Hàng khủng ZHANG JIKE SZLC đã cập bến LÀO CAI.

Doublejoy2013

Binh Nhì
Muộn Hơn so với dự kiến 2 ngày, hôm nay 19/10/2013 hàng khủng ZHANG JIKE SUPER ZLC đã cập bến lào cai.
Hơn 2 tháng đặt hàng em Zhang jike SZLC đã bay thẳng từ TOKYO về VN. :zingme43:
Sẽ có một vài hình ảnh đầu tiên để cho anh em BB lào cai chiêm ngưỡng hihihi :zingme29:

Last edited:

magi

Binh Nhì
Ở HN em thấy Hiếu đen dùng cả 2 tháng nay rồi. Thấy cúng đẹp và Hiếu đen nói kiểm soát tốt hơn Amu và Timoboll ZLC.

Doublejoy2013

Binh Nhì
HN thì nhiều người có lắm không đếm hết đâu, còn ở LC thì chắc rất ít người chơi cây này vì mới ra lò được có vài tháng thôi à.
Không biết đánh em Zjk szlc này như thế nào đây?
:zingme12:

tosiosHD

Đại Tá
Chỉ là 1 cái cốt vợt thôi mà, có gì ghê gớm lắm đâu? Tưởng Jang jike đến Lào Cai chứ cốt vợt Zjk đến Lào Cai thì bình thường thôi mà!!!

Doublejoy2013

Binh Nhì
Trời tận BY cơ à, tiếc quá giá như ở TP Lào Cai đến mượn thử cảm giác mà biết đường mua mút.
Bác nào chơi cây này rồi cho xìn vài lời chia sẻ với nhé?

thaythuydn

Đại Tá
Trời tận BY cơ à, tiếc quá giá như ở TP Lào Cai đến mượn thử cảm giác mà biết đường mua mút.
Bác nào chơi cây này rồi cho xìn vài lời chia sẻ với nhé?[/QUOTECo
Cốt ZJK SUPER zlc tốc độ bung hơn cốt ZJK zlc(không có SUPER) 10 vs 8.Cảm giác tuyệt vời.Đánh siêu cốt này vài ngày là không thích cầm SARDIUS nửa trừ ĐỘI TUYỂN BB Việt nam là vẩn thích SARDIUS hơn Zhang jike SuperZLC mà thôi.Hehehe

Doublejoy2013

Binh Nhì
Mua từ Tokyo giá có rẻ hơn mua ở VN không??Combo nên dùng Ten 64 FH,Ten 05 hoặc 05 FX BH.

Không rẻ hơn tý nào cả, nhìn trên mạng sao rẻ thế, khi đến tận nơi mua hàng thì nhận được báo giá còn khủng hơn 7trieu. Cô bạn mình nói thế!" kỳ quá"
-> chốt hạ là khi mua về đến VN thì em ZJK SZLC này chỉ đc cái mác là hàng bên JAPAN thôi, chứ giá của cây này đến tay mình là gần 8 củ rồi.

Doublejoy2013

Binh Nhì
Cốt ZJK SUPER zlc tốc độ bung hơn cốt ZJK zlc(không có SUPER) 10 vs 8.Cảm giác tuyệt vời.Đánh siêu cốt này vài ngày là không thích cầm SARDIUS nửa trừ ĐỘI TUYỂN BB Việt nam là vẩn thích SARDIUS hơn Zhang jike SuperZLC mà thôi.Hehehe[/QUOTE]
-----------------------------------------------------------------------------------
Cây Đại thụ của BB Đà nẵng hôm nay lạc vào cả BOX Lào Cai cơ à?
Nghe chú nói cây Zjk szlc này hay quá mà cháu sướng run hết cả người lên rồi. Không biết trình BB gà như cháu có lên đc 4 -> 5 bóng không chú nhỉ :zingme39: :zingme18: hahaha.
Không biết đánh có hay lên không, nhưng cầm e "Zhang jike super Zlc" là sướng cái đã!!!
Chúc chú luôn mạnh khỏe.:zingme40:

Doublejoy2013

Binh Nhì
Trời ơi, thất Vọng cho cây vợt đình đám ZHANG JIKE SUPER ZLC(Fh&Bh: ten 05fx)
- cũng không thấy hơn TIMO BOLL ZLC là mấy.
- Thủ/ cắt thủ ÊM hơn TIMO Boll Zlc /cảm giác bóng ăn vào vợt hơn.
- Đúng là giang hồ đồn rằng giật xoáy hơn TM Boll zlc.
- NHƯNG CÓ ĐIỀU ĐẶC BIỆT MÀ MÌNH CHƯA CẢM NHẬN RÕ là hình như những cú giật của ZJK SZLC bóng đi hơi LIỆNG, làm đối phương hơi khó chịu.
- Tốc độ thì chỉ như TM Boll Zlc lên không thể bằng Amunat được.
@ -> sau 12 ngày chơi với em ZJK SZLC CŨNG KHÔNG PHẢI LÀ NHIỀU nhưng thế là đã đủ đối với mình, lên mình vẫn cứ SD em TM Boll Zlc đồng thời cất em ZJK SZLC vào tủ để dành(vì mua được đời đầu).

thaythuydn

Đại Tá
Cốt ZJK SUPER zlc tốc độ bung hơn cốt ZJK zlc(không có SUPER) 10 vs 8.Cảm giác tuyệt vời.Đánh siêu cốt này vài ngày là không thích cầm SARDIUS nửa trừ ĐỘI TUYỂN BB Việt nam là vẩn thích SARDIUS hơn Zhang jike SuperZLC mà thôi.Hehehe
-----------------------------------------------------------------------------------
Cây Đại thụ của BB Đà nẵng hôm nay lạc vào cả BOX Lào Cai cơ à?
Nghe chú nói cây Zjk szlc này hay quá mà cháu sướng run hết cả người lên rồi. Không biết trình BB gà như cháu có lên đc 4 -> 5 bóng không chú nhỉ :zingme39: :zingme18: hahaha.
Không biết đánh có hay lên không, nhưng cầm e "Zhang jike super Zlc" là sướng cái đã!!!
Chúc chú luôn mạnh khỏe.:zingme40:[/QUOTE
Cám ơn bạn đả nhận ra mình.Hiện nay ở Đà nẳng vẩn chỉ một cây ZJK SuperZLC mà thôi.Dân chơi BB Đà nẳng khá giả nhưng không chịu chơi.Mình có thắc mắc vì sao bạn dùng siêu cốt mà BH chơi mặt GHÉP 729 FX???.Nếu bạn muốn mềm thi chơi Blue Fire M2 -M3 bên BH,giật xoáy vòng cung CAO,bóng qua lại đều lắm.Hiện tại mua 1 Blue Fire được khuyến mải một áo Donic.Mình mong một ngày được thư thả đi một vòng từ Lào cai vùng địa đầu đến tận Cà mâu,Minh hải.Thăm đất nước và giao lưu gặp gở anh em bóng bàn.Mình muốn leo lên nhửng đỉnh núi cao của miền Bắc và bơi trên nhửng con sông dài của miền Nam.Tối nay mình sẻ vào youtube xem TP Lào cai của các bạn.

thaythuydn

Đại Tá
Trời ơi, thất Vọng cho cây vợt đình đám ZHANG JIKE SUPER ZLC(Fh&Bh: ten 05fx)
- cũng không thấy hơn TIMO BOLL ZLC là mấy.
- Thủ/ cắt thủ ÊM hơn TIMO Boll Zlc /cảm giác bóng ăn vào vợt hơn.
- Đúng là giang hồ đồn rằng giật xoáy hơn TM Boll zlc.
- NHƯNG CÓ ĐIỀU ĐẶC BIỆT MÀ MÌNH CHƯA CẢM NHẬN RÕ là hình như những cú giật của ZJK SZLC bóng đi hơi LIỆNG, làm đối phương hơi khó chịu.
- Tốc độ thì chỉ như TM Boll Zlc lên không thể bằng Amunat được.
@ -> sau 12 ngày chơi với em ZJK SZLC CŨNG KHÔNG PHẢI LÀ NHIỀU nhưng thế là đã đủ đối với mình, lên mình vẫn cứ SD em TM Boll Zlc đồng thời cất em ZJK SZLC vào tủ để dành(vì mua được đời đầu).
Cảm giác đầu tiên của mình củng giống như bạn.Lúc đó mình thấy nó còn tệ hơn cây vợt ACT của An còi nửa !!??Nhưng về sau càng đánh càng thấy êm tay ,mê mẩn."Lạc giửa vùng êm chẳng bến bờ..."

Doublejoy2013

Binh Nhì
[/QUOTE
Cám ơn bạn đả nhận ra mình.Hiện nay ở Đà nẳng vẩn chỉ một cây ZJK SuperZLC mà thôi.Dân chơi BB Đà nẳng khá giả nhưng không chịu chơi.Mình có thắc mắc vì sao bạn dùng siêu cốt mà BH chơi mặt GHÉP 729 FX???.Nếu bạn muốn mềm thi chơi Blue Fire M2 -M3 bên BH,giật xoáy vòng cung CAO,bóng qua lại đều lắm.Hiện tại mua 1 Blue Fire được khuyến mải một áo Donic.Mình mong một ngày được thư thả đi một vòng từ Lào cai vùng địa đầu đến tận Cà mâu,Minh hải.Thăm đất nước và giao lưu gặp gở anh em bóng bàn.Mình muốn leo lên nhửng đỉnh núi cao của miền Bắc và bơi trên nhửng con sông dài của miền Nam.Tối nay mình sẻ vào youtube xem TP Lào cai của các bạn.[/QUOTE]

Rất vui khi được đón tiếp chú trên mảnh đất nắng thì cháy mà rét thì buốt này. CHÚ SẼ THÍCH!!!
Cháu đang đánh zjk szlc với hai mặt ten 05fx chú ạ, còn mặt Ghép 729fx ở chữ ký của cháu cho vui thôi.
DO ĐÁNH KHÔNG HAY LÊN LẤY VŨ KHÍ HẠNG NẶNG ĐỂ BÙ PHẦN NÀO ĐIỂM YẾU CỦA MÌNH CHÚ Ạ

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
[/QUOTE
Cám ơn bạn đả nhận ra mình.Hiện nay ở Đà nẳng vẩn chỉ một cây ZJK SuperZLC mà thôi.Dân chơi BB Đà nẳng khá giả nhưng không chịu chơi.Mình có thắc mắc vì sao bạn dùng siêu cốt mà BH chơi mặt GHÉP 729 FX???.Nếu bạn muốn mềm thi chơi Blue Fire M2 -M3 bên BH,giật xoáy vòng cung CAO,bóng qua lại đều lắm.Hiện tại mua 1 Blue Fire được khuyến mải một áo Donic.Mình mong một ngày được thư thả đi một vòng từ Lào cai vùng địa đầu đến tận Cà mâu,Minh hải.Thăm đất nước và giao lưu gặp gở anh em bóng bàn.Mình muốn leo lên nhửng đỉnh núi cao của miền Bắc và bơi trên nhửng con sông dài của miền Nam.Tối nay mình sẻ vào youtube xem TP Lào cai của các bạn.

Rất vui khi được đón tiếp chú trên mảnh đất nắng thì cháy mà rét thì buốt này. CHÚ SẼ THÍCH!!!����
Cháu đang đánh zjk szlc với hai mặt ten 05fx chú ạ, còn mặt Ghép 729fx ở chữ ký của cháu cho vui thôi.
DO ĐÁNH KHÔNG HAY LÊN LẤY VŨ KHÍ HẠNG NẶNG ĐỂ BÙ PHẦN NÀO ĐIỂM YẾU CỦA MÌNH CHÚ Ạ��[/QUOTE]
Xin bạn cho biết VÌ SAO bạn chọn Tenergy 05 FH và 05 FX BH THAY VÌ 64 FH và 64 FX.cám ơn.

Doublejoy2013

Binh Nhì
Thaythuydn
Xin bạn cho biết VÌ SAO bạn chọn Tenergy 05 FH và 05 FX BH THAY VÌ 64 FH và 64 FX.cám ơn.

Cảm giác của cháu thấy đánh fh với ten05 gần bàn hoặc gần lưới Xoáy và bắn hơn so với ten 64 & 64 fx chú ạ.
Cháu thấy Cốt ZJK SZLC bên Fh nếu là giơ giật thì nên đánh với ten 64fx chứ ko lên kết hợp với ten 64.
Đó là cảm giác của cháu khi đánh ZJK SZLC với những em TEN này.

hadinhclub

Thượng Sỹ
Hiểu lầm, hiểu lầm: mình ko có ý khoe của đâu chỉ là giây phút hồi hộp khi được cầm em chân dài này thôi.
Cùng chung niềm vui với bạn,1 cây vợt phiên bản mới nhất,giá cao hơn hẳn so với mặt bằng chung của cốt vợt các hãng mà rất nhanh đã phổ cập đến ae bóng bàn các tỉnh thành ngoài trung tâm cả nước thì nền bb VN nhất định sẽ phát triển.

Bình luận từ Facebook