H3 pro 700k vs h3nt 1400k cho e hỏi?

chẳng wa là e đang đánh cây ZJK tháng trc e có đổi từ rakza 7 sang h3 pro..sau 1 thời gian e thấy h3pro cũng có nhiều cái hay nhưng e thấy có điểm yếu là tốc độ k nhanh và đánh k chết các cao thủ tầm a b và xịt khi giật xa..dù càng phải e khá tốt ..nay cho e hỏi có bác nào sử dụng h3 nt rồi thì cho e hỏi cai cảm giác với lại ưu điểm ntn so với h3 pro k...e cũng nghe phong phanh là mút tàu nt thiệt có tốc độ khá nhanh chứ k giống như các mút thị trường...k bik có đúng k mong các bác chỉ giáo...thanks các pác happy new year

bachikho

Đại Tá
tui hóng đc là bác chỉ cần mua H3 market hệ A + booster falco là có thể đánh ngon hơn hàng pro với NT đó, bác thử coi sao

Ttfan2012

Đại Tá
Hàng NT H3 nhẹ hơn một tẹo, độ nảy ổn định hơn H3 Pro. Tuy nhiên, sau khi đánh mặt Tàu được gần nửa năm mình thấy kỹ thuật giật cũng quyết định tới 70% chất lượng quả giật của những người theo Tàu đạo bạn ạ. Đây là một số cảm nhận riêng của mình gửi bạn tham khảo nhé. Chúc bạn thành công!

thanks các bác đã cho ý kiến...hiện tại e đang đánh mút tàu,rất kiên trì nhẫn nại để làm quen mặc dù thua khá nhiều người trc đó mình ăn...

vietcan

Đại Tá
ko ro ban danh mat Tau dc bao lau.ki thuat danh mat Tau khac hoan toan so voi mat Cua cac nc khac.neu ki thuat co ban cua ban chua that tot hay chinh xac la cam nhan ve trai bong,cach dieu chinh thay doi ki thuat chua tot thi danh mat tause ko hieu qua,cu the la viec ban danh qua giat cam thay nhe.ban hay kien tri.minh da danh gan nhu tat ca cac loai mat cua Tq.duong nhien Nt co toc do va do xoay tot hon Pro.co dieu la mat moi thi can co thoi gian warm up

vietcan

Đại Tá
nếu bạn chưa từng chơi mặt tàu thi hãy làm đơn giản thôi ko cần phải falco gia đâu.keo Haifu bt thôi...dáo nhiều 4,5 luot keo vào cho no cong..ép vào mặt kinh...đè vật nặng từ 5-10kg..de qua dêm...đánh ngon ngay.....mà đơ gải it tố kém.

long thủ

Đại Tá
mới chơi thì bác đánh Pro trở lên cho quen tay vì nó nảy nên dễ đánh hơn, sau 1 thời gian kỹ thuật đã quen với mặt Tàu thì chỉ cần hàng chợ cũng đánh ngon

bachikho

Đại Tá
haifu có ưu điểm tác dụng nhanh nhưng nhc điểm chóng hết tác dụng và khiến mút kém bền, tốt nhất trc khi bôi haifu các bác cứ lót 1 lớp BO sẽ kéo dài tác dụng của haifu hơn

DHS PF4

Binh Nhì
xài speedglue là phải chấp nhận mút sẽ bị giảm tuổi thọ mà nói vyaj chứ nếu ng sủ dụng speedglue mà đừng căng mút cho giản nhiều quá thì không đến nổi nào đâu, củng như bây giờ xài booster thì sẽ không có thể đạt được cảm giác như là speedglue. Được cái này thì phải mất cái kia..Bia

các bác có biết stiga extreme booster với falco booster cái nào sài ngon hơn k?mà sau khi boost rồi thì quất típ haifu vô dc luôn k?...còn về mút h3 thì e chỉ còn ngại về khoản thiếu lực khi xa bàn..bác nào có kinh nghiệm giúp e về cái khoản đối giật hay giật xa bàn của h3...

Bình luận từ Facebook