Gửi đối tác 3 bóng

GioTayTrang

Binh Nhì
Từ lúc bập bẹ bước vào làng BB Điện Biên cách đây gần 10 năm, những người yêu BB đã biết đến tiếng tăm lừng lẫy của Thương Tuần Giáo, Nam Tuần Giáo (Tuần giáo là nơi cho ra đời nhiều VDV nổi danh tại ĐB), đã nhiều lần bước lên bục vinh quang trước khi Sơn Ju Mông làm quen với bàn bóng. chính Sơn Ju Mông đã từng ngưỡng mộ đường bóng của đôi bạn này, khi xuất kiếm đã làm cho nhiều đối phương hồn bay tâm lạc. Đến thời điểm này ở độ tuổi sung mãn nhất của cuộc đời thì 2 bạn lại có chiều hướng đi xuống, xuống rất nhiều, đã làm nhiều cổ động viên dành hết tình yêu thương cho 2 bạn thất vọng nhiều lắm. Qua diễn đàn này rất mong 2 bạn xem lại mình nguyên nhân do đâu mà lại làm khán giả buồn, Đừng tạo lý do là giặt tã nhiều hay dư âm cùa ngày 20/11 vừa qua nhé. Sơn Ju mông đã già rồi nhưng trong tim vẫn xem Thương Gà, Nam Phu nhân là thần tượng. Mong rằng TG, NPN đừng bắt người khác xéc chấp 3 xéc chấp 2 nữa nhé. Chúc 2 bạn tìm lại được phong độ đỉnh cao.

Gadienbien

Binh Nhì
Cách đây 10 năm bác còn xin "được đánh" với em mấy quả ! giờ bác chấp em 2-3 bóng . Nhưng em nhớ câu cổ nhân : Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn . khà khà ....
Em mới thực sự cầm vợt trở lại chơi đều từ ngày Có CLB Sư phạm thôi . Chứ trước có chơi nhưng bữa đực bữa cái ! bác hãy đợi đấy !
Hạ bác Chỉ là vấn đề thời gian thôi . Nhưng nói về lâu dài lối đánh của bác cũng chỉ đè được em được một nhiệm kỳ thôi ac ac ac .

Last edited:

Bình luận từ Facebook