gưi Huydas

Status
Không mở trả lời sau này.

huydas

Đại Tá
Huydas Đúng là 1chiến sỹ công an nhân dân...(Đối với địch phải cương quyết và khôn khéo..),,,,,,,,

Thanks anh..e vẫn mong 1 ngày gần nhất được sách vợt về quê nhà để gặp lại a 1 trận lượt về đấy..hihi

Last edited:

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Chắc mục đích của topic này lập ra để thi đấu bóng mồm, mà cái này anh em diễn đàn toàn hạng A+++ rồi chủ thớt mới ngấp nghé C thì bị chém chạy mất dép là phải rồi :zingme14:

hungtv2002

Đại Tá
Oài, tưởng top này dừng rùi vậy mà vẫn tiếp tục à, mấy bác cẩn thận đó nha, bây giờ xã hội phức tạp co nhiều loại tội phạm nguy hiểm nhất là bọn cắn chộm

huydas

Đại Tá
Chắc mục đích của topic này lập ra để thi đấu bóng mồm, mà cái này anh em diễn đàn toàn hạng A+++ rồi chủ thớt mới ngấp nghé C thì bị chém chạy mất dép là phải rồi :zingme14:

Đấu bóng mồm chỉ dành cho những con người không ra mặt thôi bạn..mình thì khác..khi có điều kiện vẫn đi giao lưu,học hỏi các ace như ở Hà Nội,Thái Bình..đánh thì không hay nhưng tinh thần thể thao,đoàn kết và học hỏi là chính. Không như những cầu thủ chuyên nghiệp,cũng chẳng được xếp thứ hạng gì ở cầu thủ nghiệp dư..nhưng cũng chỉ vì niềm đam mê mà muốn gặp tất cả mọi người,gặp những đường bóng lạ và được ngồi với nhau để nói chuyện về trái bóng mà thôi..! :zingme69:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook