HÀ NỘI CẦN BÁN 1 em Sar tem đồng giá 1950K

meoluoitmb

Đại Tá
Bác meoluoi có em sar tem đồng ko số đã đi chưa?
Đứa em muốn thay đổi cảm giác nên bán E nó.
Giá đẹp mà gả em nó chưa ai ngó ngàng đó Bác :D
=============
đi rôì em ơi.......................hi hi, em này chắc cũng nhanh đi thôi, về ra keo + vệ sinh là lại mướt mườn mượt.

toantrang01088189

Đại Uý
=============
đi rôì em ơi.......................hi hi, em này chắc cũng nhanh đi thôi, về ra keo + vệ sinh là lại mướt mườn mượt.[/QUOTE
OK Bác.Mới tập vào keo mà Bác.Nghịch ngợm cho vui rồi tẩy cũng được.Vì để nguyên hiện trạng thôi.Bác nào mua thằng E của E tình nguyện tẩy keo miễn phí đó Bác. :D

tieuho_8x

Đại Tá
Hehe...mua cốt này mà e dùng H3 sao nổi bác ơi ^^
Bác cứ cho e 1 cái giá kịch trần nhé,Inbox nhé bác,e tới tận nơi lấy nếu e ok :D

fanwanghao

Đại Uý
Thằng cu này anh vừa nhắn tin cho chủ thớt đình lấy em này nhưng hết tiền điện thoại rồi hichic, anh trả chủ thớt 1tr9 bao ship nhé,mà cây này ko biết đã sứt sẹo gì chưa nữa

tuankhoai

Đại Tá
mai mình úp con Sạ điêu tem đồng của mình mới kiếm đc lên, chưa bóc mút ko biết là ko số hay có số (chủ nhân từ lúc mua đến lúc bán chưa bóc mút 1 lần nào:( vãi thật) chất lượng thì 95%, hôm bữa thấy lão cho mấy thằng tập chơi nghịch thấy mà hãi:mad: chúng nó nghĩ cốt có mấy trăm 1 đôi:p

toantrang01088189

Đại Uý
Hiện tại đã có nhiều bạn gọi điện.Ưu tiên 1 người giao dịch trước theo diễn đàn.Sáng nay nếu vỡ gạch sẽ gọi điện cho Bác tiếp theo.
Cảm ơn tất cả mọi người,

Bình luận từ Facebook