Hỏi địa chỉ cửa hàng bóng bàn

atnguyen23

Trung Uý
Các anh chị cho em hỏi ở trung tâm có những cửa hàng bóng bàn nào ,em muốn mua một lọ keo sữa để dùng .Em cảm ơn :)

o3ma

Đại Tá
vậy bác obama chuẩn bị bia để nộp đi là vừa, topic này đặt ở mục "Hải Phòng" kia kìa :))
Hehe, mắt kém nên không đọc được cái hàng chữ nho nhỏ, be bé dưới cái hàng chữ to to trên đầu "Hỏi địa chỉ cửa hàng bóng bàn". Chiều nay phải đi mua cái kính mới thôi.
Sẵn sàng nộp bia, mời bác đến HN nhận.

o3ma

Đại Tá
O3ma chỉ tinh mấy cái khác thôi, hỏi hoa gì đẹp - ở đâu... thì bác ấy mới giỏi.
Đã nhận mắt kém rồi mà, chấp nhận nộp bia. Mắt kém nên chỉ nhìn thấy và thích nhìn cái "to to" chứ mấy cái "be bé" thì chịu.
Sáng nay đã thay mút mới ở Avatar rồi bác phungducthang nha. Mặt mới tinh.

phungducthang

Đại Tá
Đã nhận mắt kém rồi mà, chấp nhận nộp bia. Mắt kém nên chỉ nhìn thấy và thích nhìn cái "to to" chứ mấy cái "be bé" thì chịu.
Sáng nay đã thay mút mới ở Avatar rồi bác phungducthang nha. Mặt mới tinh.
Vá đẹp!
O3ma rất cầu thị nói là tiếp thu thay combo ngay, nhưng ngài tiết kiệm vá víu quá...
Thôi tiết kiệm ngân sách lo vụ bầu cử sắp tới.

atnguyen23

Trung Uý
Xin lỗi các bác vì hỏi mà không ghi rõ ràng ,nhất là bác o3ma bị mất chầu bia :D
Tình cờ em đc biết ơ Lạch tray mới khai trương một cửa hàng bóng bàn ,lại có khuyến mại ,chiều em qua đó luôn vậy

vietcan

Đại Tá
Các anh chị cho em hỏi ở trung tâm có những cửa hàng bóng bàn nào ,em muốn mua một lọ keo sữa để dùng .Em cảm ơn :)
mời bác qua cửa hàng GOOGLE SPORT ,11 CHU VĂN AN nhé.nóng hổi vừa thổi vừa mua.khai trương ngày hôm qua luôn.đang có chương trình giảm giá đấy a.

Bình luận từ Facebook