Hải Dương.Topic Giao Lưu,Mời đấu...Hẹn hò...

HAIGIAY

Binh Nhì
Đây là topic hẹn hò giao lưu,thách đấu trên mọi miền mời Anh Em vào tham gia.
Em hay ham của lạ,nên bóng bàn cũng rất thích giao lưu với các Bác lạ,em rất mong dc giao lưu với các Bác ngoài Tỉnh như
Bác Hồng Sơn,Bác Người thích bóng bàn,Bác ThayThuy ĐN......v.v.mong có lần được phục vụ các Bác.

Last edited:

Pằng A Chíu

Trung Sỹ
Mình hay ham của lạ,nên bóng bàn cũng rất thích giao lưu với các Bác lạ,em rất mong dc giao lưu với các Bác ngoài Tỉnh như
Bác Hồng Sơn,Bác Người thích bóng bàn,Bác ThayThuy ĐN......v.v.mong có lần được phục vụ các Bác.

Bác này giống mình rất thích của lạ :cool: Bóng bàn thì trình GÀ CON nhưng các bác cao thủ về Hải Dương quê ta thì em xin chân phục vụ nước non nhiệt tình luôn. Chân thành mời anh em mọi miền Tổ Quốc về HD giao lưu để anh em HD học hỏi thêm.

meoden82

Thượng Sỹ
hiện nay có sới Hưng KĐ mới mở ở HN, hy vọng có khá nhiều cao thủ tập luyện ở đây, a e HD cố gắng đi xa để giao lưu. HN là đất :" Long Hổ tranh hùng" tứ phương tụ hội, chắc cũng làm thỏa mãn ae HD.

Drhongson

Đại Tá
Em hay ham của lạ,nên bóng bàn cũng rất thích giao lưu với các Bác lạ,em rất mong dc giao lưu với các Bác ngoài Tỉnh như
Có dịp mình sẽ về thăm Hải dương , 1 vùng đất thánh bóng bàn VN,
Nếu có dịp vào Sài gòn thì cứ phone cho mình , mình đưa đi giao lưu các xới nhé các bác HD.

Đức phá Đá

Trung Sỹ
Chú nói thế cũng được đấy nhi? Tại bây giờ chắc chú B2 cứng rùi con gì ? anh thấy DS thi đấu chú có thua ai đâu ăn cả Yến nữa thì B1 như Đ/c Hường thua là đúng. A hỏi nhé B1 ở đội chú anh nhặt ra đối đầu với Đ/C Hường này chắc là thua hết: Kiên Công an, Hùng toại Công an, Hà cẩm 3 người này đều B1 theo DS của BTC
Việc đâu có đó bạn à,sẽ có câu trả lời....người ta nói có nhiều cách mang ''tình yêu'' về mình 1 cách tế nhị chứ không phải bằng cách thô thiển như vậy

sao các bác cứ thổi phồng nên lám cái gì vậy.thử hỏi đ/c hường lên b1 thì đánh được ai đơn giản là thua rất nhiều tay vợt b2 trong đó có tôi.vì vậy các bác đừng quá làm quan trọng hóa sự việc lên như vậy
Khánh con có làm trận độ với anh Hường không số lượng không hạn chế nhé,nhiều tay vợt b2 nào đó mà ông bảo thua thì cũng xếp hàng vào nhé số lượng cũng không hạn chế...địa điểm thời gian cho chọn nhé,cứ xuống lò vôi gặp anh Minh ,anh Trường,anh Thắng ,hoặc anh Hiệp các anh ấy bảo lúc nào cũng ok,hoặc ngay ngày mai có người điện trực tiếp cho ông nhận hộ mấy kèo b2 nào đó thắng anh Hường nhé.

Last edited:

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Việc đâu có đó bạn à,sẽ có câu trả lời....người ta nói có nhiều cách mang ''tình yêu'' về mình 1 cách tế nhị chứ không phải bằng cách thô thiển như vậy

Khánh con có làm trận độ với anh Hường không số lượng không hạn chế nhé,nhiều tay vợt b2 nào đó mà ông bảo thua thì cũng xếp hàng vào nhé số lượng cũng không hạn chế...địa điểm thời gian cho chọn nhé,cứ xuống lò vôi gặp anh Minh ,anh Trường,anh Thắng ,hoặc anh Hiệp các anh ấy bảo lúc nào cũng ok,hoặc ngay ngày mai có người điện trực tiếp cho ông nhận hộ mấy kèo b2 nào đó thắng anh Hường nhé.

tôi nhận lời.ông biết gì về bóng bàn tôi đánh độ với anh hường rồi.

Bình luận từ Facebook