Hải-Phòng.Premiership.........Chung tay xây dựng.

dung.vima

Moderator
Bạn Hải Phòng. Premership có ý tưởng rất hay và tốt đẹp. Bạn vui lòng cho biết tên tuổi và số điện thoại liên lạc để anh em còn "chung sức xây dựng". Dù sao 1 người có "tên tuổi" thực sự, nói sẽ có sức thuyết phục và đáng tin cậy hơn so với 1 nick khá ảo trên diễn đàn. Hiện nay có nhiều anh em cảm thấy thích thú vì ý tưởng này, nhưng kô ít người cho rằng đây chỉ là 1 trò đùa ác ý của " hội những người thích đùa dai" và họ tỏ ra nghi ngờ về bạn. Mong bạn đưa ra đôi ba thông tin đáng tin cậy hơn....

Anh có biết ai ở Hải Phòng tên là Nhã phọt phẹt & anh Việt bị cận không :D

bantaylua

Đại Uý
Trước hết, chúng tôi xin chân thành cám ơn sự góp ý của bạn. Nick Hải-Phòng.Premiership là 1 nick do chúng tôi lập nên để cho Ban Tổ Chức thuận tiện trong việc thông tin lên Diễn Đàn Bóng Bàn Việt Nam. Hiện nay chúng tôi đang hoàn thiện các khâu trong quá trình tổ chức.chỉ trong tuần này BTC chúng tôi sẽ công bố chính thức Điều lệ Giải HP PRE 2014, Thành phần BTC, thời gian và địa điểm đăng ký. Trong quá trình chuẩn bị còn nhiều thiếu sót, mong bạn bỏ qua. Dù giải đấu có diễn ra được hay không, thì chúng tôi tin rằng tất cả những thông tin, lộ trình đang thực hiện cũng sẽ đóng góp 1 phần nào đó cho quá trình phát triển phong trào Bóng bàn của TP HẢI PHÒNG. xin cám ơn.
Trước hết, chúng tôi xin chân thành cám ơn sự góp ý của bạn. Nick Hải-Phòng.Premiership là 1 nick do chúng tôi lập nên để cho Ban Tổ Chức thuận tiện trong việc thông tin lên Diễn Đàn Bóng Bàn Việt Nam. Hiện nay chúng tôi đang hoàn thiện các khâu trong quá trình tổ chức.chỉ trong tuần này BTC chúng tôi sẽ công bố chính thức Điều lệ Giải HP PRE 2014, Thành phần BTC, thời gian và địa điểm đăng ký. Trong quá trình chuẩn bị còn nhiều thiếu sót, mong bạn bỏ qua. Dù giải đấu có diễn ra được hay không, thì chúng tôi tin rằng tất cả những thông tin, lộ trình đang thực hiện cũng sẽ đóng góp 1 phần nào đó cho quá trình phát triển phong trào Bóng bàn của TP HẢI PHÒNG. xin cám ơn.
Ông bạn này đang né tránh câu hỏi của mình à? Xin hỏi lại: "Bạn tên là gì?" " số điện thoại?" Và bây giờ mình thêm câu hỏi, bạn vui lòng công khai "chúng tôi-Ban tổ chức" là những ai? Vì mình đã trao đổi với Namhao để hỏi về những người uy tín, có chức trách thuộc liên đoàn BB thành phố HP thì được biết họ chưa được biết về chương trình thi đấu premership này. Vậy phải chăng topic này bạn đưa ra chỉ để "chém gió cho vui" ?
Bạn đã lường trước được để tổ chức được preemership cần những gì, và thực hiện như thế nào chưa? Nếu đây chỉ là 1 ý tưởng nảy sinh từ phía 1 cá nhân bạn, hoặc nhóm của bạn sau 1 cuộc nhậu bia, cao hứng quá mà "vẽ" ra cho vui thì thật là...

Các a e tỉnh khác sẽ nhìn HP với con mắt thế nào?
Ai đó từng nói: người chơi bb Hp có thể chơi bb chưa hay, nói chưa giỏi nhưng làm thì phải thật. (Dịch nghĩa: tránh nói phét!). Hề.
Đang đợi hồi âm của cao thủ.

dung.vima

Moderator
Ông bạn này đang né tránh câu hỏi của mình à? Xin hỏi lại: "Bạn tên là gì?" " số điện thoại?" Và bây giờ mình thêm câu hỏi, bạn vui lòng công khai "chúng tôi-Ban tổ chức" là những ai? Vì mình đã trao đổi với Namhao để hỏi về những người uy tín, có chức trách thuộc liên đoàn BB thành phố HP thì được biết họ chưa được biết về chương trình thi đấu premership này. Vậy phải chăng topic này bạn đưa ra chỉ để "chém gió cho vui" ?
Bạn đã lường trước được để tổ chức được preemership cần những gì, và thực hiện như thế nào chưa? Nếu đây chỉ là 1 ý tưởng nảy sinh từ phía 1 cá nhân bạn, hoặc nhóm của bạn sau 1 cuộc nhậu bia, cao hứng quá mà "vẽ" ra cho vui thì thật là...

Ai đó từng nói: người chơi bb Hp có thể chơi bb chưa hay, nói chưa giỏi nhưng làm thì phải thật. (Dịch nghĩa: tránh nói phét!). Hề.

Bác Thức đúng là bên giáo viên. Ngôn từ hùng hồn hoành tráng quá :)

Em cũng đã gặp trực tiếp 2 người đang giữ nick Haiphong - Premiership này. Là anh Nhã - GoogleSport & anh Việt trước sống ở HN từng tham gia nhiều mua HN Pre, nay xuống HP làm việc và sinh sống nên có ý định hợp tác để tổ chức cho giải.

PremierHP thì em và anh Nam đã có ý tưởng từ lâu. Cũng muốn thông qua Liên đoàn BBHP để đứng ra tổ chức. Như thế giải sẽ Chính thống - Uy tín hơn. Tuy nhiên thực trạng Liên đoàn BBHP tnao, Ban chấp hành tnao thì chắc anh cũng rõ. Việc Liên đoàn đứng ra tổ chức là không khả thi.

Do đó, một vài anh em tâm huyết ngọn cờ đầu như anh Việt và anh Nhã muốn đứng ra tổ chức giải đó anh :)

@vietcan , @malong85_hp thấy chưa , rõ ràng là công tác tuyên truyền chưa được sát sao quần chúng nhé :)

Khi nào chúng tôi chính thức thông báo điều lệ giải HP pre thì chắc bạn sẽ không còn hoài nghi nữa nhé.
chúng tôi làm những điều này vì 1 cộng đồng nên không có gì phải né tránh cả.những topic chúng tôi đưa nên là nhằm mục đích thu thập thông tin để phục vụ cho giải đấu.
bản thân tôi đã chuẩn bị tâm lý cho mọi sự chất vấn, nhưng khi chính thức bắt đầu.còn giờ thì việc chúng tôi làm thì chúng tôi vẫn phải làm thôi. chúng tôi là những tổ chức , cá nhân không hề liên quan đến Liên Đoàn bạn nhé.
trước đây Ban Quản Trị Diễn Đàn BB VN cũng âm thâm làm công tác chuẩn bị, đâu có phải giải thích với ai. nếu bạn không tin thì có thể điện trưc tiếp cho Thuận ADMIN, ở đây chúng tôi tổ chức theo Diễn đàn nên chung tôi đã xin phép bên Diễn Đàn
điều thiết thực nhất là bạn hãy giúp chúng tôi, nếu bạn thục sự quan tâm đến phong trào chung.xin cám ơn

Last edited:
Bác Thức đúng là bên giáo viên. Ngôn từ hùng hồn hoành tráng quá :)

Em cũng đã gặp trực tiếp 2 người đang giữ nick Haiphong - Premiership này. Là anh Nhã - GoogleSport & anh Việt trước sống ở HN từng tham gia nhiều mua HN Pre, nay xuống HP làm việc và sinh sống nên có ý định hợp tác để tổ chức cho giải.

PremierHP thì em và anh Nam đã có ý tưởng từ lâu. Cũng muốn thông qua Liên đoàn BBHP để đứng ra tổ chức. Như thế giải sẽ Chính thống - Uy tín hơn. Tuy nhiên thực trạng Liên đoàn BBHP tnao, Ban chấp hành tnao thì chắc anh cũng rõ. Việc Liên đoàn đứng ra tổ chức là không khả thi.

Do đó, một vài anh em tâm huyết ngọn cờ đầu như anh Việt và anh Nhã muốn đứng ra tổ chức giải đó anh :)

[USER=4603]@vietcan[/USER] , @malong85_hp thấy chưa , rõ ràng là công tác tuyên truyền chưa được sát sao quần chúng nhé :)
Dũng ạ.Đầu việc cho HP pre rất nhiều,a phải ưu tiên cho những việc chung trước đã.còn những câu hỏi mang tính cá nhân thì tạm thời cho a khất nhé. chúng ta không thể nào chiều lòng hết mọi người đâu. chúng ta thấy đúng và cần thiết phải làm thì chúng ta làm thôi
HN pre đã trải qua 7 mùa, nhưng năm nay cũng mới cộng tác với Sở VHTT&DL e nhé. a cũng đã làm việc với bên Sở HP, nhưng tín hiệu là ko khả quan lắm đâu. nên chung ta đừng trông đợi vào cái "chính thống", hãy tự chúng ta xây dựng cho sân chơi của chúng ta thôi e.

Last edited:

dung.vima

Moderator
Dũng ạ.Đầu việc cho HP pre rất nhiều,a phải ưu tiên cho những việc chung trước đã.còn những câu hỏi mang tính cá nhân thì tạm thời cho a khất nhé. chúng ta không thể nào chiều lòng hết mọi người đâu. chúng ta thấy đúng và cần thiết phải làm thì chúng ta làm thôi
HN pre đã trải qua 7 mùa, nhưng năm nay cũng mới cộng tác với Sở VHTT&DL e nhé. a cũng đã làm việc với bên Sở HP, nhưng tín hiệu là ko khả quan lắm đâu. nên chung ta đừng trông đợi vào cái "chính thống", hãy tự chúng ta xây dựng cho sân chơi của chúng ta thôi e.

Em chẳng quan trọng cái chính thống đâu. Không nói đâu xa chỉ gần nhìn gương của bầu Đức xây dựng tuyển u19 chất lượng ntnao. Quan trọng là chất lượng và thành công của giải đấu

haigian

Binh Nhì
Ủng hộ nhiệt tình cách nghĩ và làm tích cực, hãy đóng góp ý kiến tích cực của mình để có thể thành lập, tổ chức và sớm đưa Hải phòng Premiership là một sân chơi lành mạnh cho các VĐV pingpong đất Cảng như slogan cua bongban.org và chủ đề của topic này
"... đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta mà tự hỏi ta đã làm gì cho tổ quốc hôm nay..."

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Ủng hộ sự tự tin ,quyết tâm của BTC.

1 - Bắc Ninh làm thành công giải pre lúc đầu còn không bằng Hải Phòng.
2 - Giải diễn đàn đúng như bạn nói là giải anh em tự làm thôi, việc của Liên Đoàn hay TT thể thao thành phố cao hơn nữa là Sở VHTT là các giải chính thống.
3 - Giải này mục đích là tạo sự liên kết giữa các VĐV - người chơi bóng bàn phong trào gần nhau hơn.
4 - Giải này nhằm mục đích nâng cao trình độ của các VĐV còn yếu.
5 - Lôi kéo thêm nhiều người đến với bóng bàn
6 - ...
7 - Khuyến khích các VĐV, người hâm mộ hoạt động thể thao có sinh hoạt có tổ chức.
8 - Nâng cao ý thức hỏi hỏi, chơi, sinh hoạt, giao lưu,...
9 - ....

Nên cần những người có tâm, dám làm, hành động lời nói ! Chúc Hải Phòng sớm ra nhập premiership ! Các bạn đang đi đúng hướng ! Bóng bàn Hải Phòng chắc chắn mạnh hơn Bắc Ninh đó !

Bình luận từ Facebook