Hangruoi giao lưu bóng bàn tại CLB Bảo Việt - TP. Điện Biên tháng 2/2012

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đây là những hình ảnh Hangruoi giao lưu bóng bàn tại CLB Bảo Việt - TP. Điện Biên tháng 2/2012 (up lại) để anh em có thêm thông tin. Bây giờ TP đã có thêm CLB mới rồi.

Hình ảnh trao cờ diễn đàn bongban.org:

Nữ vô địch tỉnh 2012:

Bàn đánh ở bên ngoài trời:

Hr giao lưu với anh HoaDB:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Một số hình ảnh tiếp theo, anh Hòa chú thích giúp em với rồi em edit lại.

Anh Phùng công an:

Bác Nguyệt - rất đam mê bóng bàn và là người khởi xướng phong trào bóng bàn Điện Biên:

Màn họp báo, thường là không tránh khỏi của dân bóng bàn:

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thành Bản Phủ, nơi thờ ông Hoàng Công Chất (1739-1769) - quê ở Vũ Thư - Thái Bình.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thăm tượng đài Chiến Thắng được đặt trên đồi D1 với chất lượng thi công đầy tai tiếng. Bề mặt bức tượng này được phủ bằng lớp đồng nhưng bằng mắt thường cũng nhìn rõ chỗ bị nứt, rạn, rỉ trên tượng.

HoaDB

Trung Sỹ
Trân trọng cám ơn hạng ruồi đã dày công sưu tập và giới thiệu hình ảnh về mảnh đất, Lịch sử, Văn hóa, Thiên nhiên, con người Điện Biên trên Diễn dàn này.
Để bổ sung cho đề tài này đề nghị anh em BBàn sưu tập và đưa thêm hình ảnh về thiên nhiên, con người....đặc trưng của Điện Biên. Thank

Last edited:

HoaDB

Trung Sỹ
Đính Chính Thông tin về bác Nguyệt:
Bác Nguyệt là người ham mê và nhiệt tình với Phong trào Bàn Điện Biên là rất đúng. Song để nói Bác là khởi xướng phong trào thì xin phép hangruoi được đinh chính lại thông tin như sau:
Bác Nguyệt và anh Cường (nay đã chuyển về Hà Nội) là người có công đầu thành lập Câu lạc bộ 26 tiền thân các CLB sau này tách ra (trước đây khỏang 4 năm anh em không sinh hoạt theo CLB - chủ yếu tiện, vui đâu chầu đấy nhưng phong trào có thể nói rộng hơn cả bây giờ)
Gạo cội, cây đa cây đề của BB Điện Biên (Lai Châu cũ) phải nói đến những người như Bác Thuận, bác Sính... Anh Nguyệt thâm niên và thành tích còn rất khiêm tốn chưa thể so với 2 Bác nói trên và cả với 1 số người còn đang chơi hiện nay như: anh Tuấn,Thương, Hải, Hưng, Phòng, Lượng.

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Đính Chính Thông tin về bác Nguyệt:
Bác Nguyệt là người ham mê và nhiệt tình với Phong trào Bàn Điện Biên là rất đúng. Song để nói Bác là khởi xướng phong trào thì xin phép hangruoi được đinh chính lại thông tin như sau:
Bác Nguyệt và anh Cường (nay đã chuyển về Hà Nội) là người có công đầu thành lập Câu lạc bộ 26 tiền thân các CLB sau này tách ra (trước đây khỏang 4 năm anh em không sinh hoạt theo CLB - chủ yếu tiện, vui đâu chầu đấy nhưng phong trào có thể nói rộng hơn cả bây giờ)
Gạo cội, cây đa cây đề của BB Điện Biên (Lai Châu cũ) phải nói đến những người như Bác Thuận, bác Sính... Anh Nguyệt thâm niên và thành tích còn rất khiêm tốn chưa thể so với 2 Bác nói trên và cả với 1 số người còn đang chơi hiện nay như: anh Tuấn,Thương, Hải, Hưng, Phòng, Lượng.

Hy vọng phong trào bóng bàn Điện Biên phát triển hơn nữa! Mong sao Hr có điều kiện để sớm trở lại ĐB.

Bình luận từ Facebook