chết nơi xa trường còn hơn nhiều đối tượng chuyên ném đá họp chùa.
Riêng vụ Hoà rùa đầu im ỉm đầu quân cho Linh đàm rồi chết dưới chân hai người đẹp của Vitas cũng rất xứng đáng bị giới truyền thông đưa ra mổ xẻ.

E về đây mong gặp bác trận mà bác nghe tiếng đã trốn mất,giờ lại hay theo đuôi mấy phần tử taliban truy sát anh hạng dĩn kể cũng đúng tên bác là tranh thủ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chết vì gái là cái chết thật êm ái và cũng thật tai hại!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hungtq

Administrator
Nộp 30 bia mà vẫn tươi như thắng độ ấy nhỉ
Nể Hạng Ruồi quá cơ :eek:

tegiacmotsung

Trung Sỹ
E về đây mong gặp bác trận mà bác nghe tiếng đã trốn mất,giờ lại hay theo đuôi mấy phần tử taliban truy sát anh hạng dĩn kể cũng đúng tên bác là tranh thủ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chết vì gái là cái chết thật êm ái và cũng thật tai hại!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

A Rùa hồ gươm đợt này lặn ở đâu vậy?

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nếu nói tới cao thủ Hàng rươi trong lang bóng bàn thì ai cũng biết tới anh như 1 định dạng của thần cống vua nộp. Với mức thu nhập cao và ổn định, rất hay cho thí sinh mang tài liệu vào phong thi nên bản chất là rất manh động.

Nghĩ rằng anh sau khi bị nghiệp vụ Tuấn 7 oánh cho tan nát thì anh sẽ điềm đạm nhưng bản chất ko thay đổi mà chỉ biến tự dạng này sang dạng khác, chắc anh phục hồi nhân phẩm xong là chém gió lại vù vù, rằng thì đánh với Tuấn số 7 khó chứ Thắng ủn thì mồi ngon, ko chén hơi phí rồi thì anh đi chuyến này là cát bụi phong trần, rồi thì anh dặn vợ là anh là chiến binh anh chỉ chết ở sa trường chứ ko ko chết trên giường của mỹ nhân, rồi thì a nếu hôm nay trên đường đời anh vấp ngã, xin vợ hiền cứ đá nát mặt anh...

Nói chung là nghe xong thì LLTT đã muốn cho anh đi về nơi xa lắm rồi, mặc dù cái dáng vẻ sáng ăn lòng xe điếu vẫn còn đó, được ae động viên khích lệ, cao thủ Tuấn số 7 ngồi ngoài vừa chén xong nhưng giọng cũng trắc ẩn mong anh sẽ thắng trận này để bù đắp tinh thần nhưng mà ở tình huống này có Hoa đà bó tay bởi ca này phải cho nộp mới nhớ đời.

Vừa vào anh dẫn ngay 1-0 rồi loa đài lại rộn ràng, nghe tức cái nhĩ khiến lòng ko kìm nổi, như hóa thú để rồi anh lại tay gạt nước mắt tay lôi ví tiền!:cool:

tuấn số 7

Thiếu Uý

Cả mấy dáng trong này đều là dáng nộp cả đấy!

Vụ này k xử k được rồi bác Huy ơi. Em đề xuất làm trận vòng tròn 4 người. Riêng bác HR do sợ nộp nên em liều mình xin chấp 2-0-2 cho trận đấu xảy ra chứ cứ để loa đài rỉ kêu nhức tai quá!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nộp 30 bia mà vẫn tươi như thắng độ ấy nhỉ
Nể Hạng Ruồi quá cơ :eek:

Hôm qua sau khi bác thua em. Em chỉ mong bác thắng LLTT vì ai mà bị nộp cả 3 trận kể cũng buồn. Bác dẫn điểm nhiều thế mà toàn thua lại. 8-5 thua 11-8. Phí quá. Bác côa lên, em luôn cổ động viên bác!

tuấn số 7

Thiếu Uý

Không biết sức khoẻ bác Rùa thế nào rồi nhỉ??? Em nghĩ trận vòng tròn Spy- Ruahoguom- T7 hay đó bác??? Xin mời bác Rùa vào chén Bia do em mời!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau khi nhìn thấy bác Hàng rươi bị bức tử thì cao thủ Tuấn 7 cũng rục rịch vào sân, có vẻ vừa ngồi ngoài cổ vũ xong mà kết quả ko như ý nên bồn chồn lộ ra dáng nhưng lúc này trách nhiệm người cầm súng cũng thấy ko vững tâm vì nhìn cái chết thảm thiết quá . Sự lo lắng còn đó và chỉ khí được Vô địch xóm đứng cửa 50k( Con này mới thua LLTT 150k nên tính cửa gỡ gạc) mới giải thoát khỏi tâm trạng.

Bước vào sàn đấu mà lòng hoang mang cực độ bởi chiêu thức của LLTT biến hóa khôn lường, cài phải gài trái, công thủ toàn diện gò gài lại lung tung khiến cho cao thủ Tuấn số 7 ko ọ ọe câu gì, thỉnh thoảng zee khẽ lên 1 hồi đễ gió trong lòng vơi đi. Vô địch xóm tiếc 50k mê liên tục nhẩy vào nhắc bài, 2 thầy Hàng rươi và Viện nhân văn thây vậy nhưng làm ngơ, mặc dù LLTT bao lần khuyên can rằng ko nhắc bài và đem tài liệu vào phòng thi, nhưng 2 thầy ăn tiền của trò nhiều cứ bơ lác, bảo sao LLTT oánh cho ợ bia ra là đúng!

Nhưng rồi con đường bằng lòng cũng trải ra trước mắt, mọi điều mà cao thủ Tuấn số 7 còn lại vẫn chỉ là Tôi muốn ... bạn hãy dũng cảm nói lên ước mơ của mình. Tháng 7 là tháng chính sách nhưng có lẽ chưa phải ngày. BiaBiaBiaBiaBia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cũng rất lâu rồi kể từ hồi ấy được uống bia cùng với ae mà ko lo thanh toán, đao kiếm quả thật vô tình.Cuộc chiến đẫm máu để rồi các anh đều bằng lòng ra về lòng ôm mối căm hờn, bữa nào cũng tiền rơi nước mắt chẩy , trong lòng đầy chua xót.

Sáng ngày ra cưỡi con Innova phi vào quán dọa nạt, chiều tối zông thẳng mất tích ae ko kịp lưu lại hình ảnh người thầy gương mẫu, chỉ còn lại con của người chiến sĩ ấy trên đại lộ bằng lòng

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Không biết sức khoẻ bác Rùa thế nào rồi nhỉ??? Em nghĩ trận vòng tròn Spy- Ruahoguom- T7 hay đó bác??? Xin mời bác Rùa vào chén Bia do em mời!!!

Thách kẹo dám ra sân bác ợ, riêng ai chứ cụ rùa mọc lông mà ọ ọe là cho lên thớt đập chết rang muối ngay.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Sau khi nhìn thấy bác Hàng rươi bị bức tử thì cao thủ Tuấn 7 cũng rục rịch vào sân, có vẻ vừa ngồi ngoài cổ vũ xong mà kết quả ko như ý nên bồn chồn lộ ra dáng nhưng lúc này trách nhiệm người cầm súng cũng thấy ko vững tâm vì nhìn cái chết thảm thiết quá . Sự lo lắng còn đó và chỉ khí được Vô địch xóm đứng cửa 50k( Con này mới thua LLTT 150k nên tính cửa gỡ gạc) mới giải thoát khỏi tâm trạng.

Bước vào sàn đấu mà lòng hoang mang cực độ bởi chiêu thức của LLTT biến hóa khôn lường, cài phải gài trái, công thủ toàn diện gò gài lại lung tung khiến cho cao thủ Tuấn số 7 ko ọ ọe câu gì, thỉnh thoảng zee khẽ lên 1 hồi đễ gió trong lòng vơi đi. Vô địch xóm tiếc 50k mê liên tục nhẩy vào nhắc bài, 2 thầy Hàng rươi và Viện nhân văn thây vậy nhưng làm ngơ, mặc dù LLTT bao lần khuyên can rằng ko nhắc bài và đem tài liệu vào phòng thi, nhưng 2 thầy ăn tiền của trò nhiều cứ bơ lác, bảo sao LLTT oánh cho ợ bia ra là đúng!
Nhưng rồi con đường bằng lòng cũng trải ra trước mắt, mọi điều mà cao thủ Tuấn số 7 còn lại vẫn chỉ là Tôi muốn ... bạn hãy dũng cảm nói lên ước mơ của mình. Tháng 7 là tháng chính sách nhưng có lẽ chưa phải ngày. BiaBiaBiaBiaBia

Nghe họp kinh đấy! Quả này k cho tan nát kể hơi phí.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nghe họp kinh đấy! Quả này k cho tan nát kể hơi phí.

Bác cứ dũng cảm nói lên ước mơ của mình, chơi với Trúc ỉn nhiều bác sẽ thấy ước mơ luôn đẹp, bởi ko bao giờ ước mơ là sự thật được.. Nên con người ko sinh phiền não, khi mơ ko bị hóa thú, ko sinh sự với ai. Nên cứ mơ thôi bác, còn tháng tháng phế 300k là được quá, nhiều quá lạm phát mất!

Ruahoguom

Thiếu Uý

Anh ko thích vòng tròn.Cứ gặp riêng mà chén thôi!
Thắng ủn thì anh kho Tàu nhiều rồi nên hơi chán.
Bác Spy thì từ ngày mẻ dao nên chăn gà thịt ruồi thôi.
Còn chú thì cẩn thận!Giang hồ hiểm ác,manh động la tự sát đó chú Tseven à!Mà chú béo thêm tý nữa đã vì anh đang muối ít củ kiệu ăn vơí thịt kho Tàu cho đỡ ngấy!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook